ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอดูฝีมือหมอต่อนครสวรรค์หน่อยครับ
  • จะไปตัดหูสิ้นเดือนแล้วครับ รบกวนด้วย
  • ข้าง big-c ก็ตัดสวยครับ หรือหมอชาตอุทัยก็ได้ครับ
  • แต่อยากเห้นหมอต่อรักษาสัตว์มากกว่าอ่ะครับ

ถูกดี

• ไม่ถูกหลอกคับ หมอหนุ่ยวัดไผ่ตัน ดีกว่าเทพกว่าเยอะ
  • เพื่อนแนะนำว่าถ้าจะตัดหู ให้ไปร้านเอเชีย เพ็ท ใกล้ big c ค่ะ
  • แพงครับ แถมเรื่องมากด้วย หมาผมโตจนจะแก่แล้วบอกให้รอออๆๆๆๆ ให้โตกว่านี้หน่อย เหมือนจะไม่ตัดให้

แต่ไม่ยอมบอกตรงๆ เซงมากครับ