ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ออเนอะ เดี๋ยวจะลองหาภาพวันเก่ามาโพสบ้างดีกว่า พิตตัวแรกของเพื่อนๆเป็นแบบไหนกันบ้างครับ
  • จัดมาเลย เต้ะ :013:
  • ไมโล วันวัน บาซู ซื้อมากจากคุณเอก สามเสน 6 ปีแล้ว

image

image

รักหมดใจเลย
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 125K
    2.jpg 144K
  • หูยังเป็น original อยู่เลยนะ แบบนี้ท่าทางคงจี้ดน่าดูนะ เต้ะ
  • ที่สุดของแจ้เลย เคยหลุดไปไล่กัดลิงที่มาขึ้นมะพร้าวที่บ้าน ทั้งคน ทั้งลิงวิ่งกระจาย :o001:
  • ผมว่าหน้าตา พี่เอ ก็ยังเหมือนเดิมน่ะคับ

หล่อเหมือนเดิมคับ
  • pitbull power สุดยอดจริงๆครับ
  • ต้องขอโทษพี่ๆในพิทบูลพาวเวอร์ที่ไว้ใจมาฝากหมาไว้กลับผมแล้วเิกิดเรื่องขึ้น

ยังไงผมขอโทษจริงๆครับบบบบบบ :024:
  • ขอบคุณมากครับเจมส์

ไม่เป็นไรหรอกครับเดอะต้นเรื่องหมาเรื่องเล็ก เรายังคบกันอีกยาว ผมต้องขอขอบคุณมากๆด้วยครับ ;-)
  • เป็นยังไงบ้างครับทางกลุ่มPITBULLPOWER น้ำลดลงกันยังครับ เชียงใหม่กำลังเริ่มจะเย็นละครับ
  • เอามาฝากครับ Strike วันเเรกที่มาถึง ต้องขอบคุณPitbull Power ด้วยที่ใว้ใจมอบเจ้าสไตรค์ มาให้ดูแลimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01353.JPG 127K
    DSC01355.JPG 154K
  • ขอบคุณมากครับคุณ KENG_CM ก็เริมลดลงบ้างแล้วครับ หวังว่าผ่านน้ำท่วมครั้งนี้ คงจะมีโอกาสไปแอ่วเหนือบ้างนะครับ

ต้องขอบคุณคุณต้นมากนะครับที่มาร่วมกันทำความฝันของเราให้ใกล้ความจริงมากขึ้น การที่เราทุกๆคน ร่วมมือกัน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน อะไรก็เป็นไปได้ครับ ขอให้มีความสุข และสนุกกับสิ่งที่รักนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    305459_163816603713825_100002564597234_272305_1617568509_n.jpg 53K
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านเสมอครับ มีพิทมีเพื่อนครับ
  • Sooner or Later

image
    ไฟล์แนบ
    179299.jpg 63K
  • สวัสดีคับ พี่น้อง Pitbull Power ทุกท่าน
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณคิง และทีมงาน ทุกท่านคับ ที่ไว้วางใจมอบ เจ้า PK มาให้ผมดูแล
    ซึ่งผมไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี แต่ผมสัญญาว่าจะดูแลให้ดีที่สุดและจะพยายามบันทึกชื่อและสถิติของ PK และ Pitbull Power ในสถิติสิงห์นักลากให้ได้คับ เพื่อเจริญรอยตามพี่ชายของมันคับ

PK มาอยู่กับผม 2 อาทิตย์กว่าๆแล้ว เลยมาอัพเดดพัฒนาการให้ชมคับ
    เริ่มจากวันแรกที่มาถึงimageimage
    ไฟล์แนบ
    pkวันแรก1.jpg 34K
    pkวันแรก.jpg 36K
  • ผ่านไป 2 สัปห์ดา ต้องรีด นน ซักหน่อยเพื่อเตรียมเข้าคอสimageimageimageimage

ถาพไม่ชัดเท่าไหร่ใช้มือถือคับ เดือนหน้าคงจะเริ่มใส่ชุดลากแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    pk00.jpg 40K
    pk01.jpg 56K
    pk02.jpg 47K
    pk03.jpg 41K
  • ช่วงนี้ก็ออกกำลังเบาๆไปเรื่อยๆก่อนคับ คืบหน้ายังไงจะมาอัพอีกทีคับimage

เส้นทางนี้ยังอีกยาวไกล ค่อยๆเดินเดี๋ยวก็ถึงimage

ด้วยความเคารพคับ
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 64K
    111.jpg 44K
  • ขอบคุณมากครับพี่ Net ฝาก PK ด้วยครับ :)

PK @ D1 Traning
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3962ok.JPG 273K
  • ขอโชว์เด็ก ที่บ้านครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0448.jpg 127K
  • ขอบคุณมากครับเฮียตี๋ Chill Chill น้อยหน้าตาเอาเรื่องเลยครับ อัพตัวอื่นให้ดูบ้างนะครับ :)
  • ขอบคุณมากนะครับเฮียตี๋ ที่ให้โอกาส Chill Chill ได้ทำให้ฝันของผมเป็นจริงที่อยากเห็นมันขึ้นแม่พันธ์ที่โครงสร้างใหญ่และกระดูกดีแบบของเฮียครับ หวังว่าลูกหมาที่ออกมาคงเป็นอย่างที่หวังไว้นะครับ อัพให้ดูบ่อยๆนะครับ อยากเห็น

และปีหน้าทางกลุ่มเรามีของขวัญชิ้นพิเศษสำหรับเฮียด้วยนะครับ ส่วนจะเป็นอะไนนั้น คราวนี้เฮียต้องมารับด้วยตัวเองนะครับ

image

ไฟล์แนบ
    Untitled.png 52K
  • jojo JUNIOR ออกมาแล้ว :O

รอชมผลงาน PK ครับ NETKK :) เคยจูงแล้วคอกนี้ฝึกไม่ยากครับ
  • mae_1421_TPCyoungblood ยุทธ กลับเข้าบ้านได้ยัง จะ :-D
  • ปากซอยระดับเอว หน้าบ้านหัวเข่า ในบ้านแห้งแล้ว A /THIS IS THAILAND :-((
  • ที่บ้านผม ระดับ ในบ้าน 1เมตร ถนนก็1เมตร เท่ากัน บ้านเน่าได้ใจเลย :026:
    ว่าจะกลับเอา คอลลีน-ปูนขาว กับ EM ไปราด เมื่อเช้าข่าวออกมาไอ้เข้ กัดเด็ก แถวปากชอย หน้าหมู่บ้าน
    ไม่ไปแม่งแล้ว .....รอมันแห้ง ทีเดียวเลย จัดแบบเต็มไปทีเดียวนะ :o061:
  • จับถลกหนังขายเลยพี่ กลัวไรแค่ไอ้เข้ 555

image
    ไฟล์แนบ
    221152.jpg 256K
  • มารายงานตัวคร๊าบพี่น้อง :-D ตั้งแต่น้ำท่วมมาก็ได้ประสบการณ์มากมายในชีวิตครับ ธุรกิจเสียหาย บ้านก็อยู่ไม่ได้ ต้องกระจายลูกรักหลายตัวไปในหลายๆที่ต้องขอขอบคุณ พี่เต๊ะ พี่คิง พี่แจ็ค พี่เอ พี่พล พี่ต้นชลบุรี และพีๆอีกหลายคนที่โทรถามแสดงความห่วงใย ขอบคุณครับ หลังจากมหาอุทกภัยครั้งนี้ยังคงย้ำมิตรภาพของพวกเราชาว PITBULLPOWER ได้เป็นอย่างดี ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ เพื่อนแท้ ที่ทุกคนมีให้ครับ :o030:
    TO พี่แจ็คเราพร้อมจะลุย(น้ำ)กันมานานแล้ว 555 สบายครับผมเอาอยู่ :o061:
  • แล้วพี่ใหญ่ พี่ชายสุดหล่อของเราจะมาไหมนี่ ฟูลทีมนะพี่ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6954.jpg 291K
  • ไปแน่นอนครับ นานๆรวมตัวกันที ต้องเต็มที่หน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    390281_299477410073149_100000326762984_981344_8432056_n.jpg 80K
  • สงสัยจะตะบะแตกก็หมาคอกนี้นี่ละ
  • แบบนี้มันบูลลี่ของจริง กล้ามๆทั้งนั้น สุดยอด
  • ตัวสีขาวมันสวยได้ใจจริงๆ

• สีขาวสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้ตัวสีขาวนี้มันมีชื่อเสียงเรียงนามว่ากะไรวะนั้น น่าสนใจนะไอ้ตัวนี้ :-D
  • ชื่อ Stacks น่าสนเนอะ
  • ขาวๆไม่ชอบ ชอบช๊อคๆ ;-)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    391996.jpg 86K
    391859.jpg 102K
  • พี่ครับ เมื่อไร เรดบอยจะมีผลงานอีก
    ไฟล์แนบ
    เรดบอย.docx 294K
  • ตัวนี้ สุดหล่อตัวนี้ด้วยครับ Freakzilla
    ไฟล์แนบ
    Freakzilla.docx 251K
  • ขอฝากงานนี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 80K
  • ขอบคุณมากครับคุณ romsun ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบครับ
    ขอบคุณมากครับคุณปอม
  • ผมอยากได้แบบมีหูเพราะว่าตอนนี้ คันหู กำลังมา 5555 คันหูไม่รู้เป็นอะไร :-D images by free.in.th
  • ส่วนตัวชอบสายตาเจ้าตัวนี้จังดูอบอุ่นด้วยมิตรภาพ มองไปให้ไกลวิ่งไปให้ถึง แฮ่กๆๆ555 images by free.in.th
  • ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ งานเลื่อนเป็น วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคมนี้นะครับ ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888copy.jpg 73K
  • แล้วแบบหูตกไม่อยากได้บ้างหรอน้องชาย 5555

ปล.พี่ก็อยากคันหูนะ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7610.jpg 246K
  • ขอบคุณครับ คุณ คิง
  • วันนี้มีเวลา ถ่ายรูปหมาหน่อย 555

เอาน้ำจิ้มไปก่อน พรุ่งนี้จะลงชุดใหญ่นะ 555

IRON 19 เดือนแล้ว หมาเฝ้าบ้าน :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8514.jpg 286K
  • รูปนังKabaล่าสุด เอามาฝากพวกพี่ๆคร๊าบ....image
    ไฟล์แนบ
    DSC01520.JPG 83K
  • พี่ๆ ครับ ลูก redboy กับ namwan เป็นไงมั่งครับ อัพให้ดูมั่งสิครับ