ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โชว์ลูก ๆ ที่บ้านคับ
  • ลูก ๆ ทั้ง 4 ชีวิต
    ไฟล์แนบ
    235.jpg 88K
  • ลูกสาวคนโตค้าบ..กะลังตั้งท้อง ^_^
    ไฟล์แนบ
    328.jpg 55K
  • ช่วงนี้ตั้งท้องอากาศร้อนนู๋หงุดหงิด
    ไฟล์แนบ
    423.jpg 59K
  • ลูกเขยถูกคุมขัง ^_^
    ไฟล์แนบ
    5 copy.jpg 86K
  • ใครแจ่มกว่ากันคับพี่น้อง ^__*
    ไฟล์แนบ
    จ๋า & เจ็ท.jpg 121K
  • ถ้าทะเลาะกัน ปั๊กจะสู้ได้ไงอ่ะ
    น่ากลัวๆ
  • มันทะเลาะกันบ้างไหมคะ
  • ก้อมีบ้างคับ เวลาให้อาหาร แต่จะแค่เห่าขู่เฉยๆ ไม่เคยกัดง่ะ
    แต่ถ้าปกติก้อจะไม่ค่อยทะเลาะกัน มันชอบแกล้งรุมวิ่งล่อให้เจ้าปั๊กเห่าอ่ะ
    อั๊ยพิทบูลสองตัวนี้มานใจดี ปัญญาอ่อน ไม่ดุเลยอ่ะ
  • ดีจังค่ะ..

อยากได้แบบนี้มั่ง อิอิ

หมาอยุ่รวมกันน่ารักมากเรยค่ะ
  • เลี้ยงแล้วไม่เทาะเลาะกันก็มีความสุขครับ