ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสอบถามพี่ ๆ หน่อยครับ
  • เจ้าเปียกปูนมันใช่พิทบูลแท้ป่าวครับ พึ่งซื้อมาได้ 2 วัน แต่อยากได้คำตอบที่แน่ชัด
  • มาอีกแล้วครับ
  • รุปไมมันอัพไม่ได้อ่ะครับ
  • แท้ครับ ล้านเปอร์เซนต์
  • พี่ครับอย่ากวนดิครับ ผมอัพไม่ได้จิง ๆ
  • รู้คำตอบแล้วได้ประโยชน์อะไรครับ ช่วยบอกหน่อย
    ถ้ามันไม่แท้แล้วคุณจะทำอะไรได้ เผลอๆคุณรักมันน้อยลงอีกด้วย กรรมก็ตกที่ตัวหมา
  • ฮ่า ๆ มาเฟียจัดเต็ม
  • ขนาดยังไม่แน่ใจว่าแท้หรือไม่แท้ก็กล้าซื้อมาแล้ว ก็เมื่อรักมันแล้ว ชอบมันแล้ว เอามันมาแล้วด้วย
    มันจะเป็นอย่างไร จะแท้หรือไม่ จะไปสนใจทำไม เผลอๆรู้ไปก็ไม่ได้ทำให้เรารักมันมากขึ้นหรือน้อยลง

สมมุติว่าหมาตัวนี้เกิดไม่แท้ขึ้นมา ชะตากรรมมันจะจบลงอย่างไร มันจะโดนทอดทิ้งไหม ???
  • คำถามนี้คงจะเบาบางลงไปเยอะล่ะทีนี้อิอิ
  • พี่ๆคะ ขอถามไรหน่อยคือ วันนี้พาน้องหมาไปหาหมอมา แล้วไปเจอพิทบูลเหมือนกัน

ตัวโหญ่กว่าของเรา พอถามเค้า เค้าบอก 3เดือน เอ๊ะของเราก็ 3เดือน ทำไมตัวเล็กกว่าและเบากว่า

ของเค้าหนัก 14 โลกว่า ของเรา 6.1 เอง น้องหมาของเราโตช้าหรือป่าวค่ะ หรือเค้าโกหกเรื่องอายุ

แล้ว 6.1 สามเดือนนี้ ต่ำกว่าเกณฑ์ ไหม คัยรู้ช่วยตอบทีคะ ปล.น้องหมากินอาหาร เก่งไม่ขี้โรค

!!
  • = = งง แปบ ห้าๆ
  • น่ารักๆ 3เดือน ^__^ เจคอปimage
    ไฟล์แนบ
    wewewee.JPG 15K
  • อ่านตามลิงค์ด้านบนเลยครับ คำตอบมันอยู่ในนั้นแล้ว
  • คะๆ ขอบคุนคะ ^__^
  • หุหุ... เชื่อผมเถอะ ศึกษาเยอะๆ แล้วเลี้ยงสายกัดไปเลย คุณจะไม่กังวลถึงน้ำหนักความอ้วน และความสวยงามของมันอีกเลย คนอื่นมองว่า เย้ยย...!!!หมาบ้าน หมาผสมรึป่าว สวนไปเลย "คุณจะลองปล่อยหมาคุณเจอหมาผมมั้ยหล่ะ" อ้วนๆอ่า (แต่ไม่สนับสนุนการกัดน่ะครับ แค่คำตอบกลับแบบไม่แคร์ใคร หมาเรานี่หว่า) แล้วสายกัดจะตอบสนองคุณเอง ด้วยคำว่า "แร๊งงง"เอง 555+ สายกัดผอมๆนี่แหล่ะ ผมว่า มันคือ "พิทบูล" และผมเชื่อว่ามันมี 5ข้อ ที่คุณ มาร์ค เคยบอกไว้แน่ๆ ศึกษาเยอะๆน่ะครับ "ระเบิดเวลารอคุณอยู่" (ขอลอกคำของคุณมาร์ค น่ะครับ) รักมันมากๆน่ะครับ
  • อยากรู้คำตอบที่พี่มาร์คถามครับ รู้แล้วจะเป็นยังไงครับ? ทำไมไม่คิด ศึกษาให้ดีก่อนรับเค้าเข้ามาในชีวิต?? แล้วในเมื่อคุณรับเค้ามาแล้ว ทำไมคุณไม่รับผิดชอบในชีวิตเค้า??

มนุษย์เรานี่แปลก เห็นของคนอื่นดีกว่า เด่นกว่า ไม่ได้เลย.....หมาเค้าไม่ต้องการให้คุณคิดว่าเค้าสวยไม่สวยหรอกครับ อย่างเดียวที่เค้าต้องการคือ " ความรัก "

นี่คืออะไรครับ ชี้แจงหน่อย หวังว่าคงจะไม่ใช่ตัวนี้นะครับที่จะขาย? (ที่จะขายระบุไว้ว่าเพศเมีย) ถ้าผมเข้าใจผิดต้องขอโทษด้วย

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/25749/ขายหมาแดง-

posiiz ตุลาคม 28 Permalink พิทบูลสีบูลลี่ 3500 ครับ 085-6527901 เพศเมีย ๆ
  • ถ้าเป็นอย่างพี่ ^^ ว่า ผมว่าคุณ posiiz ไปหาซื้อพ่อพันธุ์ตัวที่โตแล้วมาเลื้ยงเหอครับสวยแน่ๆ
    บางคนซื้อลูกตัวละ2หมื่น+ พอโตขึ้นไม่สวยเหมือนพ่อเหมือนแม่ก็มีนะครับแล้วคุณจะทำยังไงจะเอาไปขายต่ออีกหรอ
  • พอครับ ๆ จบ ๆ ผมรักมันครับ ๆ แค่อยากถามเฉย ๆ
  • คุณ holdmyown ผมโปรโมทหมาผมครับ ผมอยากขาย http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J11258235/J11258235.html

ถ้าไม่เข้าใจตามลิ้งนี่ไปเลยครับ ๆ ผมมีปัญหากับการลงรุปครับ ๆ