ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวเล็กไปมั๊ยค๊า...
  • ช่วนติชมหน่อยนะค๊า

ขอบคุณค๊า
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0333.jpg 30K
    ภาพ0354.jpg 30K
    ภาพ02112.jpg 16K
    ภาพ0284.jpg 23K
  • :013:ชื่อมีตังค์:013:

อายุ 1 ขวบ 4 เดือนค๊า
  • ชื่อเป็น ศิริมงคลดีครับ
  • ลืมบอกนู๋อยู่บุรีรัมย์นะค๊ะ

ทักทายกัลบ้างน๊า
  • :021:ไม่เล็กหรอกคับกำลังแหล่มเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC008412.jpg 123K
  • 55คนหรือหมาคับ ที่แหล่ม เเต่ ผม ว่า คนมากก่า นะคับ
  • อยู่แถวไหนครับ....ได้สุนัขมาจากไหนครับ .........หลังเรือนจำหรือเปล่า
  • ดูเหมือนจาไม่เล็กนะครับ...ถ้าไงน่าจะมีอะไรมาเทียบเคียงหรือบอกน้ำหนักก็ดีนะครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ...เอ้าเซิญท่านนต่อปายย
  • ช่ายอย่างที่ท่าน อ๊อด อุดร บอกนะครับ
  • :062: อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่บุรีรัมย์เหมือนกันครับ ชื่อเจ้า จีจี้ครับ มีลูกแล้วคอกหนึ่ง ตอนนี้กำลังฟิตร่างกายที่พยัคฆ์ครับ ว่าจะเอาไปผสมที่กรุงเทพ ๆ กำลังมองหาตัวหล่อๆ อยู่เลย ถ้ามีโอกาสก็จะไปเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG1035A.jpg 41K
  • :030::030:ตอนนี้มีตังค์อยู่แถวๆหลังศาลค่ะ

อ้อ...แล้ววันหลังจาชั่งน้ำหนักมาบอกนะค่ะ พอดีไม่ค่อยแน่จัยว่าหนักเท่าไหร่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 3K
  • ส่วนมีตังค์เป็นลูกสาวของ

แม่มะกรูด กะ พ่อมะยม.....ที่อยู่หลังเรือนจำถูกแล้วคร่า
    ไฟล์แนบ
    111.gif 43B