ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาว Pitbullzone ที่รักในดนตรีหนักๆ
  • เอาคลิปวงของผม Dreams of Mad Children มาให้ดูกันเพลินๆ ณ Halloween Fest @ Barbies บางนา ผมคือนักร้องครับ :-D

• มันส์ดีครับ สมัยตอนที่ยังเรียนอยู่เคยตั้งวงกับเพื่อนเหมือนกัน
    การว๊ากนี่มันเหมาะกับคนที่เสียงไม่ดีอย่างผม(เค้าว่ามานะ5555)
    มันส์มากกกกก เป็นการปลดปล่อยอย่างนึงที่ปล่อยได้สุดๆเลยครับ
  • สุดๆอ่ะ มันส์ได้อีก :o019:
  • ขอ
    ด้วยครับ
  • ผมก็คอดนตรีหนักกะโหลกครับ อิอิ
  • ผมชอบแสดงสดของวงนี้นะ ได้ดูเมื่อตอนคอรเสิร์ต Suicide silence ที่นักร้องนำ
    (น่าจะ)เป็นหนึ่งในผู้จัดด้วย ก็ขอบคุณมากนะครับ แต่ผมแอบน้อยใจตรง vip มากๆเลย
  • >:-) ชอบครับ
  • ต่อเลยน่ะครับ
  • @ jatinan - ผมเป็นผู้จัดเองครับ เกิดอะไรขึ้นช่วง VIP เหรอครับ?? ช่วยชี้แจงนิดนึง งานหน้าจะได้แก้ไขครับ
  • @ Richesmonster - อย่างงี๊ต้องชอบ This is Exile แน่ๆเลยยย

• อวดมั่งเพลงโปรดเลย SUICIDE SILENCE - You Only Live Once
  • ต่อด้วย..
  • @notepanop ได้เจอศิลปินน้อยไปนิดน่ะครับ แล้วตอนแรกที่บอกว่าจะได้ซีดีด้วย
    น่ะครับผม แต่ผมก็ซื้อหน้างานกลับบ้านแหละ เห็นพี่(สต๊าฟ)บอกวงทัวร์หมด แต่ก็แปลก
    ดีที่มีขายหน้างาน แต่ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้เอาวงดีๆแบบนี้มาอีก ถ้ามีโอกาส
    ผมก็คงได้ไปดูอีกครับ พอดีอยู่ชลบุรี นานๆจะเข้า กทม ไปดูคอนเสิร์ตทีนึงน่ะครับ
  • @jatinan ต้องขออภัยด้วยจริงๆ งานนี้เป็นงานที่ทีมงาน Independent Entertainment ของผม กับทีมงาน KFMP (Kung Fu Mosh Pit) จัดร่วมกัน ผมจะพูดตรงๆว่าหน้าที่ของเรื่องการดูแลลูกค้า VIP เรื่อง promotion สำหรับลูกค้า VIP หรือทุกๆอย่างเกี่ยวกับเรื่องตั๋ว อยู่ในการดูแลขอลกลุ่มเค๊าหมดเลย และที่ผ่านมาเค๊าทำงานได้ไม่ถึง standard ที่เราตั้งไว้จริงๆ ต้องขออภัยด้วยนะครับ ทางเราก็ได้ติเค๊าไปหลายเรื่องแล้ว ไม่ใช่เรื่องนี้อย่างเดียว คิดแล้วก็เซ็งครับ งานต่อๆไปปีหน้า รับรองพี่ต้องไม่ผิดหวังแน่นอน แต่อย่าเพิ่งถามว่าวงอะไรนะ ยังไม่บอกครับ ฮ่าๆๆๆ

ส่วนเรื่อง CD ที่มีขายอยู่หน้างานนั้นเป็นของ พี่บอยจาก Bloodline Production แกนำเข้ามาขายเองครับ :)

ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะครับที่มาร่วมสนุกด้วยกัน และก็ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
  • ครับ พี่มีเฟสหรือเปล่า ขอไว้ติดต่อหน่อยครับ (ถ้าสะดวก) :)
  • โอเคครับพี่ แล้วคุยกันนะครับ ขอบคุณมากครับ