ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HUBRIS x PINKY.............PUPPY FOR SALE.............
  • HUBRIS x PINKY

MALE 3 FEMALE 3

ปัจจุบันลูกสุนัขอายุ 35 วันครับ

ผมขอตั้งราคาไว้ที่ 20,000 - 25,000 บาทไทยครับสนใจต่อรองได้ครับ

เพด UKC ครับมีบริการส่งทั่วประเทศครับ

สนใจโทรมาคุยกันได้นะครับ 086 - 0080814 ผมเอ็กซ์ครับ ง่ายๆ ครับจัดได้จัดให้ครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เเห่งนี้ครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    h..jpg 103K
    p..jpg 161K
  • เริ่มที่ M.1 ครับเล็กๆ กอดๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    m.1.jpg 99K
  • M.2image
    ไฟล์แนบ
    m.22.jpg 96K
  • M.3 image
    ไฟล์แนบ
    m.333.jpg 94K
  • ตัวเมียกันบ้างครับ

F.1image
    ไฟล์แนบ
    f.111.jpg 94K
  • F.2image
    ไฟล์แนบ
    f.2.jpg 83K
  • F.3 image
    ไฟล์แนบ
    f.3.jpg 98K
  • โตเร็วเว้ยหมาชุดนี้ f2 โดนใจพี่วะ
    นี้พ่อมันถ่ายเมื่อเช้านี้เองimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2303.jpg 96K
  • อยู่จ.ไรครับ...เด็กๆสวยมาก
  • พ่อมันนี่เตี้ยได้ใจผมจริงๆ เลยลวดเพี่ย

จ.กาญจนบุรีครับ

สำหรับพี่ที่ขอดู M.2 ด้านหน้าครับพอดีมีถ่ายไว้ครับผมว่าคล้ายๆพ่อมันนะ....555

ส่วน F.2 เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมถ่ายให้ดูครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    m.2.jpg 98K
  • ใช่ X ตลาดเขตเปล่าครับ ...ถ้าใช่ไว้โทรหา
  • ขอราคา M1 M2 M3 หน่อยคับ
    tatiya_p@yahoo.com
    ขอบคุณคับ
  • M3 หน้าขาวน่ารักมากเลย พ่อแม่สวยมากคะ
  • F.2 ด้านหน้าครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    pt.2222.............jpg 138K
    pt.22..............jpg 89K
  • ไว้น้ำลดหน่อยจะขอแวะเข้าไปชมนะครับคุณเอ็กฮ่าๆๆๆๆ
  • สีเดียวกันเลยชอบๆๆสวยๆๆทั้งนั้นเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    13102011(001).jpg 79K
  • ไอ้ฮิวมันจ่ายลูกไม่ธรรมดาจริงๆ :063:
  • ติดใจ m2 & m3 มั๊กๆเลยคับ
  • จัดมาพี่ตั้ม.......

ขอบคุณคับพี่ติง......

พี่เอกไม่ธรรมดาจริงๆ พี่

คุณ Brighton ถ้าชอบๆโทรมาคุยกันครับ เรื่องราคาที่ส่งไปให้ผมง่ายๆ สบายๆอยู่เเล้วครับ 086-0080814

จองก่อนได้เป็นเจ้าของก่อนนะจ๊ะ.....

• ขอราคา m1 m2 m3 เน็ต เน็ต หน่อยครับสนใจ
    chp_pitbull@hotmail.com
  • ชอบ m3 ว่ะหมวดจัดมาระยองสักตัวดิ
  • ตัวเมีย ตัวเน้ ให้ลูกดี นะ อิอิ เพ่ เอ็ก ขายหมดไวไว เด้อ 55
  • อยากได้ M2 & M3 จังเลย
    ตังค์ไม่พอต้องเก็บอีกหน่อย555
  • โอ้โห แต่ละตัวนี่ post เก่งตั้งแต่ยังเล็ก สายเลือดโชว์ถ้าจะเข้มน่าดู :006:
  • เท่มากๆ