ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPY FOR SALE :Virus( Mikeland boold ) X Eastside The crow girl ( Es bkk boold )
  • PUPPY FOR SALE :Virus( Mikeland boold ) X Eastside The crow girl ( Es bkk boold )

up date puppy 75 day

puppy available : 3 pups.

puppy is pocket style.

puppy have Pet degree UKC.

E-mail : phichamon2010@windowslive.com

old Link
    http://pitbullzone.com/community/discussion/26458/puppy-for-sale-virus-mikeland-boold-x-eastside-the-crow-girl-es-bkk-boold-#Item_35

Sir : Virus( Mikeland boold )
    image

image
    ไฟล์แนบ
    252176.jpg 63K
    252177.jpg 188K
  • Dam : Eastside The crow girl

image
    image
    ไฟล์แนบ
    252178.jpg 132K
    252179.jpg 64K
  • M2.....
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    253990.jpg 47K
    253991.jpg 51K
    253992.jpg 37K
  • โห...ลงบ่อยจัง ขายยังไม่ออกเหรอ
  • คุณwodwhy12 มันก็ไม่บ่อยอะไรมากมายนะครับ
    น้องมันก็รอจนกระทู้ตกหน้าก่อนทุกครั้ง เรื่องขายนะไม่น่าถาม
    ถ้ามันขายหมดแล้วจะมาลงให้เสียเวลาทำไม
    ผมโคตรเซ็งกับคนอย่างคุณจริงๆ คนเขาจะขายของคุณไม่ได้อยากได้ก็ไม่ต้องเปิดมาดูแค่นั้นก็จบ
    มาตอบกระทู้กวนๆแบบนี้ไม่ต้องลำบากก็ได้ครับ ถ้าหมามันไม่สวยมาติมาด่าสะยังดีกว่า
  • เขาจะขายก็เรื่องของเขา เรื่องเสือกๆนี้ต้องยกให้เลย :064:
  • ผมว่าเขาลงลงกี่รอบยังไงอย่าไปยุ่งกับเขาดีกว่าครับ เสือกทำไม เสือกเพื่ออะไรเห็นหลายกระทู้และ
  • เป็นผีจนเคยตัว
  • ถูกต้องครับไม่เสือกก็ไม่โดนด่า หรืออยากจะเสือกก็ให้ดูว่าน้องเขาลงบ่อยจริงๆ นี้กระทู้เก่าก็ตกหน้าไปแล้วจะลงขายซํ้ามันก็ไม่ผิด จริงปะ...หัวคิดหน่อยดิ...เยี๊ยกเปียก...
  • khonsanga ธันวาคม 14 Permalink เป็นผีจนเคยตัว ..
    กูเนี่ยนะผีไอสัด มีงย้อนไปสิกูแสดงตัวตนทุกที่
    กูมีเหตูผล ใครข้องใจโทรมาไอสัตว์ 0828881099
  • :063: ลูกหมาแจ่มมากคับ
  • อย่าให้โพสเลยเดี๋ยวยาวถ้าไงโทรมานะ
    ที่ผมไม่ชอบ ในนี้มีพิทบลู กับ บลูลี่ เดี๋ยวจะอธิบายให้ฟังนะ
    โทรมานะ
  • ผมได้โทรคุยกับ คุณwodwhy12 และได้ทำความเข้าใจกันเรียบร้อยแล้วครับ...

และตอนนี้ไม่มีอะไรติดค้างคาใจกันแล้ว

จ้อน ES BKK

• ขอยกย่องครับ นี่เหละคนที่จะเลี้ยงพิทบลูและขายพิทบลู
    ใจต้องพิทบลู และต้องทนต่อการยั่วยุได้ จะได้ควบคุมพิทบลูเราได้
  • เจ้าขาวดำนี่ มันเตี้ย ตัน มัน บ้ะลึกกึก ถึกจริงเลย สวยครับ
  • สรุปแล้วจบกันด้วยดีนะครับ
    ยังไงก็ขอจบเรื่องทั้งหมดไว้แค่นี้นะครับ
    มีสะกิดกันบ้างพอคันๆ

เจ้าตัวขาวเนี้ยผมไปดูมากับตาแล้วครับคุณprawit
    น่ารักมากๆ เจ้าตัวอื่นก็ไม่หนีกันมากครับสวยทุกตัว55555
  • M2.....
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5613.JPG 53K
    IMG_5622.JPG 59K
    IMG_5625.JPG 60K
    IMG_5590.JPG 44K
  • ขอโทษครับ ผมลงผิด เจ้าตัวนี้....M3
    image
    ไฟล์แนบ
    254320.jpg 53K
  • จ้อนตัวขาวสวยมากบั้นท้ายมันสวยดีว๊ะ
  • wodwhy12 ธันวาคม 14 Permalink
    khonsanga ธันวาคม 14 Permalink เป็นผีจนเคยตัว ..
    กูเนี่ยนะผีไอสัด มีงย้อนไปสิกูแสดงตัวตนทุกที่
    กูมีเหตูผล ใครข้องใจโทรมาไอสัตว์ 0828881099

ผมต้องขอโทษคุณ wodwhy12 ด้วยนะครับ
  • wodwhy12 ธันวาคม 14 Permalink โห...ลงบ่อยจัง ขายยังไม่ออกเหรอ

พูดจาไม่ให้เกียรติกันแบบนี้เนี่ยนะ ขากถุยยย แถวบ้านเรียกเสือก ไม่จำเป็นต้องขอโทษ
    เสือกแล้วยังทำนักเลงอีกคำพุดคำจาด่าเขาไอ้สัตอย่างงี้ ถุยยไอ้สถุล
  • คุณprawet ใจเย็นครับเรื่องมันจบกันไปแล้วครับ
    ขอล่ะครับเดี๋ยวน้องเขาจะลำบากใจ
    แต่ก็ขอบคุณมากนะครับที่ยังเข้ามาติดตามกันอยู่
  • M4......
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5671.JPG 52K
    IMG_5673.JPG 52K
  • เอาเตารีด รีดบ้างนะยับเหลือเกิน
  • งามจังครับ ผมชอบนะน่ารักดี
  • ว่างจะไปดูนะไอ้ขาวนะครับ