ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

******Mr Perfect+C4 ****** puppy for sell******
  • ขออนุญาติอีกครั้งครับ จากกระทู้นี้

http://pitbullzone.com/community/discussion/26076/หมาแแดงอยุธยา-mr-perfect-vs-c4#Item_41

เนื่องจากผู้ที่จองไว้เกิดปัญหาบางประการ

เกี่ยวเนื่องจากอุทกภัย อย่างที่ทราบกัน จึงมีตกค้างอยู่สองตัวครับ

เป็นตัวผู้ทั้งคู่ ราคาลองโทรมาคุยกันครับ 082 3333 545

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0045.JPG 146K
    bbg.JPG 193K
    ssd.JPG 209K
    bbg.JPG 193K
    ssd.JPG 209K
  • พ่อของลูกหมาชุดนี้ครับimage

อับเดทวันนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0037.JPG 177K
    DSC_0308.JPG 200K
  • ไม่ผิดหวังแน่ครับกับชุดนี้ ได้ตัวเมียมา1ตัวรูปร่างดีเลยครับ
  • ใครกำลังมองหา...หมาแดงสายเลือดดีโครงสร้างเยี่ยม...ชุดนี้ไม่ผิดหวัง.... :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG727.jpg 88K
  • คุณ JackTheRipper หมาสวยดีครับผมชอบๆ
  • ถ้าไม่ติดน้ำท่วมเหมือนกันคงได้มาอยู่อุทัยสักตัวแน่ครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0414.jpg 120K
  • พี่ครับ อยากทราบ พิกัด นน สส ของ Mr.Perfect อ่ะครับชอบสีชอบหุ่นมันเท่ดี
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ
    หนึ่งครับเจ้านี่ยิ่งโตยิ่งสวยยังไปได้อีกเยอะนะ
    ขอโทษที่ตอบช้าไปนิดครับหยกไอ้เพอร์เฟคไม่เคยวัดเป็นทางการ
    แต่ลองเปรียบเทียบกับตัวที่เคยเห็นกันดูแล้วกะเอาละกันนะครับ
    ถ่ายกะ BJ เมื่องานลพบุรี
    image
    ถ่ายกะไอ้Repentanceของพระรามสาม และStampของพี่สมพงษ์+ต่ายที่งานพัทยา
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4497.jpg 61K
    231434.jpg 46K