ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4615&page=1#Item_15
    จากกระทู้เมื่อวานครับ หลังจากไม่เดินและไม่มีแรงมาตั้งแต่วันพุธครับ เมื่อกี้ิ ชาบูมันเริ่มจะมีแรง ฮึดเดินแล้วครับ หูยยย... ดีใจกว่า liverpool ชนะ man u อีก 555

มีความหวังขึ้นมาแล้วครับ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ ให้ความรู้ ให้มีความหวังขึ้นมาครับ ...ไม่รู้จะพูดไรแล้วครับ ขอขอบคุณอีกรอบครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG1588.jpg 110K
  • อีกไม่กี่วันก็วิ่งปร๋อ
    ยินดีด้วยครับ:013:
  • ดีใจด้วยนะครับ..เหตุการแบบนี้ผมก็โดนมาเหมือนกัน เล่นเอาไม่มีอันทำอะไรเลย..เขาคงจะรู้สึกถึงความเป็นห่วงของคุณมั้ง..
  • liverpool ด้วย...
  • ปาฎิหาร์ยมีจริงๆครับ บอกแว้ววว อิอิ
  • ยังไงต้องดูแลเขาดีๆน่ะครับเขาคงอยากจะอยู่กับคุณจริงๆทำให้เขาสู้เพื่อคุณยังไงก็รักเขามากๆน่ะครับคนอย่างคุณผมนับถือไม่คิดจะปล่อยให้เขาตายโดยทียังไม่ได้รักษารักหมาต้องดูแลหมาครับ:m001:
  • :m020::m020:ดีใจที่สุด ขอบคุณครับ วันนี้เอางานมาทำที่บ้านเลย 555
  • ตัวในรูปนี่ใช่ลูกของอาก้าป่าวครับ
  • :m001:
    อึดโดยสายพันธ์จริงๆ
  • อิอิ ขอสารภาพว่า ประวัติของชาบูผมไม่ทราบเลยครับ รู้แต่ว่า แม่เป็นลูกครึ่งสายกัดครับ พ่อเป็นพิตครับ และ พ่อแม่อยู่ที่ อำเภอ พร้าวครับ เชียงใหม่ครับ ซื้อจากพี่ MAX PITMAEJO ครับ :o004:
  • ดีใจด้วยครับ :005::036:
  • :013: ชาบู...สู้ๆๆ
  • เอาจัยช่วยค้าบ
  • หายไวๆๆๆๆๆนะคับ:006::006::033::033::033::033::033::033::033::033:
  • วี๊ดดดดด วิ๊ววววววววววววว โว้ววๆๆๆๆๆ สุดยอด
  • วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง.....ให้ได้นะ

ชาบู
  • ได้กำลังใจเย๊อะๆๆแบบนี้อีก3วันก็ วิ่ง วิ่ง วิ่ง ได้แล้ว