ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแแดงอยุธยา Mr perfect vs C4
  • ลูกสุนัขเกิด 11 กันยา 54 เพศผู้ 5 เมีย 5

ตอนนี้ยังมีผู้ 3 เมีย 3 สนใจติดต่อ 082 3333 545

ราคา 15000
  • พ่อหมา Mr perfectimage
    แม่หมาimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0045.JPG 146K
    194524.jpg 225K
  • ปู่กะตา ตัวเดียวกัน โจโจ้ รามสามimage
    ไฟล์แนบ
    1119.jpg 69K
  • ย่าimage
    ไฟล์แนบ
    tongtaa.jpg 101K
  • รูปลูกหมารวมๆก่อนนะครับ ตอนนี้ยุ่งๆ น้ำพึ่งลด ขัดบ้านจนไข้ขึ้น เบลอไปหมด

แล้วจะแยกแบบผู้ เมีย ชัดๆอีกที สนใจโทรพูดคุยได้ครับ 0823333545imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1115.JPG 122K
    1116.JPG 113K
    1117.JPG 123K
    1118.JPG 108K
  • ลูกหมาชุดนี้กินง่าย เลี้ยงด้วยอาหารทุกอย่างที่มีเนื่องจากน้ำท่วม
    ตั้งแต่ Munta gold F1 เพ็ดดีกรี อัลโป Gm ไปยันปลากระป๋อง
    น้ำท่วมลำบากมากทั้งหมาทั้งคน คนก็กินมาม่าเพลินไปเป็นเดือน

ตอนนี้ก็ส่งกำลังใจไปยังกรุงเทพด้วยนะครับ น้ำจากยุดยายังลงไปไม่หมดนะครับ
    ที่บ้านโรจนะยังท่วมอยู่ แต่ในเกาะเมืองแห้งแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0052.JPG 125K
  • น้ำลดกรุแตกเลยเหรอครับพี่โต ผลงาน Mr perfect+C4 สุดยอดอลังการ งามมากครับ เลี้ยงเจ้าตัวน้อยๆท่ามกลางน้ำท่วม คงเหนื่อยยากลำบากน่าดูนะครับ เอาใจช่วยครับขอให้ได้เจ้าของใหม่ๆไว้ๆนะครับ :063:
  • เหนื่อยโคตรเลยครับ แต่ก็เพลินดี ไม่เครียดเรื่องน้ำท่วมเพราะไอ้ตัวเล็กๆนี่แหละวุ่นกะมันทั้งวัน

เอาออกจากกรงก็ต้องไม่ให้คลาดสายตา ไม่งั้นตกน้ำอีก
  • 55555+ ผมก็คิดว่าแบบงั้นแหละครับพี่ เลยคิดบอกว่าคงเหนื่อยยากลำบากน่าดูนะครับ :-D
  • ผมสนใจตัวเมียคับ ขอรูปหน่อยคับ

ผมติดต่อพี่ไม่ได้เลยคับ
  • หมาแดงมันมีเสน่จริงๆ :063:
  • คิดถึงตอนน้ำท่วมแล้วมีลูกหมาเหนื่อยแทนเลยครับพี่
    ฝีมือครับลูกหมาดูดีมากๆ :-D น่าเสียดายไม่มีสีแปลกๆ555 :-))
  • อย่าว่าแต่ลูกหมาเลย หมาโตก็เหนือย
  • สวยมากครับขอให้ขายหมดไวๆสายเลือดดีมากๆ
  • เอาตัวเมียงามๆ...ให้ตัวคับพี่โต... :063:
  • ขออภัยที่ไม่ได้รับบางสายเนื่องจากยังไม่เข้าที่เข้าทาง
    เวลาลงรูปต้องเอาไปลงที่บ้านพอดีเมื่อเช้าไปบ้านก็ลืมโทรศัพท์ไว้ที่ทำงาน
    ตอนนี้เข้าเน็ตที่ร้าน เขาห้ามใช้แฟลซไดรฟ์ลงรูปไม่ได้

แต่อย่างไรก็ตามน้ำท่วมครั้งนี้ต้องขอบคุณในน้ำใจพี่น้องพิทบูลโซน
    โทรมาถามข่าวคราวด้วยความห่วงใย มีมาทุกภาคทั้งเหนือ อีสาน กลาง ใต้
    ทั้งที่บางคนไม่เคยเจอหน้ากันด้วยซ้ำ น้องเต๋าซื้ออาหารหมาจากลพบุรีมาส่งให้ถึงยุดยา
    เพราะที่นี่ไม่มีขายเลย น้ำท่วมร้านปิดหมด

เลี้ยงหมาที่เหนื่อยที่สุดในชีวิต ไอ้เพอร์เฟค/ C4 แล้วก็ลูกหมาสิบตัวบนพื้นที่ 12 ตารางเมตร
    กินนอนอยู่กะหมาเป็นเวลาเดือนกว่าๆ น้ำหนักลดไปแปดโล

• สู้ๆครับพี่ อยากลดน้ำหนักบ้างจัง แต่ขอแบบน้ำไม่ท่วมนะ :">
  • น้ำท่วมยิ่งมากเท่าไหร่น้ำใจยิ่งมากเท่านั้นครับพี่ และแล้วเราก็ผ่านมันมาได้พี่
  • :063: สวยครับ
  • แอบทำ ตอนไหนนะพี่ก่อนน้ำท่วม หรอ ชอบครับ เชียร์ๆๆๆๆๆๆ
  • `พี่โตเหลือกี่ตัวแล้วอ่ะ....ช่วงนี้ไม่ว่างเข้าไปหาเลย แม่งให้ไปทามงาน เพิ่มให้วันล่ะ 150- อยู่บ้านดีกว่าอิอิอิ
    เมื่อเย็นเข้าไปหาที่บ้าน โรจ เหงมีน้ำเลยไม่กล้าเข้า อิอิ
  • Perfect พิทบูล ที่งามแบบบลูลี่ (งานลพบุรี เข้าชิงรางวัลกะบลูลี่ได้ อ่ะ 5555)

เพื่อน ๆ ท่านใด ซื้อหมาครอกนี้ มีโปรโมชั่นพิเศษ โทรปรึกษา เรื่องหมาได้ตลอด 24 ชม. เพราะเจ้าของทำงาน 24 ชม. แถมมีสัตวแพทย์ อยู่ข้าง ๆตัวด้วย อีโกลเด้น ก็ได้รับคำแนะนำจากโตโต้ นี่แหละค่ะเรื่องการให้ยาต่าง ๆ แถม ถ้าไปเยือน ยุดยา ท่านจะได้ไกด์กิติมศักดิ์ พาทัวร์ 9 วัดแถมอีกตะหากค่ะ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    C4_1 (Medium).JPG 94K
    100_1601 (Medium).JPG 48K
    100_1597 (Medium).JPG 77K
  • ย่าหมานี่สุดยอดมากเลย :063:
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ ขอลงรูปเพิ่มเติมครับ

เริ่มจากตัวผู้ก่อนimageimageimage

ตามด้วยตัวเมีย

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    001.JPG 133K
    002.jpg 135K
    003.JPG 147K
    101.jpg 139K
    102.jpg 142K
    103.JPG 161K
  • ผู้ชอบ CONAN เมีย ต้อง TEYA :-D
  • ถ้าเป็นไปตามที่ตกลงกันไว้
    conan ไปอยู่สงขลา
    Teya ไปจันครับ ท่านคิม
    ส่วนต้วอื่นๆรอการตัดสินใจภายในวันสองวันนี้แหละครับ

ลูกหมาครอกนี้เกือบโซลิดหลายตัวเลยครับ มีแต้มที่หน้าอกตัวละหน่อย
    นอกนั้นแดงหมด ที่นิ้วเท้าก็ไม่มีแต้มขาว
    พอดีถ่ายรูปได้ไม่ชัด รายละเอียดเลยไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่
    แสงมันโอเวอร์ โฟกัสก็หลุด สีและรายละเอียดมันเลยเพี้ยนๆไป

ลองดูอีกมุมของ Ladyimage
    ไฟล์แนบ
    1011.JPG 135K
  • lady กับ berry เหมือนกันอย่างกับแฝด :o027:
    ขออนุญาติเอาสายเลือดทางย่ามาให้ประกอบการตัดสินใจครับ
    ย่าimage
    ปู่ทวดimage
    ย่าทวดimage
    ไฟล์แนบ
    pitbullzone01[1].jpg 68K
    454%2520PED[1][1].gif 48K
    JIJI-PED2[1][1].jpg 38K
  • Mr perfect ๆ สมชื่อครับพี่โต :063:
  • ขอบคุณคุณโต้ง กับน้องแจ็คครับ ไอรอนยิ่งโตยิ่งหล่อสมแล้วกับที่แอบเชียร์มานานครับแจ็ค

up date ล่าสุด

ตัวเมีย Teya ไปอยู่จันทบุรี
    Lady สกลนคร
    Berry อยู่แถวๆยุดยานี่เอง
    สรุป
    เพศเมียปิดการขายครับ
    เพศผู้รอการยืนยันอยู่ครับ
    ขอบคุณที่ไว้ใจในผลงานครับ
  • สวัสดีครับพี่โต ขายดีเป็นเทน้ำ เทท่าเลย
  • ไปเห็นมากับตา สัมผัสมาแล้วครับ สุดยอดทุกตัวครับ สายเลือดเยี่ยม อดใจไม่ไหวหิ้วกับมาเลย ขอบคุณพี่โตครับ ในมิตรภาพที่มีให้
  • ไวจริงๆนะ ท่าน pit pk สุดยอดครับ =D>
  • สวัสดีครับ westman

ขอบคุณครับเต๋า น้ำใจที่มีต่อกันไม่เคยลืม

ถนนสายมิตรภาพเริ่มต้นที่อยุธยาครับ :-D

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ด้วยครับ

• สุดยอดครับพี่โตมาเร็วไปไวมากๆ
  • อยากได้สักตัวแต่ตอนนี้คงต้องซ่อมบ้านก่อนบ้านน้ำลดแค่นิดเดียว.....พี่โตขายหมดไวๆนะครับ
  • ตัวเมียหมดยังครับ พี่โต
  • ขอบคุณครับแมส

เปนกำลังใจให้น้ำลดไวไวครับเอก ยุดยาแห้งเกือบหมดแล้วปทุมเด๋วคงแห้ง

ตัวเมียหมดแล้วครับน้องบอล มีคนถามหาสามสีเยอะมากแต่ไม่มี มีแต่โซลิดน่ะ
  • pit pk ตัวที่พี่อุ้มน่ะหรือ คืนนี้โดนแน่
  • ได้รับสุนัขแล้วครับจี้ดจ้าดมากมายสวย กว้างดีครับ ขอบคุณมากครับ
  • ว่างๆทำGAFF จมูกแดงกันไม๊ 555
  • ลูกหมากินเก่งจริงๆครับพี่โต เมื่อคืนมีร้องบ้างเล็กน้อยแต่ตอนนี้นิ่งแล้วครับว่าง่ายมากๆ ต้องขอขอบคุณพี่เต๋าที่แนะนำให้รู้จักกับพี่โตทำให้มีสายดีๆมาเก็บใว้ถูกใจมากๆครับ ขอบคุณครับ
  • เท่ทั้งคอกเลย
  • GAFF 200 BY SPIRIT OF PIT SRISAKET 555
  • ลืมลงรูป
    ไฟล์แนบ
    IMG_9833_resize.JPG 105K