ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงจงเจริญ
  • หมาแดงเพชรบุรี แวะมาเที่ยวคับ
    ไฟล์แนบ
    SP_A0318.jpg 41K
    SP_A0319.jpg 46K
    SP_A0307.jpg 42K
    SP_A0322.jpg 44K
    SP_A0300.jpg 48K
  • สวยโดนใจ มากๆ OK ตามที่ตกลงกันไว้นะครับ ผมจุ๊ยซ์ครับ
  • นี่ใช่โอเลี้ยงป่าวครับ
  • ตอนนี้ที่เว็บ มีนักเรียนสัตวแพทย์ มาเป็นที่ปรึกษา เรื่อง สุนัข นะครับ ขอเชิญทุกท่านมาปรึกษาได้ครับที่
    www.rednose2008.com
  • สวยมากครับ อยู่สวนใหนของเพชรครับ
  • สวยๆๆแบบ นี้ ถ้าเจอ แม่หมาแย่ๆๆ ระวังเด้อ

เด็ดขาด เขา ไว้ อย่าเห็น แก่ หน้า ใครเด้อพี่ น้อง

แต่ผม ชอบ อะ คน จูงหมา ไม่ใส่ รองเท้า อะ 55555555+
  • โอเลี้ยงชัว

เหนตอน5-7เดือน

สวยยังไงยังงั้นเลยคับ:063::063:
  • ง่า สวยมากพี่น้องชอบแบบนี้มากครับเค้า ขาย กันเท่าไหร่หรอ
    ขายลูกหมาน่ะ แล้วตัวนี้มีที่มาที่ไปยังไง บอกหน่อยน่ะครับ

อยากรู้ ?
  • หน้ามันสวยมากเลยครับ หัวมันใหญ่ดีน่ะครับ ชอบๆๆ
  • เพ่ๆๆ อยากรู้ว่ามันชื่ออะไร อายุเท่าไหร่ ลูกเต้าเหล่าใครรึเนี่ย สวยจัง
  • :o001: สวยครับ
  • :m032:หลานป๋าไทเกอร์แบบเข้มๆ My name is "โอเลี้ยง" ชื่อแม่งโครตเชย วันวัน+ซัมเมอร์ 19-20 เดือนประมาณเนี้ย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับนานๆเข้ามาเที่ยวที
  • บรรยากาส ข้างหลังบอกเลยว่า คนเมืองเพชร ..
    โอเลี้ยง..นี้ชอบครับ
  • เห็นต้นตาล หรอพี่เอ แหม วินิจฉัย ระดับเทพ ฮ่าๆ
  • คุณ A_TIME รู้จริง แสดงว่าเคยมาเพชรบุรี เคยดูวัวลานไหมครับกีฬาพื้นเมืองประจำจังหวัด:m110:
  • ถุกแล้วหยก..ตาลที่ดีต้อมมาจากเมืองเพชร555

วัวลานไม่เคยดูเลยครับ..ชักวันคงต้องแวะไปดุนะครับ

วันไหนว่างๆๆจะแวะไปเยี่ยมนะครับ..คงไป..พร้อมกันกับ เบ้นท์ ครับ
  • น่าจะชื่อชาดำเย็น สีค่อยคล้ายหน่อย:005:
  • โหตาเอ็มขอบอกเลยว่าสุดยอดถ้ามีโอกาศเจอกานแน่ๆ 55555
  • พักนี้หมาแดงสวยๆกันทั้งนั้น ตัวนี้ก็สุดนอดเลยคับ ได้จูงหมาแบบนี้เก๊กตายเลยผม อิอิ:005:
  • ค่าทับราคาเท่าไรครับกะว่าจะเอามาเป็นลูกเขยซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC00031_resize2.JPG 75K
  • ถ้าให้เดาตัวนี้ก๊คงจะเป็นคู่บรีดกับ แวมไพร์ ในเร็วๆนี้ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ช่วยบอกทีจะได้เก็บตังไว้รอครับ รบกวนด้วยนา
  • ถูกต้องนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    SV3037802.JPG 40K
    v113.JPG 52K
  • คุณ jaib2507 ครับรบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมครับ หรือไม่โทร์หาผมหน่อยสิครับ 084-343-3269 เบ้นครับรบกวนหน่อยครับ
  • หวัดดี
    ไฟล์แนบ
    ยิ้ม.jpg 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    212.jpg 163K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    61.jpg 88K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ok.jpg 153K