ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความสุขของกะทิ หายไปไหน
  • ใครได้ข่าวของจ้าวกะทิ เอามาลงกันหน่อยนะครับ
    ไม่รู้เป็นไงแล้วนี้ครับ ดูแววน่าจาสวยอยู่ จากระทู้เก่าเก็บ (ต้องsearchเอา)
  • อนาคิน...จัดหน่อยดิ๊.... :o036:
  • งืม คิดถึงเหมือนกันครับ อยากเห็นว่าตอนนี้ป็นไงบ้าง
  • สงสัยกลับมาอีกที คงงามล้ำ
  • *** ดีทุกท่าน ตอนนี้กะทิกำลังจะหาย

ขอเวลาสักหน่อยๆๆ แต่รับรองไม่ผิดหวังแน่ๆๆ

ที่แน่ๆๆคือ ตอนนี้ 6เดือน แต่ตัวเท่าหมา 3 เดือน

หัวไหล่สวยสุดๆๆๆๆๆ ไว้จะเอารูปมาให้ชมกันนะคร๊าบๆๆๆๆๆ