ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการฝากขายลูกสุนัขพิทบู
  • ลูกสุนัขพิทบูเกิดวันที่ 6 พ.ย. 2554 จำนวน 4 ตัว เพศเมีย 2 เพศผู้ 2 พ่อสุนัขมีใบ UKC คะimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 43K
    m2.jpg 41K
    f1.jpg 44K
    f4.jpg 42K
  • ขอโทษทีนะคะที่ลงรูปซ้ำกัน ไล่ลำดับ F1 , M2 , M3 , F4 คะ
  • เบอร์โทรสอบถามนะคะ 085-161-9082 คุณจอย
  • ราคา 8,000 - 12,000 บาท ราคาต่อรองกันได้คะ
  • โห ยังไม่ลืมตาเลยนะเนี่ย ไม่รีบไปหน่อยเหรอครับ
  • ขอดูรูปปัจจุบันหน่อยซิหมาเดือนกว่าแล้วทำไมเอารูปลูกหมาเพิ่งเกิดมาลง
  • ยังไม่ขายตอนนี้คะรอให้น้องครบ 2 เดือนครึ่งก่อนแค่เอารูปมาลงให้ดูก่อนคะ รูปปัจจุบันตอนนี้น้องอายุ 38 วันคะเดี๋ยวจะเอามาให้ดูเพิ่มนะคะ
  • ไม่แน่ก็อาจจะเลี้ยงไว้เองทั้งหมดเพราะยังเห่ออยู่กำลังน่ารักมาก ๆ แต่ถ้าใครรักหมาพันธุ์นี้จริงก็จะให้ฟรีคะ
  • งั้นคนทั้งเวป ก็ได้ฟรีนะชิคับ 555
  • เฉพาะคนที่รักจริงๆไม่ใช่ให้ไร้สาระ
  • สนใจ ตัวเมียค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะอยู่แถวไหนค่ะ asama882009@hotmail.com เมล์เรานะค่ะ
  • ให้ฟรีจิงป่าว หรือไม่ก็ลดราคาหน่อยนะ แล้วตอนนี้หมาได้กี่เดือนแล้ว
  • ขอรูปปัจจุบันหน่อยนะ vampire_ph_nok@hotmail.com
  • เรื่องว่าจะให้ฟรีหรือป่าวต้องขอดูเป็นคนๆไปคะว่าคนๆนั้นเป็นยังไง ส่วนราคาก็เหมือนกันคะไม่ได้เรื่องมากนะแต่ขอเลือกคนเลี้ยงนิดนึงกลัวเอาไปแล้วเลี้ยงไม่ดีสงสารเค้าคะ
  • รูปกำลังจะลงให้ดูเพิ่มอยู่คะรอสักครู่นะน้องๆเค้ากำลังซนถ่ายรูปยากมาก
  • รูปใหญ่ไปลงยังไงดีคะ
  • น้องหมาอยู่ที่ไหนค่ะ
  • บางบัวทองคะ
  • image เมียตัวที่ 1 คะ
    ไฟล์แนบ
    F 1.JPG 35K
  • image ตัวผู้ตัวที่ 2
    ไฟล์แนบ
    M 2.JPG 40K
  • image ตัวผู้ตัวที่ 3
    ไฟล์แนบ
    M 3.JPG 21K
  • image ตัวเมียตัวที่ 4
    ไฟล์แนบ
    F 4.JPG 35K
  • ตัวที่ 2 มีคนจองแล้วคะ
  • image พ่อเค้าคะอายุ 10 เดือน
    ไฟล์แนบ
    รูปพ่อ.JPG 43K
  • พ่อหมาเด็กไปไหมค่ะ
  • ผมโน้ตนะครับคุณจอย ที่โทรไปคุยเมื่อเย็น ผมเข้ามาดูรูปบ่อยมากกระทู้นะ
    ตัวผู้สวยมากๆน่าเก็บไว้มากเลยดูแล้วมันจ่ายลูกดีมากลุก LJ *-*
    สังสัยตัวเมียบนสุดผมจะได้มัดจำ แล้วผมนัดไปดูวันเสาร์ สงสัยจะไม่ทันซะเเล้วมั้ง
    ไม่รู้คุณนอนยัง เด๋วพรุ่งนี้ผมจะโทรหานะครัับ *-*
  • ส่วนพ่อเค้าไม่กินเข้าเด๋วผมมีวิธีครับ *-*หายปวดหัว หยกลุ้มใจแน่นอน
  • face book ผมนะครับ แอดชื่อนี้นะครับ
    Nottodet Monster-Doplan
    จะมีรูปพิทที่เคยเลี้ยงไว้อยู่ครับ *-*
    กับตัวปัจจุบัน *-*
  • ดูแล้วไม่เกิน 2-3 วันหมดแน่นอน ... เพราะผมโทรคุยแล้วคนขายไม่เห็นแก่เงินนะครับราคาสมเหตุสมผลเค้าคงไม่ปล่อยง่ายๆแน่นอน
    อยากให้คนซื้อศึกษาก่อนนะครับอย่าเห็นแก่ความน่ารักในวัยเด็กที่คล้ายตุ๊กตาของมัน ซื้อมันไปขังเฉยๆ มันไม่ใช่หมาเฝ้าบ้านนะครับ เวลาเด็กมันก็น่ารักแบบนี้ พอมันโตก็ลืมมันคิดดีๆก่อนจะซื้อนะครับ
    ผมจะกั๊กไว้สำหรับคนที่อยากจะเลี้ยงจริงๆ
  • ชอบตัวแรกมว๊ากกกกก โทรไปคุยมา ตอนสี่ห้าทุ่มจะโอนเงินไปจอง คุณจอยบอกว่า ไปดูตัวจริงก่อนดีกว่า แกอยากเห็นนิสัยผู้ที่รับไปเลี้ยงด้วย เดี๋ยวผมจะไปเยี่ยมถึงบ้านเลย ^^นิสัยเจ้าของโดนมากมาย เค้าไม่ไดสนเงินจริงๆครับ อายุครบสองเดือนเจอจะไปรับมาอยู่ด้วยให้ได้เลย