ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~*** ''MARBORO'' 7 เดือนครึ่ง ***~
  • 2 X ICHIBAN ( KRACKER X BARBEE )
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้นะคับ :* imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1000220.JPG 99K
    P1000254.JPG 99K
    P10003039ตัด.JPG 93K
  • เป็นลูกของตัวไหน กับตัวไหนคับ สนใจมาก

และซื้อมาเท่าไหร่คับ ขอบคุณสำหรับข้อมูล
  • wowww!!!!!
    สวยงามมากครับพี่หมู

• แบบว่า...พูดไม่ออกเลยพี่
  • ไม่รู้จะอธิบายยังไงครับ แบบว่าสุดยอดครับ
  • Ichiban ที่สุดของที่สุดบูลลี่... :020:
  • ดูคอเค้าสิครับทุกคนโอ้
  • อยากเห็นตัวจริงมากๆๆครับพี่หมู ตอนแรกนึกว่าจะได้เห็นที่โคราชแล้ว แต่น้องน้ำดันมาพรากไม่ให้เราเจอกันครับ55555
  • สุดยอดเลยพี่หมู 5555อิอิอิอิ (*) (*) (*) (*) (*)
  • นึกว่าคิงคอง =D>
  • Marlboro น่ารักครับ ส่วน Ichiban นี่เกินคำบรรยายจริง ๆ

:o014:
  • งามมากจริงๆ
  • ขอบคุณคับทุกๆๆคอมเม้น นะคับ.
    MARBORO เป็นหมาที่เกิดในไทยนะคับโดยการร่วมมือรหว่าง อีรีแก้น และ เอสพี บลูลี่ คับ
    ชุดนี้มี 2 ตัวคับ ผู้ 1 เมีย 1 ผมเก็บไว้ทั้งคู่คับ
    คุณกล้า เนื้อคู่กันเดี๋ยวเราคงได้เจอกันแน่คับ ผมยังเสียดายที่ไม่ได้ไป :002: image
    ไฟล์แนบ
    P1000266.JPG 98K
  • ทุกท่านครับนี้คือที่มา...ปีศาจชัดๆ
    นังนี่นะตัวผู้มีอาย...สะใจสุดๆ...ตัวเมียอะไรมาเต็มจริงๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8474.jpg 81K
  • อิอิอิอิอิอิอิอิอิ เดียวก็มาโคราชพี่กล้า ใจเย็น อิอิอิอิอิอิอิ จริงไหมพี่หมู :063: :063: :021:
  • พี่ครับขอดูตัวเมียอีกตัวที่เก็บไว้หน่อยสิ่ครับพี่ ตัวนี้สุดๆ :063:
  • พี่หมู รอเทรินๆ มันโคตร แต่ผมเพิ่งเห็น ichiban ว่ามันสุดๆจริงๆพี่
  • 7 เดือนครึ่งมาซะขนาดนี้แล้ว ถ้าเต็มไซด์ไม่เป็นปีศาจเลยหรอพี่หมู
  • คับผู้หมวด ดิบ เถื่อน ครบคับ 1 ปีมีตกใจแน่ 2 ICHIBAN ด้วยคับ มันแน่ๆๆ
    คุณเอก มาครบแล้วคับ กระดูกนี่ควายเลยคับ นี่พี่น้องพ่อมันคับ :O image
    ตัวเมียรอหน่อยคับ
    เอาอีกเหรอคุณชาญ น้ำท้วมนี่ถ้าไม่ติดว่าใกลนะ ยกให้เล้ยงหมดเลย :p
    ไฟล์แนบ
    IMG_0989 n.jpg 85K
  • 55555555555เอามาทั้งหมดไม่ไหวมังพี่หมู อิอิอิอิอิอิอิอิอิ :p
  • สุดยอดมากเลยพี่หมู
  • สายทางพ่อ MARBORO คับ จะเห็นว่า มี พี่น้อง TOMB อยู่ด้วย ตัวสี ฟรอน คับ
    ผมจึงเก็บตัวเมีย พี่น้อง MARBORO ไว้เพื่อที่จะไว้ทำกับ TOMB.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1001.JPG 41K
  • มาครบจริงพี่หมู แต่7เดือนมันยังมาได้อีกเยอะพี่ ไม่อยากคิดเลยว่าถ้าซัก 2 ขวบมันจะขนาดไหน
  • ตัวเมียคู่กับมาบลูโล น้องขอนะ อิอิอิอิอิอิอิอิ วันไหนให้ไปรับบอกมาเลยเด้อ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :p :p
  • พี่หมูครับโชว์ตัวเมียคอกเดียวกับMARBOROให้ดูหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ :-D
  • ชอบมากเลยกระดูกใหญ่ หน้าโหดๆๆแบบนี้ใช่เลยครับ
  • น้องสาว MARBORO ตอนนี้ย้ายบ้านหนีนอ้องน้ำ ซูบนิดหน่อยนะ เอาไว้มาดีเดี๋ยวอัฟให้ดูคับ.
    เทียบกับขาคนดูนะคับ.
    มาวันใหนบอกมาเลย เร็วๆๆนะ รู้นะมีแผน ลึกซึ้งแล้วซิ [-X image
    ไฟล์แนบ
    P1000297.JPG 89K
  • ชอบรู้ทันตลอด อิอิอิอิอิอิ อยากได้อะพี่ท่าน :002:
  • ไหนพี่หมูเอาอีกตัวที่สีแบบนี้มาโชว์หน่อยจิ

ได้ข่าวว่าสวดยอดดดดดดดดนิ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    74.jpg 199K
  • ชอบมากเลยพี่ น้องสาว marboro หนามากเลยพี่
  • พี่หมู MARBORO สุดยอดเลยพี่ :063: :063: ว่างๆก็แวะมาเที่ยวโคราชบ้างนะพี่ เดี๋ยวพี่ชาญเลี้ยง อิอิอิ
    น้องสาว MARBORO สงสัยต้องงัดข้อกับพี่ชาญแล้วล่ะ ใช่มั๊ยพี่หมู อิอิอิอิ5555555