ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาเรสโนส..พื้นบ้านคร๊าบ!
  • หวัดดีคับเด็กๆ
    ...ดามไปเรื่อยๆคับจนกว่าเเผลจะหายดี..
    .......ถ้าเเผลหายเเล้วลองดูว่าหูตั้งปกติเปล่า..ถ้าปกติเเล้วเอาออกเลยก็ได้คับ..เเต่ถ้าปลายหูยังงอยู่ก็อย่าพึ่งเอาออกปล่อยไว้ก่อน.....จนมันตั้งดีเเล้วค่อยเอาออก...อิอิ
    ...คุณดิเรก...คนละคอกคับพ่อเดียวกันเเต่คนละเเม่คับ....อิอิ
  • อัพเดทล่าสุดครับเจ้าเปรี้ยวจี๊ด16โลจ้าหุ่นตอนนี้เก้งก้างน่าดู เริ่มเห่าแต่หน้าแหลมเหมือนจิ้งจอกเลย
    แผลเริ่มหายแล้วครับ ตอนนี้งดกิจกรรมทุกอย่าง มัดรางอย่างเดียวเพราะทำลายข้าวของสะบัด
    แล้วจะเอารูปมาอัพให้ดูนะครับ k.อ๊อดน่่าจะเปิดหัวข้อ อันเดอร์กราวน์แฟมิลี่ นะครับเอิ้ก...
  • ่น่าสนใจคับ...อิอิ
  • อัพเดทล่าสุด...ล่าสุดโซ่ขาดไป3เส้นแล้วพรุ่งนี้ว่าจะต้องเอาเบอร์เดียวกะเจ้าซ่าพร้อมล็อค...เฮ้อ ..18โลละครับแต่หุ่น+หน้าตาออกไปสายกัด เริ่มเห่าแต่หนักทางกระชาก((ขู่))เริ่มกลับมาสู้หมาอีกละ แล้วจะเอารูปมาอัพให้ดูนะครับ พอดีโปรแกรมมันรีไซด์ไม่ได้น่ะครับ
  • อย่าลืมเอามาอัพเดทด้วยครับรอชมน้องเปี้ยวจี๊ดด้วยคนจ้า
  • จัดไปอย่าให้เสีย
  • น้องเฉยมารายงานตัวครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_00071.jpg 171K
    IMG_0029n.jpg 84K
  • อัพบ้างซ่า+เปรี้ยวจี๊ดimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG0002.jpg 238K
    ซ่า.jpg 300K
  • น่าตั้ง หัวข้อใหม่เนาะ อัพเฉพาะลูกหลานเรา อิอิ
  • ตะขอเกี่ยวตรงคอหาซื้อที่ไหนครับนี่ อยากได้บ้าง
  • คุณ prapas คอกเดียวกับผมหรือป่าวครับ ผมเห็นตัวนึง มีรุ่นๆ เดียวกันอยู่น่าจะคอกเดียวกัน
  • ไม่แน่ใจนะครับต้องถามพี่อ๊อดดูครับ ตะขอ อะแด็บเอาครับซื้อตามตลาดนัดครับเอาแบบเจ๋งสุดแล้วมาเชื่อมใส่โซ่ครับ เบ็ดเสร็จค่าใช้จ่ายต่อเส้นไม่เกิน250ครับ+ปลอกคอ20บาทต่อตัวแล้วครับ(โซ่เมตรละ50บาท 3 เมตร ตะขอ50บาทปลอกคอ20บาทคลิป20บาทครับ
  • อ้อปต่เปรี้ยวจี๊ดเกิวันพืชมงคลครับ
  • เฉยรายงาานตัวคร๊าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    เฉยจ้า.jpg 94K
  • หวัดดีคับ..จ่าเฉย
  • image
    จ่าเฉยโตแล้วคร๊าบ จะทับแล้วครับบบบ
    ไฟล์แนบ
    420305_10150770179408079_838468078_12477716_201993490_n.jpg 49K
  • จะทับกับใครเนี้ย!
  • ปัจจุบันimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0119_resize.jpg 163K
    ภาพถ่าย0136_resize.jpg 151K
  • เจ้าซ่าโตเอาๆส่วนเปรี้ยวจี๊ดเก้งก้างเหมือนเดิม คงหมดหวังจะบึกอล้วง่ะ เฮ้อ
  • หวัดดีปุ๊...อย่าเพิ่งท้อ...ถ่ายพยาธิบ้างเปล่า!..ตอนนี้ให้มันกินอะไรอยู่ครับ!
  • ตอนนี้กินอาหารครับ ถ่ายพยาธิทุกเดือน แต่มีขี้ตาทุกเช้าไม่รู้เป็นเพราะอะไร
  • หางตาที่เห็นเป็นจุดนั่นก้อไปซัดกะหมาข้างบ้านมา อากรเหมือนจะหวงบ้านครับ แต่เรียกชื่อไม่มาหา ต้องเล่นกับหมาตัวอื่นก่อนถึงจะเข้ามาหา เรียกชื่อสั่นหางรับครับ แต่ไม่เข้ามาหา
  • ถ้ามีขี้ตาเท่าที่เคยเจอมาก็มีอยู่ไม่มีกี่อย่าง...1.ยุงกัด 2.พยาธิ 3.เป็นเเผล...
  • รับทราบครับ วันอาทิตย์นี้ว่าจะกางมุ้งใหม่ให้ครับ พวกเล่นซะเป็นรูหมด
    ส่วนแผลนี่ ห้ามไม่หวจริงๆ กัดกันได้ทุกวัน(กัดเล่นแต่แรง)
  • ฮ่าๆๆกางมุงเเล้วมันจะไม่เกี่ยวไปกัดเล่นหรือคับ...อิอิอ
  • นั่นน่ะสิแต่หลังจากเสียไปหลายหลัง มีแผนสำรอง ต้องกั้นไม้ให้ห่างจากกรงหน่อยอ่ะครับ
  • ถูกต้องอะคับ... =D>
    ...เเถวบ้านเริ่มร้อนยัง!..
  • ว่างๆเเวะเข้ามาคุยทีกระทู้นี้เลยhttp://pitbullzone.com/community/discussion/27592/prathumthani-pitbull-club#Item_47
  • ฝนตกทุกวันเลยจ้า เมื่อไหร่จะมาแอ่วสนามชัยเขตบ้างล่ะ
  • ว่างๆเดี๋ยวไปเเน่นอน.....
  • ครับผม
  • up.ให้พี่อ๊อดชมหน่อยimageimageimageimage
    เมื่อเดือนก่อนครับ(กพ.)
    ไฟล์แนบ
    IMAG0018_resize.jpg 172K
    ภาพถ่าย0138_resize.jpg 150K
    ภาพถ่าย0119_resize.jpg 163K
    ภาพถ่าย0144_resize.jpg 174K
  • หน่วยก้านดีเหมือนกันนะเนี้ย!