ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมุดล่ามพิตบูล
  • คือว่า หมุดที่ปักอยู่ดินอ่ะครับ เค้าทำมาจากอะไร เอาอะไรมาทำครับ ผมดูแล้วสงสัยว่าจะเอามาจากชิ้นส่วนรถยนต์ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ เอาส่วนไหนมาทำหมุดล่ามเหรอครับ หมุดปักดินนะครับ ตามรูปเลยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f2daN.jpg 109K
    2rOE7.jpg 125K
    kt9GM.jpg 101K
  • image
    ไฟล์แนบ
    tK243.jpg 97K
  • ..555...ความสามารถคนไทยทำได้ทุกอย่าง..เอาแบบมาให้ช่างนะหรือช่างปีก็ได้ รับรอง ไม่เกิน 10 นาที (ถ้าวัสดุพร้อม)หรือจะเอาเป็นแบบเหล็กเส้นธรรมดาก็ทำได้ ...