ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~~~~ Skin Head ~~~~~~~~~~~~~~
  • Skin Head vs Dark Red

image
    ไฟล์แนบ
    catsok.jpg 219K
  • 19 Month Old

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_59231ok.JPG 259K
    IMG_5958.JPG 289K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5916o.JPG 260K
    IMG_5972k.JPG 255K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    228248.jpg 251K
    230103.JPG 254K
    IMG_5800.JPG 249K
  • ยิ้งโต ยิ้งหล่อจริงๆ ครับสุดๆ :063: :063:
  • เห็นไอ้นี้มันฉายแววตั้งแต่เด็กๆ ยิ่งโตก็ยิ่งมันส์จริงๆๆ :-$
  • สวยงามครับคิง
  • โคตรหล่อขั้นเทพเลยนะSKIN HEADเนี่ย...รอชมผลงานอยู่ครับ
  • ต้องบอกว่ากลุ่มนี้มาที่ไรได้เห็นของดีทุกที หมาคุณนี้เด็ดจริงๆ กระทู้นี้ HOT แน่ๆ 555
  • Skin Head หน้าอกแน่นจิงๆ pitbull power style :063:
  • สวยครับ เห็นรูปรู้สึกว่าขาหลังไม่ตึงด้วย สุดยอดครับ
  • สวยจริงสวยจัง
  • ผมอยากได้ลูกครอกนี้แหละ มีความคืบหน้าแจ้งด่วนครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ชาญ แดงๆน้อยของพี่ชาญหน้าตาเอาเรื่องเลยครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ Shit ที่ติดตามกันมา
    ขอบคุณมากครับพี่เอ็กซ์ โอกาสหน้างานโคราชพวกเราจะพยามไม่ให้พลาดครับ
    ขอบคุณมากครับพี่โชค ผมอยากเห็นเหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีเจ้าสาวมาสู่ขอเลย สงสัยต้องหาให้มันแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ rocky_123 ผมเห็นเจ้า Shadow ของพี่แล้วมีความสุขมากครับ
    ขอบคุณมากครับเจมส์ ที่โทรมาคุยกับผมวันก่อนใช่ไหมครับ มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้เลยนะยินดีให้คำปรึกษา ไม่ต้องมีหมาเราก็เป็นพี่น้องกันได้ครับ
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค ขาไม่ตึงแต่น่าเสียดายหางคิ้งครับ
    ขอบคุณมากครับพี่หมวด แดงๆน้อยของพี่หมวดงามมากครับ Woodie จ่ายลูกยอดเยี่ยมจริงๆ
    ขอบคุณมากครับคุณ redtimer Skinhead vs Dark Red ไม่ได้ผสมกันครับ ถ้ามีชุดไหนจะแจ้งใทราบครับ
    และขอขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมในกระทู้ด้วยครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5947ok.JPG 268K
  • เห็นแล้วขนลุกเลยคะ สวยมากกกกดูแล้วไม่กล้าเดินใกล้เลยเจ๋งคะ :o040:
  • หางคิ้งก็ยังดีกว่าขาตึงนะครับ ค่อยๆพัฒนาไป อีกไม่นานก็เปอร์เฟคครับ
    ช่วงหลังๆเห็นขาหลังเริ่มเป็นกันหนักขึ้น จนการเคลื่อนไหวมีปัญหา
    หางยังไม่กระทบการดำรงชีวิตมากนัก หางคิ้งทำกิจกรรมได้ แต่ขาตึงหมดสิทธิ์เลยนะครับ
  • ชอบกันมากมาย...ผมก็อีกคนครับ ...Skin Head.. แฟนคลับ
  • สวยจังครับ
  • เเดงๆ เี้ตี้ยๆ สวยครับ :063:
  • มันทั้งเตี้ย ตัน มันเลยจริงๆชุดนี้ ชอบมากมายเลยค่ายนี้
  • กระดูกดี กล้ามเนื้อแน่น ยิ่งโตก็ยิ่งสวยนะ KING เดินหน้าต่อไป :063: :063: :063: :013:
  • พี่ กระทิง หวัดดีพี่ นึกว่าหายไปกัยสายน้ำชะแล้ว :-D
  • ยังอยู่ท่าน AA เกือบแย่เหมือนกัน น้ำท่วมมา 2 เดือนแว้ว พายเรือไปทำงานทุกวัน น้ำแห้งว่าจะไปคัดทีมชาติแล้ว :013:
  • จะมีผลงานแล้วววววววววววววว :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ AommieBurin
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
    ขอบคุณมากครับพี่รง พี่เป็นแฟนคลับตัวจริงเลยครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ rome1
    ขอบคุณมากครับคุณ koy_o
    ขอบคุณมากครับคุณ somkiat8201
    ขอบคุณมากครับพี่กระทิง แดงๆน้อยของพี่สายเลือดดีๆแน่นมากครับ มีโอกาสมาข้ามสายกันบ้างนะครับ
    Skinhead ยังไม่มีเจ้าสาวมาขอเลยครับพี่ชาญ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_49401.JPG 246K
  • คราวหน้าได้เจอกันแน่คับ พี่คิง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ
  • พี่คิงสวยมากคับไว้โทรคุยกันคับ
  • กลุ่มนี้น่ายกย่องจริงๆ ครับ :-bd
  • ขอเป็นแฟนคลับ พิทบูลพาวเวอร์ด้วยคนครับ..รอชมผลงาน..
  • ยิ่งโตยิ่ง หล่อ :)
  • โห น่าเสียดายผมนึกว่าจะมีผลงานแล้ว ติดตามอยู่นะครับบบบบบบ :063:
  • ตัวนี้แหละ ที่สุดในดวงใจ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยินดีครับ พร้อมเมื่อไรมาได้เลยครับบูม
    ขอบคุณมากครับคุณ triton ใช่ท็อปไหมครับ โทรมาคุยกันได้เลยครับไม่จำเป็นต้องซื้อหมาเรา ยินดีให้คำแนะนำครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ต้อม
    ขอบคุณมากครับคุณ BigBang ยินดีเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ ช่วงนี้เหนื่อยหน่อยนะพี่สู้ๆครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ชาญ
    ขอบคุณมากครับคุณ burapafahtalay

PITBULLPOWER ยินดีต้อนรับทุกท่าน ขอให้เกิดมิตรภาพพวกเรายินดีครับ ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    นามบัตรok.gif 66K
  • สุดยอดมากๆคับ พี่คิง
  • ผมบอยคับพี่คิง
  • วันที่ 10-11 พร้อมกันยังพี่น้อง แล้วเต้จะไปได้ไหมนี่น้ำยังไม่ลงเลยนี่ 555

image
    ไฟล์แนบ
    221154.jpg 237K
  • มารายงานตัวคร๊าบพี่น้อง :-D ตั้งแต่น้ำท่วมมาก็ได้ประสบการณ์มากมายในชีวิตครับ ธุรกิจเสียหาย บ้านก็อยู่ไม่ได้ ต้องกระจายลูกรักหลายตัวไปในหลายๆที่ต้องขอขอบคุณพี่เต๊ะ พี่คิง พี่แจ็ค พี่เอ พี่พล พี่ต้นชลบุรี และพีๆอีกหลายคนที่โทรถามแสดงความห่วงใย ขอบคุณครับ หลังจากมหาอุทกภัยครั้งนี้ยังคงย้ำมิตรภาพของพวกเราชาว PITBULLPOWER ได้เป็นอย่างดี ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ เพื่อนแท้ ที่ทุกคนมีให้ครับ :o030:
    TO พี่แจ็คเราพร้อมจะลุย(น้ำ)กันมานานแล้ว 555 สบายครับผมเอาอยู่ :o061:
  • ความสัมพันธ์ของกลุ่มเรามันเกินคำว่ามิตรภาพไปแล้วน้องชาย :)

แล้ววันงานจะจัดชุดไหนไปนี่ จะได้เตรียมถูก 5555

Freakzila :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7934.jpg 221K
  • Red Boy :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5982.jpg 197K
  • Chill Chill :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Chill Chill8.jpg 261K
  • Iron :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4460.jpg 258K
  • PK :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0499.jpg 263K
  • Skin Head :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4922.jpg 255K
  • หรือจะจัดชุดใหญ่ และ เปิดตัวใหม่เลย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0919.jpg 244K
  • เราพร้อมจะลุย(น้ำ)กันมานานแล้ว ชอบจัง :o046:
  • แต่ทีมเราต้องไปกันให้ครบนะ พี่น้อง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    213445.png 172K
  • ปล. แต่อย่าเอาไปหมดนะ มันเหนื่อยมากๆๆๆๆๆ 55555
  • ขอเผื่อที่สักตัวนะ :)