ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FUTURE OF PURE AMERICAN GAME DOGS IN THAILAND
  • Nova and Gaia UPDATE!!

Garner's Nova @ 4 months

image

Garner's Gaia @ 3 months

image

THANKS TO DOG FUN PARK!!!
    ไฟล์แนบ
    Garner's Nova.jpg 233K
    Garner's Gaia.jpg 213K
  • ชอบหมาทรงนี้จัง อนาคตอาจจะต้องหามาเลี้ยงบ้าง
  • ดีเลยพี่มาร์ค!! มันส์สุดๆไปเลยครับ!! :X
  • มีของดีก็อนุรักษ์เอาไว้นะครับ
  • มีลูกแจ่มๆก็บอกกันบ้างเด้อ เผื่อจะขอปันมาเลี้ยงเล่นๆสักตัว
  • ได้เลยครับพี่มาร์ค ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับผม
  • ชอบครับ แบบนี้ ขอทราบสายเลือดหน่อยได้มั้ยครับ

อีกอย่าง ไม่ทราบมีใครรับนำเข้าpitbull ป่าวครับ ผมสนใจจริงๆ
    รบกวนด้วยครับ
  • หุ่นมันบาดตามาก ฮ่าๆๆ
  • notepanop ตัวดำ ของพี่สวยมากเลยครับ :063:
  • @ nae1051 - ตัวผู้สีดำ สาย Chinaman/Eli ครับผม ตัวเมียลายเสือ สาย Chinaman/Alligator ครับ
    @ Prinkkiez - ขอบคุณครับ
    @ tutie - ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณครับ
  • เห็นที อนาคตข้าง หน้า ต้อง ขอแบ่ง ลูก ตัวดำมาเลี้ยงซะแล้ว มันสวยจริง ๆๆ
  • ได้เลยพี่ตี้ ถึงเวลานั้นจะเรียนให้ทราบครับ!
  • กระดูกใหญ่มากเลย
  • ยิ่งดูยิ่งสวยครับ หมาตัวนี้ อยากได้ว่ะ
  • ชอบตัวดำมากๆครับทรงสวยสุดๆดูดุดี
  • ตัวดำสวยสมส่วนจริง ๆ เลยครับ
  • สองตัวนี้มันจิ๊ดดดดด จิงๆๆๆๆๆ
    ลองดูที่วิดีโอ จะรู้ว่าขนาดไหน
  • นังตัวเล็ก GaiA แสบสุดดดดดสปริงโพส ลู่วิ่ง ทำได้หมด
    ไม่มีกลัว แถมยังซ่าสได้ใจ ถึงจะเล็กกว่าก็ไม่มียอม เจ้าตัว
    พี่ NoVa มาแย่งเล่นสปริงโพส แม่นู๋นี่ไม่ยอมงับขาดึงล้มเลย
    ตัวพี่ไม่ยอมเอาคืนงับเข้าที่หน้าติดสนิท ตอนแยกดึุงออก
    เสียงฟันขูดเนื้อออกฟังแล้วเสียวแทนเลย นี้มันแค่หมา 3 เดือน
    กะหมา 4 เดือน ชุดนี้ขอให้จับตาดูเลย "มันเทพมาก"
  • :o040: สวยครับ ..
  • @ พี่มุ dog fun park - ขอบคุณมากครับ โดยเฉพาะสถานที่ดีๆของพี่ มีกิจกรรมสุนัขเพียบเลย!!

@ kong26 - ขอบคุณครับ
    @ puma_2010 - ขอบคุณครับ
    @ ake_rattaphum - ขอบคุณครับ
    @ emo5 - ขอบคุณครับ

@ p'mark mafia - ดีใจที่พี่มาร์คชอบจริงๆครับ
  • เอาตัวดำมาเพาะกายนะ คงเห็นกล้ามเนื้อชัดๆๆเลยชอบๆๆๆๆ
  • Garner's Nova :063: ยอดเลยพี่
  • ผมก็ชอบแนวเนี้ย :-D
  • ของผมมีตัวเมียตัวหนึ่งครับเป็นหลานของ Garner?s Frisco ROM
  • น้ำลดแล้วโว๊ย วันไหนเอาเข้าไปอีกโทรมาบอกด้วยนะ
  • รบกวนคุณ notepanop ครับ
    คือไม่ทราบว่าลูกหมาสองตัวนี้นำเข้ามาเองป่าวครับหรือมีคนรับนำเข้ามาให้ครับ
    ตอนนี้ผมกำลังหาคนนำเข้ามาให้จากUSA ครับลูกหมาเกิดแล้วและจะพร้อมส่งกลางเดือนJan ครับ
    ยังไงรบกวนทั้งคุณnotepanop หรือคนอื่นที่รู้บอกด้วยครับ
  • @ redzone - พรุ่งนี้เลยดีกว่าพี่ ผมอยู่ในเมืองช่วงนี้เพราะว่าบ้านที่สามพรานนำ้ท่วม หมาไม่มีที่วิ่งอย่างเต็มที่เลย

@ cek - ขอบคุณครับ
    @ mae_1421_TPCyoungblood - ขอบคุณครับ
    @ หมวดเป๋ - แนวนี้มันเนอะพี่ๆ :X

@ yellow - อยากเห็นจังเลยครับ เป็นลูกใครเหรอครับ??

@ nae1051 - พี่โทรมาคุยดีกว่าครับ 0899699616
  • เจ้าดำมันงามแต้ๆน้อ
  • ขอบคุณครับ
  • ถ้ามันสีแดงละก็ คงต้องขอเจรจาเอามาอยู่ในสังกัด อิอิ
  • ของผมเป็นลูก CHINASON กับ CHERRY เป็น IN BREED CHINASON ครับ น้ำหนักปากใช้ใด้เลยครับ เคยกัดขาหน้าคู่ต่อสู้หักมาแส้ว และอีกตัวimageimage

ตัวนี้เป็นลูก CH AMOS 3 W กับ RED ROCKETTE 1 W

http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=110493
    ไฟล์แนบ
    110493[1].jpg 66K
    DSC00654+_resize_rotation[1].jpg 44K
  • ดีครับ มีของดีก็เก็บๆกันไว้นะครับ วันหนึ่งพวกคุณจะเห็นคุณค่าว่าสิ่งที่คุณมีมันไม่ใช่จะหาได้ง่ายๆ
  • เสริมคลิปอีกนิดนึงครับ พอดีเมื่อวานไป Dog Fun Park มาอีกแล้วว

• :063:
    เสริมแคลเซียมทุกวันยันโตเลยนะครับ โครงสร้างกระดูกและฟันจะได้แข็งแรง
    ยังไงช่วงลูกหมา เล่นสปริงโพลอย่าเพิ่งไปซีเรียสกับเวลาที่เล่นครับ
    หาวัสดุที่ให้สุนัขกัดที่ไม่แข็งแรงมาก เอาแบบว่าที่สุนัขกัดดึงพังใน 2-3 นาที ยิ่งดี ช่วยกระตุ้นความชอบกัดไปในตัว
    และ ถนอน เขี้ยว และฟันสุนัขด้วย ลูกหมาเขี้ยวและฟันยังไม่แข็งแรง เดี๋ยวหักหลุดไป เสียดายของครับ
  • @ pa2bull - ขอบคุณครับพี่ :)
  • notepanop
    ไอ้ตัวเล็กนี้มันร้ายจริงๆๆๆๆ โครตเลยลูกหมาตัวนี้ของพี่ :063:
  • ไอ้เด็กบร้าาา :033:
  • ใช่พี่ ไอ้ตัวเล็กมันหุ่นงั้นๆนะ แต่ชอบคุณภาพการใช้งานของมัน เวลามันเห็นตัวพี่มันเล่น ร้องงี๊ดๆๆๆๆๆจะเป็นจะตาย
  • หวัดดีคับคุณnotepanop ผมโมทย์petshop รบกวนขอเบอร์ติดต่อได้ไหมครับหรือไม่สะดวกรบกวนติดต่อกลับหาผมหน่อยนะครับ 0863031975
    ไฟล์แนบ
    IMG_0260.jpg 32K
  • @ mote - โทรมาได้เลยครับ 0899699616
  • ไม่ได้เข้ามาอ่าน พอมาอ่านคึกคักน่าดูเลยครับ.....
    ของเขาดีจริง.. นี่เเหละครับหมาใช้งาน...อย่าดูข้างนอก ถ้าดูข้างนอกต้องเเบบอื่น..
    เเต่ถ้าดูข้างใน ต้องหมาใช้งานเลย เเสบจริงๆ....กระเจี้ยวยังเล็กเเท้ๆ เเต่กัดไม่ปล่อยเลย
    จิ๋วเเต่เเจ๋ว....
  • เก็บไว้ดีๆนะครับ ผมจะไปขโมย..555+ ชอบอะ (เเซวขำๆนะครับ)
  • @ MakotoHIN29 - 5555+ พูดแบบนี้กลัวจริงๆนะพี่!!
  • หินขดมยมาให้พี่ด้วย อิๆๆ