ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULLPOWER Style Too Thick,Too Wide,Too Big,Too Freaky
  • RedBoy & Freakzilla

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_61442.JPG 240K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6138.JPG 260K
    IMG_6139.JPG 284K
    IMG_5761.JPG 252K
  • กร่างจริงๆ :063: :021:
  • แมงมุมหรือหมาว่ะ ฮ่าๆๆ :-D
  • RedBoy

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6121.JPG 298K
    IMG_5760.JPG 238K
  • ผมว่าเหมือนค้างคาวเวลาเดินอยู่บนพื้นมากกว่าครับป๋า..อิ อิ...แต่ก็คิดไว้นะว่าจะต้องหาหมาสายพาวเวอร์พิทมาเลี้ยงซักตัวให้จงได้..แต่คงต้องให้ลูกชายผมมันตายจากกันซะก่อน(เลี้ยงได้แค่ที่ละตัวครับเดี๋ยวต้องมาแบ่งความรักให้อีกตัว)
  • ทำไมตัวขวาสุนัขมี 3 ขาอะครับ --"
  • โคตรชอบเลยครับของเค้ากร่างจริง ถ้าหนาเท่า สเตอร์ลอย เมกาขอซื้อกับกันแน่ สุดยอดครับ:006:
  • HOLY SHIT!! REAL MONSTERS!! :o019:
  • เหมือนเสาโกล 555
  • อึ้งเลยทีเดียว...ใครชอบสไตน์นี้คงไม่ผิดหวังกับลูกหมาค่ายนี้แน่นอนครับ
  • คิงประกบกันแบบนี้ ว่างๆยกมาเที่ยวโคราชทั้งคู่เลย
  • ขอบคุณมากครับพี่ชาญ
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
    ขอบคุณมากครับคุณ 0108
    ขอบคุณมากครับ หมวดเป๋ หมวดพูดยังกับตาเห็นมีฝรั่งมาขอซื้อแล้วครับ แต่เราไม่ขาย
    ขอบคุณมากครับคุณ notepanop
    ขอบคุณมากครับคุณ aungkana_pea โกลรูหนูครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ weaponseaboy
    ขอบคุณมากครับพี่ เอ็กซ์ ขอโทษจริงๆครับเรื่องงานโคราช

แปดสิบกว่ารางวัลพอแล้ว ;-)

WON 3 BEST IN SHOW
    15 BEST RED
    BIGGEST CHEST 15 TIMES
    BIGGEST HEAD 15 TIMES
    MOST EXTREME 11
    BEST XXL 7
    17 BEST RED MALES
    BEST BULLY MALE 6

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    cats3.jpg 255K
    013ok.JPG 263K
    39665q.jpg 203K
    229715.jpg 230K
    167498c.jpg 275K
    2297159.jpg 227K
    2297150.jpg 234K
    284528.jpg 241K
    267916.jpg 93K
    270282.jpg 86K
    DSC00339-1.jpg 268K
    58696.jpg 173K
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับสำหรับคำติชม พวกเราจะพยายามทำให้ได้อย่างที่ฝันไว้นะครับ ที่นี่เราเน้นคุณภาพ ไม่เน้นปริมาณครับ

PITBULLPOWER We breed for "quality" not quantity
  • ขอแนะนำสักนิดนะน้องชาย ความจริงหมาท่านสวยมากเลยๆ แต่เวลายืนโพ๊สท่าถ่ายรูป อย่าไปถ่างขามันจนโอเว่อร์แบบนั้นครับ เราจะถ่างกว้างแค่ไหนก็ได้แต่ หากจะให้ดูเป็นธรรมชาติขาว่ามันต้องตั้งฉากกับพื้นเป็นรูปตัว U คว่ำครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
  • น้อมรับคำแนะนำครับพี่มาร์ค แค่อยากให้มันกว้างที่สุดเท่านั้นครับ :)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Freakzilla.JPG 283K
    Freakzilla-2.JPG 296K
    IMG_37911.JPG 249K
  • เยี่ยมครับ ขอบคุณมาก

ตอนนี้บ้านเรามีครบทุกแบบทุกสไตล์จริงๆ โอกาสทองของคนกำลังหาหมาคู่ใจ ไม่ต้องลำบากนำเข้าเองแล้วครับ
  • หลับตาจิ้ม.............
  • กร่างได้ใจจริงๆ สวยมากครับ :063: =D> :006: :021:
  • อยากเห็นเวลาเดินจัง
  • !!นี้หรือคือการพัฒนาสายพันธุ์????
  • กว้างมากกกๆๆๆเลยท่านคิง
  • ขอบคุณมากครับพี่รง พร้อมเมื่อไรบอกได้เลยครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ boycamp_009
    ขอบคุณมากครับพี่ต้น
    wodwhy12 ถ้าอยากเห็นเวลาเดิน แนะนำให้มาดูตัวจริงครับ
    นี่คือ PITBULLPOWER Style สไตล์ใครสไตล์มันไม่ชอบผ่านได้เลยครับ
    เลี้ยงหมาแบบที่ตัวเองชอบมันมีความสุขจริงๆ แล้วคุณล่ะค้นพบแล้วหรือยัง
    หรือว่ามัวอยู่กับคำว่าหมาสวยไม่สวย ไม่รู้นะคำว่าหมาสวยเขาวัดกันตรงไหน
    แต่สำหรับพวกผมได้เลี้ยงในแบบที่ชอบ ได้เพื่อนแท้ ไม่ทำความเดือดร้อนให้กับคนอื่น แค่นี้ก็สุขใจแล้วครับ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7901.JPG 260K
  • อกกว้างมากๆคับ Power style ของจริงเลย
  • สุนัขพันธ์ อเมริกัน พิตบูล เทอร์เรีย หรือ พิทบูล มีความหลากหลาย ทั้งรูปร่าง หน้าตา และสไตล์ รวมไปถึงวัตถุประสงค์ทางการใช้งาน สิ่งนี้ไม่ใช่เรื่องแปลกแต่อย่างใด และภายใต้ความแตกต่างอันนี้ จึงเป็นข้อดีให้เราเลือกเสพได้ตามใจชอบ ตามรสนิยมของแต่ละบุคคล แต่อย่างไรก็ตาม ก็ขออย่าให้ความแตกต่าง ทางรสนิยมเหล่านั้น กลายมาเป็นเส้นแบ่งกึ่งกลางระหว่างมิตรภาพที่พวกเราควรจะมีต่อกันและกันเลย

Cradit Mark Mafia ชอบจริงๆครับ :X
  • ขอบคุณมากครับพี่ Net :)

หมาเราไม่สวยที่สุด หมาเราไม่ดีที่สุด แต่เราโคตรรักและโคตรภูมิใจหมาของเราที่สุด

เกียรติยศและศักดิ์ศรี PITBULLPOWER

image
  • โอ้โห ดูรูปข้างบนซิคะ พ่อ แม่พี่น้อง สุดยอดจริงๆ ค่ะ ( เจ้าของหนักแย่เลย :030: )
  • มันจะกร่างอารายขนาดน๊าน ชอบ ชอบ :063: :063: :063:
  • zero พฤศจิกายน 6 Permalink
    !นี้หรือคือการพัฒนาสายพันธุ์????

555 พัฒนาหรือไม่พัฒนา พูดกันยาวครับ คนบางคนพูดว่าจะทำแต่ไม่เคยทำ

พูดแต่จะต้องทำให้ได้ แต่ไม่เคยเลือกสิ่งที่ดีที่สุด พอถึงเวลาที่จะทำก็จะมีอุปสรรคมาขวาง

ทั้งเงินทั้งการเดินทาง ทั้งงำ ๆๆๆ อีกมากมาย สิ่งที่คิดจะทำก็หายไปและเหลือแต่ตรูจะเหลือ

จากหักค่าใช้จ่ายเท่าไรหว่า? พัฒนาคือต้องทำให้ดีกว่า ไม่ใช่แค่มี 4ตา4ขา เท่าพ่อมันนะครับ :)

ทำออกมาไม่ดีก็ต้องพร้อมที่จะรับผิดชอบ จงพัฒนาทั้งคนและหมาไปพร้อมๆกันนะครับ อย่า

พัฒนาอยู่ด้านเดียว มันจะไม่ยั่งยืนนะครับ พี่น้อง

ปล.นี่คือความเห็นส่วนตัวนะครับ ขอบคุณครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8397.jpg 290K
  • นานๆมา ขออีกซะหน่อย 5555

คนบางคนพูดซะหวานหยาดเยิ้ม มองภายนอกดูดี แต่ชีวิตจริงยิ่งกว่าละครหลังข่าว 555

มองคนให้มองตอนเราลำบาก แล้วเราจะพบมิตรแท้นะพี่น้อง :-D

จงข้ามเส้นบางๆนั้นซะ มีความสุขกับสิ่งที่ทำ ดีกว่าร้อนรุ่มเมื่อเห็นคนอื่นทำได้ดีกว่า

เงินไม่ใช่ปัญหาสำหรับเรา แต่ใจคุณนั้นแหละสำคัญที่สุดสำหรับเรา :)

พร้อมเมื่อไร ก้าวเข้ามา เราพร้อมเป็นมิตร สำหรับคุณเสมอ " PITBULLPOWER Style "

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6891.jpg 156K
  • 555 ขอแก้ข้างบนหน่อยนะครับ 2ตา 4ขา นะครับ 555 รีบไปหน่อย :-D

ขอยกตัวอย่างหมาตัวนี้หน่อยนะครับ หมาตัวนี้ชื่อ Iron อายุ 18 เดือน

หมาตัวนี้ ผมมองอยู่ทุกวัน ผมว่ามันสวยกว่าพ่อของมัน คือ Same Same

และนี่แหละครับที่พวกเราพยายามจะทำ ทำอย่างไรให้สวยกว่าพ่อของมัน

ไม่ใช่แค่ถือสายเลือดที่ยิ่งใหญ่ของพ่อมัน แล้วบอกนี่แหละลูกตัวนี้แหละ 555

ถ้าสามารถทำหมาให้สวยกว่าพ่อมันได้นี่ โครตภูมิใจเลยนะพี่น้อง

หมาตัวนี้พ่อไทย แม่ไทย มันจึงเป็นความภูมิใจของกลุ่มเรา

มันมาตามที่กลุ่มเราต้องการ บอดี้ อก ความจี๊ด มุมขา มันถูกพัฒนามาระดับนึง

แต่ยังขาดในส่วนของกระดูก เราจึงคิดว่าต้องทำอย่างไรให้มันสมบรูณ์แบบในความคิด

ของกลุ่มเรา นั่นคือนำวัตถุดิบที่ดี เข้ามาปรุงแต่ง ทำให้ได้ในแบบที่เราชอบ

เราชอบที่จะทำ มากกว่าพูดครับ ทำแต่ทำไม่ได้ ดีกว่าคิดจะทำแต่ไม่ได้ทำนะครับพี่น้อง :)

RedBoy & Freakzilla นี่แหละคือวัตถุดิบที่เราจะนำมาเติมเต็มหมาในอุดมคติสำหรับเรา

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ :o030:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8444.jpg 272K
  • นี่แค่การเริ่มต้นครับ ความมันยังมีอีกเยอะครับ

เตรียมพบกับจิ๊กซอชิ้นต่อไปนะพี่น้อง :-D
  • แจ้คกี้ มา ระบายความในใจ เหรอจะ ท่าทางจะเก็บกดนะ เรา :030: :-D
  • 5555 พี่เอ ผมชอบกดแต่ไม่ชอบเก็บนะพี่ เพราะมันจะเป็นภาระระยะยาว 5555
  • :063: :063: :063:

วันก่อนเห็นผ่านๆ ใน FB ลูกสเตอร์ลอย์ดมั้งจำไม่ได้
    ฝรั่งมันซื้อขายกัน 35000$ เจอคู่นี้เข้าไปแม่งจ๊ากแน่ๆ

ขอแชร์รูปไปแปะใน FB dogfunpark หน่อยนะ
  • ขอบคุณมากครับพี่มุ๊ ตามสบายเลยครับ

ReDLion Warrior พี่น้องต่างมารดา RedBoy ซื้อขายในราคา $35,000

image
    ไฟล์แนบ
    390559.jpg 72K
  • แต่ละตัว สุดๆ

ชอบมากๆครับแนวนี้ หัว ไหล่ กระดูก มากันทั้งหมู่บ้านกันไปเลย

เอาใจช่วยครับ หมาไทย จะได้สู้หมานอกได้ครับ
  • สู้ในแบบในวิถีที่เราชอบครับ
  • "ความกว้าง" เป็นอุปสรรคหรือทางเลือก ที่นำไปสู่การพัฒนา ???
    :-? :-?
  • สวยมากๆเลยครับพี่แจ๊ค สวยทุกตัว I Love Pitbullpower ครับ
    เบอร์พี่แจ๊คทำไมโทรไม่ติดอ่ะครับพี่ น็อคโทรหาอยู่ไม่ติดเลยครับ
  • โทรศัพท์แบตหมดครับ น็อค กำลังชาร์จอยู่ครับ หลังบ่าย 3 โทรมาได้เลยครับ :)
  • wodwhy12 ทั้งสองตัวเดินได้ปกติเหมือนหมาทั่วไปครับ ลองเปิดใจกว้างๆ สักนิดมองครับ อย่าใช้แค่ตามองจนมองข้ามมิตรภาพดีๆไป

zero !นี้หรือคือการพัฒนาสายพันธุ์????

แปดสิบกว่ารางวัลยังไม่ดีพออีกเหรอครับ

WON 3 BEST IN SHOW
    15 BEST RED
    BIGGEST CHEST 15 TIMES
    BIGGEST HEAD 15 TIMES
    MOST EXTREME 11
    BEST XXL 7
    17 BEST RED MALES
    BEST BULLY MALE 6

งั้นที่เอาเข้ามาปาวๆโดยไม่มีรางวัลติดตัวมาเลย นั่นเรียกว่า การพัฒนาสายพันธุ์ แล้วหรือ กว่าที่พวกผมจะเอาหมาเข้ามาสักตัว ต้องต้องเก็บเงินกันนานพอดูเหมือนกันครับ ดูแล้วดูอีก ตรงตามที่ต้องการมั้ย ไม่ใช่เห็นฝรั่งมันลดราคาแล้วเอาเข้ามาตายในเมืองไทยมันไม่ใช่ครับ เราไม่ได้ขายบรรพบุรุษ เราเน้นที่โครงสร้างครับ พวกเราไม่ใช่นักธุรกิจ ไม่ได้หวังรวยจากการผสมหมา หรือ ขายลุกหมา ทำเพราะชอบ เอาเข้ามาเพราะตลาดที่มีอยู่ไม่สามารถสนองความต้องการของเราได้ นั่นคือเหตุผลครับ ไม่ชอบไม่เป็นไร ก็เป็นแค่อีกทางเลือกหนึ่งแค่นั้นครับ

หมาที่พัฒนาสายพันธุ์แล้วของคุณ zero เป็นแบบไหนครับ รบกวนช่วยโพสให้ดูเป็นบุญตาหน่อย หรือไม่ก็ลองเอามาเทียบกับหมาของพวกเราได้ที่งานเดือนหน้าก็ได้นะครับ ถ้ามาไม่ได้ติดน้ำท่วมเดี่ยวผมออกค่าเรือค่าน้ำมันไปรับมาที่งานก็ได้ครับ ทุกๆจะได้เห็นหมาที่พัฒนาสายพันธุ์แล้วของคุณ zero ตกลงมั้ยครับ

• ผมชอบครับกับคำที่ว่า "สไตล์ใครสไตล์มันไม่ชอบผ่านได้เลยครับ เลี้ยงหมาแบบที่ตัวเองชอบมันมีความสุขจริงๆ" คนทำโดนติ คนไม่ทำไม่โดนอะไรเลย มันเป็นมาตลอดครับ คนไทย ผมชอบหมาแดงอย่างนี้เหมือนกัน สเตอร์ลอย มันขายป่าวครับ ผมว่าไอ้ตัวเนี้ย โคตร ต้นสายเลยครับ ชอบๆๆๆๆ
  • สวด ยอด เลย
  • ตอบได้เยี้ยมมากครับ:063: ขอโทษด้วยนะครับ... อย่าเคียงกันเลย:022: ผมมันก็แค่พวกหัวโบราณ.. :022:
  • ชอบคำนี้จังเย็ดเป็ด "สไตล์ใครสไตล์มันไม่ชอบผ่านได้เลยครับ"
  • ใครไม่ชอบแต่ผมชอบ5555555
  • ขอบคุณมากครับพี่ 2_WHEEL
    ขอบคุณมากครับพี่เอก
    ขอบคุณมากครับน๊อค
    ขอบคุณมากครับหมวดเป๋
    ขอบคุณมากครับคุณ romsun
    ขอบคุณมากครับพี่บอย
    ขอบคุณมากครับพี่เคน
    และขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมด้วยความเคารพครับ

Penny
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9638.JPG 285K
    IMG_9646.JPG 272K
    IMG_9637.JPG 278K
  • น้ำลดเปิดเข้ามา โอ๊ว อะไรจะกว้างขนาดนั้นครับฮ่าๆๆๆ