ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูใจให้นานนานปากและใจต่างกัน....
  • สักวันนึงถึงต้องมาอีกครั้ง สักวันนึงถึงต้องไป สักวันนึงถึงแม้บอกว่ารักอาจจำต้องแยกย้าย วันนี้เราเจ็บอย่างไร วันต่อไปอาจเจ็บกว่านี้ รักเป็นสิ่งที่ดูว่าดีก็เพราะมีแต่ความจริงใจ "เก็บเอาไว้เธอเก็บเอาไว้ยังมีคนต้องการ ผ่านวันนี้มาจากเมื่อวานยังมีวันต่อไป แอบเอาไว้เธอแอบเอาไว้ ดูใจให้นานนานปากและใจต่างกัน" ....................
  • คนเล็กนักเลงโต..มาอีสานเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับป๋า....
  • อยากไปใจจะขาดครับท่าน ช่วงนี้รู้สึกเบื่อวงการหมามากๆ อยากท่องเทียวเดินทางไปเจอเพื่อน อยากล้อมวงสังสรรค์แบบสบายใจกับคนที่มีอุดมการณ์ตรงกัน :005:

เป็นเรื่องน่าเศร้าหลายคนอยู่กับหมามากจนโดนหมากินสมองไปหมดแล้ว :003:
  • อิอิ..ท่านเสี่ยหนึ่ง..อารมณ์ไหนเนี่ย..อารมณ์เดียวกะตอนโพสเพลงคาราบาวป่ะครับ...555
  • มาแนวได๋เน้อพี่น้องผม555555
  • สวดยอดเลยลวดเพีย