ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

0897970502 ปากน้ำสมุทรปราการให้ผสมฟรีั
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_007.jpg 97K
  • ไม่เอาค่าอะไรทั้งสิ้นimage
    ไฟล์แนบ
    [สาดแสง]1350.jpg 299K
  • หน้าโหดจัง :063:
  • แม่พันธ์มารอ20คิวจะไหวเหรอพี่ อิอิอิ
  • เสียดายจังที่บ้านยังไม่เป็นฮีตเลย หน้าโหดได้ใจชอบมาก
  • ทำเพื่ออะไรครับ ???
  • หรือแค่ต้องการให้หมาตัวเองได้แพร่พันธ์ อยากให้หมาตัวเองมีลูก แต่ชีวิตต่อจากนั้นของพวกมันจะเป็นอย่างไรต่อไป จะตกไปอยุ่ในมือใคร เคยสนใจบ้างหรือเปล่าครับ ทุกวันนี้หมาพิตบูลมันล้นตลาดอยู่แล้วครับ อย่าบอกว่าไม่รู้นะว่าหมาพันธ์นี้มันอันตราย มันอยู่รวมกับใครก็ลำบาก ถ้าไม่ช่วยกันควบคุม โอกาสที่ในอนาคตจะโดนห้ามเลี้ยงมีสูงมาก

ดังนั้นถ้าไม่ช่วยผมสร้าง ก็อย่ามาทำลายเลยครับ
  • ถ้ากลัวมันเสี้ยนก็ทำหมันสิคับ
    ยกตัวอย่างง่ายๆ ให้คุณไปมีอะไรกับผู้หญิงโรคจิต แล้วลูกออกมาเป็นเด็กกำพร้ามีอาการทางประสาท ถามว่าเด็กคนนั้นถ้าไม่มีคนเลี้ยงดีๆ จะโตมาเป็นอะไรคับ โจร ? ฆาตกร? ตาย?
  • โดนอาจารย์มาร์คซะแหล่ว.. :X
  • ผมก็เลือกนะครับและก็มีความรู้ในสายพันธ์นี้ คงไม่ซี่ซ้วย ให้ผสมมั่วๆ กับคนที่อยากจะทำธุรกิจหลอกพี่
    ไม่เหมือนใครบ้างคน ที่มุ่งแต่ธุรกิจทางสายพันธ์นี้ ทำมันเข้าไปไม่สนใจ เอาแต่เงินอย่างเดียว