ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1เดือนหลังพาหมูออกกำลังกาย
  • 1 เดือนก่อนใครๆ ก็ว่าผมเหมือนหมู

image
    image
    image

หลังจากพา ออกกำลังกาย 1เดือน ปัจจุบันอายุ 8 เดือน 20 วัน

image
    image
    image
    image
    image
    image

หลังจากพาออกกำลังกายนิดหน่อย รู้สึกว่าเริ่มกระชับขึ้นมานิดหน่อย (คิดเอาเองเปล่าหว้า) ทำให้รู้สึกมีกำลังใจที่จะสู้อีกเป็นโข จะทำหมูให้เป็นหมากล้ามให้ได้ :m84: ไมไ่ด้สนใจคำสบประมาทของใครนะแต่อยากเอาชนะตัวเองเฉยๆ

สู้เว้ยย!!!!! ไอ้อ้วนของพ่อ : :m84: :m84: :m84:
    ไฟล์แนบ
    SAM_1825.JPG 93K
    SAM_1824.JPG 96K
    SAM_1836.JPG 106K
    IMG_0775.jpg 86K
    IMG_0779.jpg 79K
    IMG_0777.jpg 76K
    IMG_0771.jpg 82K
    IMG_0773.jpg 84K
    IMG_0783.jpg 56K
  • ไม่เห็นรูปซะงั้น งง
  • สวยดีครับ อีกหน่อยกล้ามขึ้นทั้งคนทั้งหมาแน่นอนเลย สู้ๆๆๆๆ ครับ
  • หูสวยดีครับ...สู้ต่อไป
  • B-) สวยครับชอบๆ
  • ขอบคุณมากครับ ผมจะเดินต่อไปแน่นอน เพราะนี่เพิ่งถึงแค่ต้นทาง :m17: :m17:
  • ดีเลยครับ ยิ่งฟิตจะยิ่งเห็นกล้ามตามมาครับ :063:
  • สุดยอดครับ ผอมลงจริงๆ
  • หล่อขึ้นเยอะ ฮิ้วๆ
  • ตลอด ละำีพี่ เก่ง ไปกินเนื่้อย่่างกันไปดีกว่่า 555
  • หล่อมากอ่ะสติท อิอิ :o001:
  • เห็นๆครับ ว่ากล้ามเริ่มคมแล้ว มุมขาก็ได้ อย่างนี้ฟิตจัดๆคงจะงาม ^^
  • ขาไปเดินไม่เมาขากลับเมาทุกที55555 :o024:
  • ขอโทษที่มาช้า สวยขึ้นเยอะเลยครับท่าน :063:

การออกกำลังกาย มันทำให้กล้ามเนื้อกระชับขึ้น แข้งขาก็แข็งแรง สวยขึ้นเยอะจริงๆนะไม่ได้แกล้งชม ตอนที่เจอที่ดีวัน เส้นหลังไม่ตึงขนาดนี้ เวลายืนก็ไม่สวยแบบนี้ พยายามต่อไป อย่าหยุดนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • ฟิตอีกหน่อย ถ้าผิวหนังบางกว่านี้ กำจัดไขมันออกให้หมด จะเห็นเส้นเลือด มันจะยิ่งสวยครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์คสำหรับคำแนะนำ

เคยพูดยังไงต้องทำให้ได้ นั้นคือเป้าหมายผมครับ

สู้ๆๆๆ :m01: :m01:
  • จะรอชื่นชม และรอเย้ย เลือกเอาเองเด้อ ฮ่าๆๆ
  • ฮ่าๆๆ จัดไปครับพี่ สู้อยู่แล้ว

ลูกผู้ชายพูดแล้วแล้วไม่คืนคำ ไม่กลืนน้ำลายตัวเอง

ลุยยยยยยย