ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาละไง แฟนคลับเอ่ยปากชวน แล้วอย่างนี้ 3จ. จะมาปล่าวน่อออออออออออ
  • ลวดมางาวตวยเน้อคับ.......
  • 55555+ มาทั้งที ก็แวะให้ครบๆ นะครับพี่จอห์นนนนนน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
  • เดินสายยย เอาเสี่ย ส. มาโตยเน้ออ้าย พี่เก่ง พี่เปรม พี่ๆ อีกเยอะแยะ มาเลยลวกเพี่ยยยยย
  • ปั๊ดโท๊ะ ชวนมาเยอะ ดูแลไม่ทั่วถึงละโดนแน่ๆ เลย แม่เลี้ยงเหยยยยยย
  • เห็นไอ้แตมป์มาดีเรื่อยๆ ... ปีหน้าขอสัก 1 ทับเน้อ เหอ เหอ
  • ใกล้งานเจียงใหม่แหละ ... เก็บตังค์มาเมาเจียงใหม่ดีกว่าก้าน้องแตน เหอ เหอ
  • ทับเดียว.....บ่าได้......
    แตมป์ว่าต้องเบิ้ล.....เจื้อเจ้ามานนนน
    555
  • ประกาศ ประกาศ ตอนนี้ เสี่ย ส. และ 3จ. มาอยู่ ณ ร้าน ยิ้มแย้ม แว้ววววววววว ^^
  • อยากเบิ้ลมั้ง ... ลำปางมีที่ไหนแนะนำหน่อย เหอ เหอ
  • ป๊าด!!!
    อ้ายสม อ้ายจอนท์ ไปก้อบ่บอก ... ว่าจะเบิ้ลสักรอบ เหอ เหอ
  • อ้ายจอน....แกล้งเปิ้น T^T
  • ตาเปรมมมมม อยากมาก็มาแหนะ ลำปาง ลำพูน นิดเดียวเองงงงงง ^^
  • เร็วๆนี้จะมีเด็กใหม่เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ลำปางเน้อ......แจ้งให้ทราบครับ
  • ยินดีต้อนรับบบบบบบ คร๊าพี่เล็ก ดีใจสมาชิกจะเพิ่มขึ้น
  • เอามาโชว์มั่งเน้อพี่เล็ก
  • รอจัดการเรื่องงานเสร็จก่อนจะไปรับลูกชายคงหลังวันที่5ธ.คถ้าโน๊ตว่างไปเป็นเพื่อนพี่นะ
  • ได้ก่ะพี่เล็ก ^^
  • ไปเอาที่ไหนอ่ะครับพี่เล็ก ลูกใครเหล่าเต้า
    ไฟล์แนบ
    P'John.jpg 82K
  • ชื่ออะไรดีimage
    ไฟล์แนบ
    มั่งคั่ง.jpg 128K
  • ฮัมฟวี่ ^____^ เปนเพื่อนกะถังๆ นะพี่ 555555
  • แตนรู้หรือว่าลูกใคร
  • ไม่รู้อะ อยากตั้งชื่อบ่าดายยย 55555
  • แล้วชื่อแปลว่าอะไร
  • รถทหารไงอ้ายเล็ก รถฮัมวี่ ^^ 555555
  • หมาน้อยตัวนี้ไปอยู่กะพี่เล็กที่ลำปางก้านิ ...
    ตัวนี้ลูก BigC กะ Lady LM เหอ เหอ
  • โปรโมชั่นร้าน ยิ้มแย้ม ออกมายังนิ
    เห็นว่าเอาโซดาไปเอง กินเหล้าฟรีทั้งคืนแม่นก้อ เหอ เหอ
  • บ้าแล้วตัวเปรมมมมมมม ไม่ไหวนะนั่น เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • โปรเปิดร้านไง รับรองลูกค้าเต็ม เหอ เหอ
  • ลำปางมีตี้สุมหัวละนิ 55ผู้จัดก๋าน+ภารโรง :063: :063:
  • ยกนิ้วโข้อย่างเดียวเลยน่อ อ้ายสม >__< มาเลยๆ ยิ้มแย้มยินดีต้อนรับคร๊าาาาา
  • เป๋นสาวเสริพลักเล่นเว็ปกะนิ
  • ออนในโทรศัพท์ก่ะอ้าย เปิ้นยะได้หมดหนา เสิร์ฟก็ได้ ทำกับข้าวก็เป็น เปนขี้ข้านี่อย่างเก่งเลย 55555555
  • โห ตาเปรมมม โปรนี้ไม่ไ่หวหว่ะพี่ แต่ถ้าพี่พาโคมาด้วย ไม่แน่ ^^ อิอิ

สาวเสิร์ฟขั้นเทพละครับอ้ายสม ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ฝากน้องต่ายครับ นิติพนธ์ อุประกุลสวัสดิ์ 327/63 ม.6 ต.หนองผึ้ง อ.สารภี เชียงใหม่ 50140
  • แล้วร้านยิ้มแย้มนี่อยู่ตรงไหนพี่แตน
  • แล้วร้านยิ้มแย้มนี่อยู่ตรงไหน
  • ขอฝากงานนี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 80K
    888.jpg 80K
  • ร้านอยู่ตรงข้ามศูย์อีซูซุ เส้นนิยมพาณิชย์คะ ^^ ปั้มเก่าอะจ่ะ
    มีส่วนลดสำหรับพี่ๆ น้องๆ นะคะ 300 บาทขึ้นไปลดให้ 10% จ๊ะ ทุกท่าน (อาหาร)
  • วันนี้พี่เล็กมาลอง ยิ้มแย้มอีก 1 คน
    อายมากกกกก 5555+ จำพี่เล็กไมไ่ด้ ผอมลง หน้าเปลี่ยน ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • มี(อาหาร)ด้วย เครื่องดื่มไม่ลดบ้างล่ะครับพี่
  • 55555 เครื่องดื่มลดมะล่ายเจงๆ คะ เด๋วแถมน้ำแข็งให้ดีกว่าอะ 55555
  • ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ งานเลื่อนเป็น วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคมนี้นะครับ ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888copy.jpg 73K
  • แหมมมม PR นี่ทำงานดีเกินเงินเดือนเว้ยเฮ้ยยยยยยย ดีจิงๆ อิอิ ^^

ถามเนี่ย มาก่อนเหอะเกมส์ ถึงร้านแล้วจะลดให้เอ๊าะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555555 เชิญนะคะ เรียนเชิญเรยยยย มามิตติ้งกันแถวนี้ก็ได้ ^^ เด๋วพี่โน๊ตเปนเบ้เอง ก๊ากกกกๆๆๆๆ ใช่มะ?? ลวกเพี่ยยยยยย
  • คร่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อิผู้จัดการ (ภาคกลางคืนนน)
  • แล้วอาหารมายังว่ะเนี่ยนอกจากลูกชิ้นกับหมูสะเต๊ะ 555
  • คราวหน้ามีทติ้งหน้าร้านดีก้า
  • 5555555 เห้ยยยย พูดเง้....ต่อยกันมะ!!! เอิ๊กกกดด
  • สวัสดี.....วันอาทิตย์!!!! อยากตกปลาจังเลย T^T