ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีเรื่อง EXTREME BULLY รบกวนพื่มาร์ค
  • อยากได้เสื้อแบบคนใช้ F1 ครับที่แลกเสื้อได้ครับ
    อยากถามว่าใช้ EXTREME BULLY แลกมั้งได้ป่าวอยากได้มากๆๆๆครับ555
    ขอบคุณไว้ก่อนเลยนะป๋า
  • ใช้ไปกี่ถุงแล้วครับ เดี๋ยวรีบส่งให้เลย อิอิ
  • ใช้ไป6ถุงแล้วครับถุงที่7ยังไม่หมดเลยครับแลกได้จริงนะป๋า555
  • ซื้อที่ไหนครับ เดี๋ยวส่งตัวหล่อๆไปให้เลย ไม่รู้ว่าจะให้ตัดตรงไหนดี ไม่อยากให้ถุงเสียหาย เผื่อจะนำไปใช้ประโยชน์ต่อได้ ใช้เป็นถุงขยะก็ยังดี หากตัดถุงแล้วเสียก็เสียดาย
  • ซื้อที่ร้านคลังยาสัตว์ กำแพงเพชร ครับ 2.150 บาทครับผม
    ถุงมันสวยครับผมเลยเก็บไว้ทุกถุงเลยพี่
  • ตอนนี้ขึ้นราคาแล้วหรอครับเนี่ย ????
  • สีดำนะป๋า XL ครับ นาย ยุทธการ จาดดำ ที่อยู่ 181/3 หมู่3 ต.ท่าพุทรา อ.คลองขลุง
    จ.กำแพงเพชร 62120
    ขอบคุณก่อนเลยนะครับใส่แล้วจะได้หล่อกับเค้ามั่ง5555
  • ไม่รู้ว่าที่อื่นขายเท่าไหร่ครับแต่ที่กำแพงมันมีร้านเดียวก็เลยต้องซื้อครับ
    แล้วเค้าขายกันเท่าไหร่ครับ
  • ราคาก็เท่าเดิม ไม่เคยขึ้นครับ 2,100 บาท
  • ร้านขายมันบวกเพิ่มชัวร้านนี้ขายของแพงอยุ่แล้วด้วย
  • อะไรจะขนาดนั้น อาหารอื่นเขาขายตัดราคา
    แต่ทำไมอาหารเรา เจอแต่ร้านขายเกินราคา
    แสดงว่าของต้องคุณภาพดีเกินราคาจริงๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • ผมก็ว่าอย่างนั้นนะป๋าของดีแพงก็ซื้อ
    จัดของสมนาคุณด่วนเลยนะป๋า
    เดี๋ยวแฟนคลับ EXTREME BULLY น้อยใจกันหมดนะ555
  • เอาแบบนี้ดีกว่า เดี๋ยวจะจัดโปรโมชั่นฉลองน้ำลดให้
  • จัดไปเลยครับ แต่เสื้อpitbullzoneสวยครับอยากได้สักตัวอะป๋า :063:
  • โปรแบบไหนอะคัฟซื้ม่วงสองถุงแถมถุงได้เปล่าจะซื้มาลองพอดี. ฮ่าฮ่า
  • ถ้าแถมได้ขนาดนั้นก็ต้องแสดงว่า กำไรมากมายมหาศาลครับ
    อาหารเอฟวันทำแค่ 10 แถมฟรี 1 ยัขาดทุนเลยครับ อันนี้เรื่องจริง
    ใจจริงอยากจะซื้อหนึ่งถุง แถมเสื้อหนึ่งตัวเลยด้วย แต่มันก็ทำไม่ได้

กล้าพูดได้ว่าอาหารเกรดเดียวกับเอฟวัน ราคาถุงละประมาณสองพันบามแทบทั้งนั้น
    หากใครใช้อาหารนอก แล้วเปลี่ยนมาใช่เอฟวัน แค่ถุงเดียว มีเงินเหลือซื้อเสื้อเป็นพันเลยครับ
  • ไม่กี่วันก่อน มีคนโทรมาสั่งเอฟวัน แล้วขอส่วนลด เขาบอกว่าตอนนี้ใช้อาหารนอกยี่ห้อหนึ่ง ซื้อ 5 แถมหนึ่ง และยังลดตามหลังให้อีก 30% โอโห อะไรจะขนาดนั้น โม้โคตรๆ ถ้าลดได้ขนาดนั้นจะมาใช้เอฟวันทำไมครับ ใช้ยี่ห้อเดิมต่อไปก็ดีแล้ว

ผมไม่มีทางเชื่อหรอกครับ เฉพาะส่วนลดบวกแถมก็ 50% เข้าไปแล้ว อาหารอะไรว่ะ กำไรมากมายขนาดนั้น
  • สนใจสินค้าตัวไหนเรียกใช้ผมได้นะครับ โมทย์เพ็ทช็อป ราคาถูกสุดๆ 0863031975
    ขออนุญาติโฆษณาเลยนะครับพี่มาร์ค :-D
  • ร้านอยู่สมุทรปราการนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment1.jpg 8K
    IMG_1075.jpg 112K