ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

D1 น้ำลดแล้วหรือยังครับ
  • ไม่ทราบว่า ที่ D1 น้ำลดแล้วหรือยังครับ

ขอบคุณครับ
  • ลดแล้วครับ เดี่ยวอีกครึ่งชม.บวกลบ ผมจะอัพรูปลงให้ดู
    ตอนนี้คนงานกำลังปรับปรุงภูมิทัศน์กันอยู่ เพราะวันศุกร์นี้จะมีบริษัทจะเข้ามาถ่ายโฆษณา
  • image
    ไฟล์แนบ
    27112011157re.jpg 89K
  • งั้นเดี๋ยวหาอะไรทำหลังน้ำลดดีกว่า ช่วงนี้เบื่อมนุษย์ อยู่กับหมาสบายใจ
  • รออยู่ครับ...

• เอาลงประจาณ ชิมิ เดี๋ยวเหอะพวกนี้
  • ลุงอู็ดฝากบอกยังเหลืออีกขวด เมื่อไหร่จะเข้ามากิน
  • d1 ภาพลักษณ์ใหม่ ติดตามได้เร็วๆนี้
    image
    wifi ยังมีไว้บริการฟรีเช่นเคย
    ไฟล์แนบ
    27112011165re.jpg 95K
  • ดีเลย น้ำลดจะได้หาอะไรทำกันแก้เซ็ง ช่วงนี้หมาแนวกิจกรรมยิ่งๆเงียบเหงาอยู่ด้วย
  • พอน้ำลด เราก็เตรียมเก็บกวาดทำความสะอาด จัดเตรียมสถานที่ ไว้เตรียมเปิดบริการลูกค้า คราวนี้ได้เจอ D1 โฉมใหม่แน่
    เอารูปมาลงเรียกน้ำจิ้มกันก่อนนะ!!!
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3794++.jpg 207K
    IMG_3800++.jpg 206K
    IMG_3801++.jpg 135K
    IMG_3802++.jpg 192K
  • ประกาศนัดกันเลยดีไหม อาทิตย์หน้าใครว่างมาเจอกัน
  • ลุงอู้ดเราทันสมัยสุดๆ ดื่มลีโอ เล่น iPad... :013:
  • ดีใจกับ D1 ด้วยครับ

โฉมใหม่ แต่ยังไม่ขึ้นราคานะครับ

ไว้จะขอ อนุญาติไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ

ขอบคุณครับ
  • คุณมีอาการเช่นนี้หรือเปล่า เหงา เศร้า โดดเดี่ยว กินคนเดียวไม่มีความสุข อาการเหล่านี้จะหายไปถ้าวันเสาร์หน้ามาเจอกันที่d1
    image
    ไฟล์แนบ
    mark .jpg 22K
  • ต้องเข้าไปจอยดีวันสักวัน ไม่ได้ไปนานแสนนาน... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02036.JPG 192K
  • จัดไปสิค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ได้เวลา พวกกิจกรรมมาเจอกันอีกแล้วว ได้เวลาเมา เฮ้ยไม่ช่าย ได้เวลา พบปะพูดคุยกัน

ต่อไปคงได้แค่เสาร์อาทิตนะครับติดสาว เฮ้ย ติดฝึกงานครับบ
  • อ้นยังไม่เคยพี่ดื่ม เมาแล้วน่ากลัวนา... :015:
  • ที่ D1ฝึกสุนัขจ่ายเป็นคอร์สหรือเป็นรายวันครับผม
  • มีทั้งสองแบบ ขึ้นอยู่กับว่าเราจะฝึกอะไร
  • อ๋อ โอเคขอบคุณมากครับ
  • เสาร์นี้เลยเป็นไง มาเจอกันหน่อยดีฟ่า คิดถึงจิงๆ
  • เสาร์นี้ก็น่าสน แต่ช่วยแก้ปัญหาเรื่องที่จอดรถหน่อยก็ดีนะ
  • จามากันเยอะเลยหรอคับพี่?
  • ถ้าเตรียมเผื่อไว้มันเสียหายตรงไหนครับ ?????
  • สอบถามหน่อยได้ไหมค่ะ ยังไม่เคยไปเลยแต่อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างค่ะ เพิ่งทราบว่าอยู่ไกล้ๆเอง นู๋อยู่ปากน้ำเองค่ะ :*
  • ยังไม่เคยไปเหมือนกันครับ
    แต่ที่ศึกษาดู วันละ 400 บาท ครับ

ยังไงลองโทรสอบถามที่ D1 ดูอีกทีครับ
    จะได้ทราบว่า มีกิจกรรมอะไรบ้าง
  • ขอบคุณค่ะ K.akarakeere วันศุกร์จะพาไปตัดหูเสริมความหล่อสะหน่อยค่ะ ถ้าทุกอย่างเรียบร้อยแล้วจะลองไปดูค่ะ