ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครที่คิดจะใช้ F1 !
  • เป็นอาหารเม็ดที่สุดยอดมากครับ จากลูกหมา 3 เดือน ที่กินยากเจอ F1 ม่วงเข้าไป พึงซื้อมาวันนี้ ตอน 4โมงเย็น ไม่เสียดายเงินที่ซื้อมาครับ ใครมีน้องหมาที่เรื่องมากในการกิน ขอให้ลองครับ :D
    เยี่ยม !!!
  • คนเกือบทั้งเวปเค้ารู้กันหมดแล้วฮ้าฟฟฟฟฟฟ :-))
  • อ่าว หรอ 555 ของเค้าดีจิง
  • ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ ลองไปเจอตัวที่เรื่องมากจริงๆ ที่เจ้าของตามใจจนเคยตัวมันก็ไม่กินเหมือนกันครับ
  • แต่ก็ขอบคุณมากๆสำหรับคำชม มันเป็นกำลังใจชั้นยอด ผมจะรักษามาตรฐานและพัฒนาให้ดียิ่งๆขึ้นครับ
  • ของผมก็F1เหมือนกันครับ
  • คือพี่คับผมรบกวนด้วยคับคือพอดีบ้านผมอยู่ฝั่งเพดกะเสมแล้วก็สนามหลวงสองน้องน้ำยังไม่ไปไหนเลยอยากถามว่าจะหาซื้อ เอฟ1 ได้ที่ไหนคับรบกวนด้วยคับพอดีอาหารจะหมดแล้วคับ
  • ตอนนี้มีแถวพระรามสอง ด้านหลังบิ๊กซี ไม่ทราบว่าใกล้หรือเปล่าครับ
  • เจริญกรุง 85 เห็นว่ามีร้านตัวแทน
    ผมลองโทรไปหลายทีแล้วไม่มีใครรับสายเลย
    ไม่รู้ว่าร้านอยู่ตรงไหน... 55+
  • ขอบคุณคับผม แล้วร้านในส่วนฝั้งธนไม่มีหรอคับผม
    รบกวนอีกสักครัั้งคับ เพราะไม่อยากใช้ของยี่ห้อื่น
  • เรื่องตัวแทนนี่ถามที่คุณนภาเลยครับ เขาดูแลอยุ่ ผมมาช่วยแค่ช่วงนี้ละครับ
    ปกติให้นโยบายเสร็จแล้วก็รีบชิ่ง ปล่อยให้ทำกันเอง ฮ่าๆๆ เดี๋ยวงานงอก
  • ยอมรับว่าร้านตัวแทนเรามีน้อยจริงๆครับ มีโทรมาคุยบ้างขอเป็นตัวแทน พอรู้กำไรต่อถุงแล้ว เขาก็มักจะหายไปเลย ผมก็ไม่อยากตื้อครับ

รอน้ำลดผมจะพยายามส่งตรงให้มากขึ้นครับ แต่คนขับรถที่รู้เส้นทางใน กรุงเทพก็หายาก
  • ก่อนถึงโลตัสพระราม2 ก็มีร้านอยู่ครับ อยู่ก่อนถึงสะพานลอย ผมซื้อที่ร้านนี้เหละแต่จำชื่อร้านไม่ได้
  • ไม่ทราบว่าที่สวนมีไหมครับ
  • ทุ่งครุหมดเกลี้ยงเลยพี่หาซื้อไม่ได้ ทั้งสามร้าน ยังดีที่มีเหลืออีก 1 ถุงเล็ก แต่อีกไม่กี่วันคงหมด ร้านเค้าบอกว่ายังมาส่งของไม่ได้ แล้วจะหาได้แถวไหนอีกเนี๊ยะ ? รบกวนใครทราบว่าแถวพระประแดงมีที่ไหนอีกช่วยบอกหน่อยจ้า แต่แถวทุ่งครุ ประชาอุืทิศ ไม่มีแล้วกั๊บ
  • ส่วนตัวผมคิดว่าF1สีม่วงกินแล้วอ้วนดีแต่ขนร่วงเลยต้องเปลี่ยนครับ :-S