ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาช่วยเติมกำลังใจให้พี่มารค์
  • imageสวัสดีค่ะ หนูเลี้ยงพิทบูลเหมือนกันค่ะ เข้ามาในบอร์ดนี้บ่อย (อยู่ในวงการพิทบูลเช่นกัน) นับถือพี่มาร์ค ตอนนี้พี่มาร์คคงเหนื่อยมากยากส่งกำลังใจมาให้ เผื่อให้พี่มาร์ึคสู่ต่อไป อย่าตอบโต้มากนะค่ะมันน่าปวดหัว คนเรามันมีดีมีแย่เช่นกัน แต่หนูจะเลือกนับถือแต่สิ่งดีๆ ที่พี่ได้ทำเอาไว้ และสุดท้ายนี้หนูอยากให้ทุกคนมาเติมกำลังใจให้พี่มาร์คบ้าง (เพื่อพี่มาร์คจะได้มีแรงสู้อยู่บนบร์อดนี้ต่อไป) มองข้ามบ้างจุดไปบ้างก็ดีนะค่ะ ...จากเจ้าจ่อย
    ไฟล์แนบ
    Pic dog1.jpg 277K
  • ขอเป็นกำลังใจด้วยคนครับเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ
  • อีกหนึ่งเสียงครับ สู้ๆ ครับเฮีย
    ผมก็สู้เหมือนกันครับ กับคำนินทาแถวบ้าน
  • ชอบคลิปของคุณ NEUNG_BURAPA มากค่ะ ช่วยกันสู้เพื่อบูลน้อยของเรานะคะ
  • อีกหนึ่งเสียงของกำลังใจครับ สู้ๆครับ
    แต่ผมว่าเฮียคงไม่ต้องการมากเท่ากับ.....
    หนึ่งคนกับอีกหลายๆชีวิตที่ทุกๆท่านมีอยู่ คือพิทบูลขอให้เลี้ยงอย่างรับผิดชอบ
    เข้าใจในสายพันธุ์ และธรรมชาติของพิทบูล ก่อนและหลังที่จะมีมันนะครับ
    เอาใจใส่ดูแลมันรักและเข้าใจพิทบูลให้ให้มากพอๆกับคนในครอบครัวคนนึงนะครับ
    และรับผิดชอบต่อสังคมด้วยแค่นี้เฮียก็ไม่เหนื้อยแล้วครับ
  • NEUNG_BURAPA ทำได้ดีมากครับ..เมื่อก่อนเคยเลี้ยงหมาหลากหลายแต่มาจบที่พิทบูลครับ...
  • รักสายพันธุ์พิทบูลมากครับ
  • เยี่ยมเลยครับ NEUNG_BURAPA
  • ขอบคุณครับ
  • ช่วยกันอีกทางครับพี่ มาร์ค :063:
  • สู้ๆครับพี่มาร์ค
  • อีกหนึ่งกำลังใจครับพี่ ไม่เคยคิดจะเลิกเลี้ยงพิลบูทเลย I Iove Pitbull
  • เป็นกำลังใจให้ครับพี่มาร์ค(เบื่อจริงๆไอ้พวกเลี้ยงตามกระแสเห็นแล้วเซ็ง)
  • เป็นอีกกำลังใจให้นะครับ คุณมาร์ค
  • เฮียมาร์คผมวิเชียร เป็นกําลังใจให้ครับ คนเรารู้ไม่เท่ากัน สู้ๆครับผม
  • นึกว่าจะไม่แวะมาเยี่ยมกันแล้วเฮียวิเชียร สบายดีนะครับ

ก็หวังว่าพวกเราจะช่วยๆกัน สร้างความเข้าใจที่ถูกต้องต่อสังคมภายนอกนะครับ

ขอบคุณครับ
  • ขอขอบคุณพี่มาร์ค ที่มาช่วยสร้างความเป็นธรรม สร้างความเข้าใจ ต่อหน้าสาธารณะชน
  • พี่มาร์ค ขออย่ายอมแพ้น่ะจงเดินหน้าในสิ่งที่พวกเรารักกันต่อไปพี่ สู้ๆ
    ถึงยังงัยพวกเราก้อไม่ทิ้งกันแน่นอน!!! ;-)
  • สู้ๆครับพี่ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ /คนนึงที่อยากเลี้ยง แต่ยังไม่พร้อมที่จะเลี้ยง
  • การตอบโต้ทางคำพูดไม่มีวันจบ ปล่อยวางได้ก็ปล่อย เป็นกำลังใจให้ครับ
  • เราขอเป็นกำลังจัยให้อีกคน สู้ต่อไปน่ะพี่...
  • มาช่วยเติม เสริมแรงใจด้วยอีกแรงครับ พี่มาร์ค สู้เค๊า!!! ไอ้มดแดง ^ ^
    image
    ไฟล์แนบ
    199474_1298433756823_1709761593_549339_4810270_n.jpg 42K
  • อีกหนึ่งเสียงครับถึงจะไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรแต่รู้จักพิตบลูได้ก็เพราะเว็ปนี้สู้ๆครับ :o060:
  • อย่าเพิ่งท้อ นะทุกคน ช่วยๆบอกให้คนรอบข้างได้รู้ ถึง สิ่งที่มันเป็น ไม่ให้คนเข้าใจ มันผิดๆ :002:
  • สู้ๆนะค่ะ คุณพ่อ :062:
  • ช่วงนี้เฮียมาร์คคงเหนื่อยน่าดู แต่ผมเชื่อว่าฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ
  • NEUNG_BURAPA
    มิวสิค...เจ๋งมากเลยค่ะ
    ยังไงก้อของเป็นกำลังใจให้ด้วยคนนะคะ..เพราะรักพิทบลูเหมือนกันค่ะ
    สู้ศู้...นะคะ

:o027: :o060: :o046: :062: :062:
  • สู้ๆ นะครับ