ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณพี่พงศ์พัฒน์ วชิรบรรจง
  • ปากหีเหมือนกันนี่อิเปี้ยวตีน ว่าแต่ผีหยาบคาย มึงก็ปากยังกะเหี้ย อีปากช่องคลอด
  • เดี๋ยวจะยาวครับน้าผี ^:)^
  • มันไม่มีสาระแล้วน้าผี เดี๋ยวจะลามพอเถอะ มันไม่ดี ผมผีมาดีคับอย่าด่าคับ
  • พรุ่งนี้พวกเราตื่นแต่เช้าไปช่วยกันเลือกคนที่เราถูกใจแต่เช้าเลยนะครับ
  • เบอร์ 1 คร้าบบบ
  • โพสหยาบๆคายๆแล้วลบเหรออิเปรี้ยว กะจะโยนความผิดให้บรรดาผีๆเหรอ ที่น่าตัวเมียไปด่ามึง ผู้หญิงอะไร ปากจัดสุดๆ ด่าผีก่อนด้วย
  • ไอ้พวกดาราสร้างภาพ ไอ้ตั้วอีกตัว อิจอยอีกตัว
    สนธิ ด่ากระทั่งพระพยอม เกลียดโคตรๆ
  • เพื่อไทย :063:
  • เบอร์ 1 มันต้องอย่างนี้ เลือกตั้งจากเสียงของประชาชน เลือกตั้งทุกครั้ง ชนะทุุกครั้ง นี่แหละประชาธิปไตยที่แท้จริง
  • 5555 สะใจโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยสาดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ชนะอย่างงดงาม :o046:
  • เพื่อไทย เพื่อประชาชน
  • รักแม้ว รักปู รักประเทศไทยที่สุด
  • นอกจากคุณต๊ะ อยากเห็นผีที่เม้นท์ในกระทู้นี้ แสดงตัวหน่อยครับ แนวทางยังเหมือนเดิมหรือเปล่า?