ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ศึกวันแดงเดือด
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้รวมถึงมิตรภาพที่เพื่อนๆพี่น้องชาว PiTBuLL ZonE ทุกท่าน
    มอบให้ ขอบคุณครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    247927.jpg 159K
    247937.jpg 158K
    247948.jpg 153K
  • แฟดสยาม ป่าวครับ
  • ยุคข้าวยากหมากแพงต้องใช้สอยแบบประหยัด555 สวดยอด...
  • เจ้าของบอกให้กินด้วยกันจะได้ไม่เปลือง ช่วงนี้น้ำท่วมหาซื้ออาหารยากให้ช่วยกันประหยัด ขอบคุณพี่เลี้ยงที่แบ่งอาหารให้ผมกิน (ขอบคุณน้องโก้ที่กินของกูหมดเลย) :002:
  • วัดดีท่านตอง ท่านเคแมร่งเจ๋งว่ะ เอาซะไอ้จิ๊ดสองตัว กินข้าวชามเดียวกันนได้ สุดยอดมากๆๆๆ เอาลูกๆไอ้เลี้ยงกับนางกาบามาฝาก imageนังเรดดี๊ ตอนนี้เป็นสาวแล้ว อีตกำลังมา เนื้อหอมมากตอนนี้imageส่วนเจ้านี่ เจ้าฮันเตอร์ ของพี่เป้า จิ๊ดสุดๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01278.JPG 94K
    242447.jpg 100K
  • คุณ.ต้นเชิญมาเที่ยวที่รีสอร์ทบ้างซิครับ น้องตองที่บ้านน้ำท่วมใช่ไหมครับพาน้อง(จิ๊บ)มาอยู่กับพี่ที่รีสอร์ทก็ได้น่ะครับ(ฟรี)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    k5.jpg 132K
    k6.jpg 130K
    800.jpg 165K
  • (((O_LieNG V/S DRa_CO))) ครับ ขอบคุณครับ
  • แดงได้ใจ จริงๆคัฟ หุๆ
  • พี่ K ครับลบนะครับ ผมไม่ยังอยากติดคุกนะครับ เดี๋ยวไม่มีคนไม่ วิบ เป็นเพี่อนนะครับ
    ช่าง พู่ ช่าง แนท ช่าง หวาน ถามให้ด้วยนะพี่ ว่า ว่างยัง 555 ตายหมู่
    ( ใครมีปัญหาอยากซ่อมอะไรปึกษาพี่ K เลยครับพี่เค้ามีทุกช่าง) :063: image
    ไฟล์แนบ
    DSCF7397.jpg 88K
  • หมาแดงเดี๋ยวนี้สวยๆเยอะมากในกระทู้นี้สวยทุกตัวเลย
  • บางแก้วก็แดง ( หรือเปล่า มันเหมือนเจ้าตัวที่บ้านเลยค่ะ ) พิตบูลก็แดง มองทางไหนก็แดง งามจริงๆๆค้า
  • โห งั้นผมขอแจมด้วยคน น้องสาวดาโก้ครับบบบบบ คนละพ่อ อิอิอิอิ ขอบคูณครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SNV39054.JPG 55K
  • คิดถึงน้ำแข็งจัง ถ่ายรูปแล้วสวยเหมือนกันนะน้ำแข็ง
  • หมา สวย มาก ครับ อยากเลี้ยงให้ได้อย่างนี้ จังบึ้กๆทำไงอาครับ