ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :056:10วันครับผม:044::044::044:
    ไฟล์แนบ
    1121.jpg 106K
  • สวยและก็น่ารักมากค่ะ เปิดราคายังไงค่ะแจ้งมาเลยนะค่ะ
    อยู่ที่ไหนค่ะลูกหมาสวยจัง อยากจองตัวผู้ก่อนใครเลยค่ะ
    สุงรูปตัวผู้มาให้ดูเพิ่มด้วยนะค่ะ eplala@hotmail.com
  • :044::044::044:
    ไฟล์แนบ
    DSC02804.jpg 45K
    DSC02792.jpg 55K
    DSC02790.jpg 61K
  • สวยมากๆครับราคาก็ไม่แรงด้วยครับ
  • สอบถามรายละเอียดได้ที่089-035-1178:052::052:
    ไฟล์แนบ
    DSC02801.jpg 33K
    DSC02800.jpg 23K
    DSC02803.jpg 49K
  • :052::044::044::044::044::044::044::044::052:
    ไฟล์แนบ
    28k99.jpg 80K
  • มันน่ารัก มากๆๆๆๆ
  • :052:พ่อ+แม่:052:
    พี่น้องแม่หมาครอกนี้:021:
    ไฟล์แนบ
    2233.jpg 45K
    bbbb2.jpg 31K
  • สนใจตัวผู้ค่ะ ตัวกลางรูปแรกค่ะ ที่มีลายขาวนิดหนึ่งค่ะ
    ทำไงจะได้จองค่ะ ถ้าเจ้าของน่ารัก ก็ถ่ายรูปมาให้ดูเพิ่มด้วย
    นะค่ะ และก็เมลมาบอกราคาเงียบๆก็ได้ค่ะ ไม่มีใครรู้ค่ะ
  • สนใจตัวผู้ค่ะ ตัวกลางรูปแรกค่ะ ที่มีลายขาวนิดหนึ่งค่ะ
    ทำไงจะได้จองค่ะ ถ้าเจ้าของน่ารัก ก็ถ่ายรูปมาให้ดูเพิ่มด้วย
    นะค่ะ และก็เมลมาบอกราคาเงียบๆก็ได้ค่ะ ไม่มีใครรู้ค่ะ
    อ้อ ลืมบอกเมลค่ะ eplala@hotmail.com อิอิ
  • ขอราคาหน่อยคับ ตัวผู้

karaboun@hotmail.com

เเล้วไม่ทราบว่ามีเเดงล้วนsolidไหมครับ
  • ทำไมถึงบอกราคาในนี้ไม่ใด้
  • อยากรู้ราคา ดูที่ Link ข้างล่าง
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3549
  • ขอบคุณทุกคนครับๆๆๆ โซลิตไม่มี แต่มีลุ้นแต่สามสีครับ เมลล์ผมครับ jermphao@hotmail.com
  • :021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    08032009679-0012.jpg 93K
  • :021::021::021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    DSC02802.jpg 55K
  • ใช่เจ้าแฝดปะเนี่ยหน้าคุ้นอะ
  • :044::044:ใช่แล้วครับ คู่นี้เป็นพี่น้องกัน แฝดกะโซ่:021::021:
    ไฟล์แนบ
    08032009677-001.jpg 89K
  • เคยไปดูทั้งพ่อ และแม่หมาสวยมากๆ :063:
    ชอบเจ้าโซ่นิสัยน่ารักดีครับ
    ชุดนี้โตขึ้นมาคงไม่ธรรมดา เชียร์ครับ :006:
  • น้องคนนี้ บรีดหมาดี ราคาย่อมเยาว์ เยี่ยมครับ
  • เพราะเราบ้านอยู่ใกล้กัน
    ผมเคยเห็นเจ้าโฟร์ด้วยครับ
    ตอนมาทับกับบารอนอ่ะ
    ผมยืนดูอยู่ด้านบน
  • คุณใหม่ครับผมเห็นสายแม่หมาแล้วแหล่มมากเลยครับอยากเห็นสายของพ่อมันมั่งรบกวนช่วยโพสให้ดูหน่อยได้ไหมครับเผื่อคนอื่นจะได้ดูด้วย อยากให้คนที่กำลังมองหาจะได้เริ่มที่หมาสายเลือดดีๆ ขอบคุณมากครับ
  • 5000 ได้มั้ยค่ะ สนใจมากค่ะ possony@hotmail.com
    ตอบด้วยนะค่ะ
  • อยากเห็นสายพ่อหมาเหมือนกันครับ
    หน้าตามีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่เหมือนใครเลย
    ดูในเว็บต่างประเทศก็หาหน้าตาอย่างนี้ไม่ได้เลยครับ
    อยากได้มาเก็บไว้ครับ แต่ขอดูสายเลือดหน่อยนะครับ
    เรื่องราคาไม่เกี่ยงอยู่แล้วครับ แต่ขอข้อมูลชัดๆหน่อย ไม่อยากมีปัญหากันภายหลังครับ
  • หวังว่าไม่ใช่สายนี้นะครับ
    สาย duke ครับ
    ไฟล์แนบ
    5200.jpg 30K
    duke.jpg 85K
    doguedebordeaux.jpg 26K
    IMG_2368.JPG 31K
    399315756_small.jpg 24K
  • ขอบคุณครับพี่น้องทุกคน พี่TEE:057:
    สายเลือดแม่หมา+พ่อหมาครับ
    ตอบพี่lerzchaiนะครับ ไอ้รูปที่พี่ลงมันไม่น่าใช่สายduke หรอกครับ ผมว่ามันเป็นพันธ์เดอบ็อกโดไม่ก็เฟร้นซ์ มัลตีฟมากกว่านะครับ ศึกษามาให้มากๆกๆก่อนดีกว่านะครับ555+:064::064::064:
    พอดีหมาผมก็ไม่ใช่ลูกครึ่งเดอบ้อกโดด้วย :021::021::021: อยากรู้อะไรมากกว่านี้ก็โทรมาครับ:052::052::052:
    ไฟล์แนบ
    vatoo.jpg 81K
    sol.jpg 91K
  • ขอบคุนมากครับคุณใหม่
  • จริงๆต้องบอกผมว่า ศึกษาให้น้อยๆกว่านี้ จะดีกว่าครับ 55555+
    ที่สำคัญ ผมยังไม่ทันบอกเลยครับว่ามันเป็นลูกครึ่งเดอบ้อกโด
    แต่แค่นี้ก็เข้าใจละครับ
    จบ บายๆ :003:
    ปล. เดอบ้อกโดตัวนี้ชื่อ Duke ครับ
    ไฟล์แนบ
    duke2.jpg 85K
  • อยากเห็นสายพ่อหมาเหมือนกันครับ
    หน้าตามีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ไม่เหมือนใครเลย
    ดูในเว็บต่างประเทศก็หาหน้าตาอย่างนี้ไม่ได้เลยครับ
    อยากได้มาเก็บไว้ครับ แต่ขอดูสายเลือดหน่อยนะครับ
    เรื่องราคาไม่เกี่ยงอยู่แล้วครับ แต่ขอข้อมูลชัดๆหน่อย ไม่อยากมีปัญหากันภายหลังครับ

หวังว่าไม่ใช่สายนี้นะครับ
    สาย duke ครับ
  • DUKE ที่ผมรู้จักตัวนี้ครับ ไอ้DUKEที่คุณพูดถึงมันคนสายพันธ์ละ ไม่ต้องพูดอะไรมากนะครับ สงสัยมากไม่โทรมาถามละ
    ********แล้วที่คุณโพสต์มามันสื่อความหมายว่าไงครับ......... ***********อยากวิจารณ์หมาคนอื่นหัดเปิดกะโหลกอันน้อยนิดด้วยนะ....ไม่ใช่เก่งแต่เลียแข้งเลียขาคนอื่นครับ :064::064::064::064::064:
    :049::049::049:มีเงินก็ซื้อหมากูไม่ได้หรอกครับ:049::049::049:
    ปล.มันจบง่ายไปมั้ยคุณ
    ไฟล์แนบ
    duke3.jpg 48K
  • -----------------ศึกษาให้มันน้อยๆๆนี่มันยังไงครับ....หรือว่าตัวคุณมีปัญญาอันแค่น้อยๆๆๆๆๆกันแน่---------------

***************รู้ๆกันอยู่นะว่าใครเลี้ยงหมาพันธ์ไหนแบบไหนยังไงอย่าเอาตัวผมไปเกี่ยวข้องสิ****************

***ข้อมูลมั่วๆๆๆแล้วมาซี้ซั้ววิจารณ์ผมเนี่ย..........ระวังเด็กๆอย่างพวกผมจะถอนหงอกเอานะ ***

**********อย่าเอาความคิดอันเขลาของคุณมายัดเยียดคนอื่นครับ*********
  • ใจเย็นๆค้าบบ :o062:
    ไฟล์แนบ
    abb.jpg 30K
  • ขอบคุณ บทความดีๆๆๆๆครับพี่ตี๋:013:
    ครับพี่c4:013:
  • สงสัยในสายหมาคนอื่นเค้าเนี่ยแล้วมาโพสลอยๆในกระทู้ขายลูกสุนัขของเจ้าของกระทู้แบบนี้ มันดูผิดมารยาทไปหน่อย
    ถ้ายังสงสัยลองติดต่อขอเลือดไปพิสูจน์เลยครับ ผมว่าเจ้าของคอกนี้เค้าแฟร์พอ (แต่คุณต้องรับผิดชอบค่าใช้จ่ายเองนะ)และถ้าผลไม่ใช่แบบที่คุณข้องใจอย่าลืมออกมาขอขมาด้วยล่ะ.............อีกอย่างนี่เวปพิทครับคุณพูดถึงชื่อ Duke ที่เป็น Dogue de Bordeaux ในเวปพิทใครจะไปสนใจล่ะ
  • ในต่างประเทศมีหลายครอกที่เอาพันธ์เดอบ็อกโด (เฟร้นซ์ มัลตีฟ) มาผสมกับหมาแดงเพศเมียที่มีขนาดใหญ่ เพื่อให้ได้ลูกที่มีกระดูก โครงสร้างและหัวที่ใหญ่ยิ่งขึ้น เนื่องจากสีขน จมูก และตา และมาร์คกิ้งเหมือนหมาแดงมาก ๆ บางตัวถ้ามาทางมาแดงก็แทบแยกไม่ออก โดยเลือกตัวที่อันเดอร์น้อยที่สุดมาผสมข้ามหลาย ๆ รุ่น ก็จะกลายเป็นหมาแดงที่สูงใหญ่ และกระดูกใหญ่มาก ๆ โดยส่วนใหญ่จะไม่เปิดเผยและปิดเป็นความลับ และก็ทำกันมานานแล้วด้วย ซึ่งในบ้านเราก็มีพ่อพันธุ์ เดอบ็อกโด (เฟร้นซ์ มัลตีฟ) อยู่หลายตัว ได้ข่าวว่าเพื่อนซี้คุณ 28k ก็เลี้ยงอยู่ไม่ใช่รึ และที่ผ่านมาก็เคยได้ข่าวแว่ว ๆ ว่ามีคนผสมข้ามมาแล้วด้วย ส่วนติดหรือไม่นั้นอันนี้ไม่รู้นะ อิ ๆ มันดูแล้วคล้าย ๆ ชอบกล หลาย ๆ คนเค้าเห็นแล้วเลยสงกะสัย ว่าไม่ยักเหมือนพ่อกะแม่เลยซักนิด ซึ่งพินิจพิเคราะห์แล้วก็ยังไม่เห็นว่ามันได้ความแดงมาจากบรรพบุรุษฝ่ายไหน สงสัยคงต้องลงภาพบรรพบุรุษให้ลึกกว่านี้ซะละมั้ง ขออภัยที่เสือกอะนะ เนื่องจากความรู้อาจน้อยนิดไปหน่อย ก็แค่สงสัยเช่นกัน
  • ผมขอเข้ามาแจมหน่อยนะ คุณ28K พวกคุณทำอะไรก็ทำกันให้ซื่อสัตย์กันหน่อย ยิ่งเพื่อนของคุณยิ่งแล้วใหญ่ทำตัวเป็นพ่อค้าเกินไป หมาที่มันเลี้ยงอยู่ใช้ PITBULL หรือเปล่าก็ไม่รู้
    และผมอยากจะถามคุณ 28K คุณกับเพื่อนของคุณทำอะไรกันอยู่ ผสมหมาก็ให้ซื่อสัตย์กับคนที่ซื้อหมาหน่อย อย่าเห็นแก่ได้นักเลย เพราะคนที่เพิ่งจะเริ่มต้นเล่นหมาเขายังไม่รู้เรื่องอะไรมากมาย ทำอะไรถ้าไม่ซื่อสัตย์มันมักจะไม่เจริญหรอก ฝากบอกทุกคนที่เข้ามาดูบอร์ดนี้ว่า ถ้าจะซื้อหมาคอกนี้คิดให้ดีก่อนก็แล้วกันว่าใช่ของแท้จริงหรือเปล่า ฝากถามเพื่อนคุณ 28K ด้วยว่าคอกที่ผ่าน ๆ มาใช้พ่อพันธุ์กี่ตัวผสมกับตัวเมีย คนที่ซื้อเขาซื้อหมาไปเค้าจับได้นะว่าคุณทำอะไรไว้ คนที่เป็นคอหมาแดงตัวจริงเขาบอกว่าหมาแดงคุณไม่ใช่ของแท้
  • :020:

*** Ghost คนที่ มึงพาดพิงถึง คือกลุ่มพวกกู เด๋วถ้า พวกกูออกมายัน มึงจะหนีมั๊ย??

*** lerzchai คุณเป็นใครว่ะ ?? คุณอาจจะไม่ได้พูดว่าเป็น แต่การที่คุณเอารูป บ๊อกโดซ์ มาโพสต์ หมายความว่าไง จะเข้ามาเขี่ย ให้คนเค้าเขว้ ทำไมครับ
    ......................................................................

Fat Joe เป็นสายก็อตติ

Four เป็นลูกของ King Kong + Dolly

ตรงไหนที่เป็น บ็อกโดวซ์ ????????
    ......................................................................

ถ้าใครสงสัยอะไร กระสันอยากรู้ นักนะ อยากเจาะเลือดตรวจดูเลยก็ได้นะครับ ถ้าไม่ใช่อย่างที่ พวกมึงพยายามจะป้ายขี้ให้พวกกู กูขอถีบหน้ามึงทีเดียว โอเคมั๊ยครับ?
    .......................................................................

รูปพ่อ รูปแม่หมา ตอนผสมเค้าก็ลงให้ดู มึงก็พยายามจะหาประเด็นเหี้ย ๆ ให้พวกกู

คนไทยทำได้แทนที่มึงจะชื่นชม กลับมา กล่าวหาให้ เสียจิตอีก

+++ขอโทษท่านที่เปิดมาอ่านแล้วผมใช้คำไม่สุภาพ+++
  • ขอโทษทีครับ ถ้าสิ่งที่ผมทำไปมันไปกระทบความดีความถูกต้องของคุณ ทำให้มีมลทิน
    ผมยินดีขอขมาครับถ้าคุณพิสูจน์ตัวเองได้ ผมเจอมาเยอะครับ ไอ้ที่เข้าใจผิดบ้าง จับผิดตัวบ้าง ฟังความข้างเดียวบ้าง
    แต่ผมนิสัยอย่างนี้ละครับ ชอบอะไรที่มันโปร่งใส ผมเป็นประเภทเห็นใครทำผิดไม่ได้ ต้องเข้าไปสอยครับ
    และด้วยอาชีพที่ผมทำ ผมไม่สามารถปล่อยให้คนชั่วเอาเปรียบคนดีได้ครับ
    ผมเป็นข้าราชการครับ (ข้า=ผู้รับใช้ , ราช= ราชา , การ=งาน) ที่ดูแลงานร้องเรียนของราษฎรทั้งจังหวัด
    ผมจึงชอบเสือกครับ แล้วเสือกแบบไม่กลัวด้วยครับ แต่ละวันผมเสือกเป็นสิบๆเรื่องครับ
    ไม่ว่าจะเป็นคดีโดนทวงหนี้โหด โดนเก็บค่าคุ้มครอง ส่วย โดนโกง คดีตัดไม้ คดีคุ้มครองผู้บริโภค

ขอขอบคุณน้าผีครับ สำหรับข้อมูลเชิงลึก ทำให้ผมรู้ว่ายังมีคนดีๆที่คอยจับตาพวกคนโกงอยู่
    เราไม่สามารถทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ครับ แต่สังคมไทยจะอยู่ได้ ถ้าคนดีช่วยกันหยุดพวกคนชั่วไม่ให้เหิมเกริมครับ
    และสุดท้าย ในเมื่อคุณหยาบคายกับผมก่อน ผมก็ขอหยอดไว้นิดนึงว่า
    ผมเห็นด้วยกับคุณ28kครับ ว่ามีผมเงินก็ซื้อหมาคุณไม่ได้ จริงครับ เพราะต้อง....ด้วยครับ 5555+
  • พี่มาค ช่วย บล๊อก สมาชิกทีชื่อ Ghost ทำไมคุณยุ่งวุ่นวายกับคนอื่นไปทั่วเลย รู้สึกว่าคุณจะไม่มีวุฒิภาวุทางจิตใจนะ ผมรู้จักคุณหรอไง ขอให้พิจารณาด้วย อ่านแล้วรู้สึกแย่จัง
  • ghost คุณพยายามใช้คำพูดให้ดีๆนิดนึง ไม่เกียวก็อย่าไปยุ่งกับเค้าดีกว่าผมว่านะ
  • "ไม่รู้เรื่องน่ะครับ"

แต่ ทุกคนมี สิทธิ์ วิพากษ์วิจารณ์ และ ผู้ถูกวิพากษ์วิจารณ์ ก็ มีสิทธิ์ อธิบาย

จบ
  • แต่ในการพูดต้องไม่พาดพิงคนอื่น ต้องใช้สมองคิดนิดนึง ไม่งั้นอาจโดนฟ้องได้ ทุกเมลมีไอพีตรวจสอบที่อยู่ได้
  • ***ทุกคนมีสิทธิที่จะพูดวิจารณ์ครับ แต่ควรเคารพสิทธิของผมด้วยนะครับ**

***ไอ้ผีนี่รู้เลยมาจากสายไหนยังไงใกล้ตัวเลย-อิจฉาหมามากดิ มันบาดตาบาดใจพวกคุณๆๆๆมากหรอ***ดีครับก็เลี้ยงกะพวกๆของคุณ*มึง*เถอะ คิดไปเถอะคิดว่าตัวเองเจ๋งหนะผมว่ามันไม่ใช่หรอกเจ๋งจริงผมเอาหมาขึ้นหมา

มันไปนานนนแล้ว---****ไอ้คนนี้มันเก่งแต่เลียแข้งเลียขาเจ้านาย*****...ใจถึงขนาดขับรถหิ้วหมาไป ต.จ.ว เพื่อทับกะตัวเมียนี่เหรอสุดยอดของพวกมึง****

****เรื่องพ่อพันธ์หลายๆตัวเนี่ยเกมส์เลย---เพื่อนคุณก็มาจับหมาให้ผมนะ...เรื่องเหี้ยๆๆพวกนี้ต้องมาจากคุณ*มึง*แน่นอนเลยพวกวิชามารของคุณ*มึง*และเอาไอ้สายหมาของผมที่ไม่ชัดเจนมาโชว์หน่อยดิมันเคยมีออกมามั้ย

คุณทุเรศกว่าที่ผมเคยรู้จักครับ ดีครับสันดานอย่างนี้ก็ดีรู้ไอยู่แก่ใจกันครับ....สร้างภาพไปแอ้กอ้าตให้ตลอดๆนะ...***เห็นทำมาตั้งเยอะไหนละไม่เห็นมีเจ๋งๆตามสรรพคุณ108..อย่างที่คุณ*มึง*พ่นออกมาเลย*

***ก็หัดบรีดมาให้มันเจ๋งๆก่อนจะวิจารณ์ว่าร้ายคนอื่น ใจผมไม่เหมือนคุณหรอกครับต่างกันมาก-แล้วคดีหมาที่เอาไปใส่กะเดอบ็อกโดส์เนี่ยก็หมาของพรรคพวกคุณไม่ใช่หรอครับ***

*** ข้องใจมากงานที่ดีวันไม่เดินเข้ามาถามละครับ..........................
    ไฟล์แนบ
    DSC00013.jpg 57K
    DSC00024.jpg 47K
    DSC00012.jpg 52K
  • lerzchai *หัดยอมรับอะไรให้มากกว่านี้จะดีมากครับพูดจาดูถูกคนอื่นไปเถอะครับ แลดูตัวเองซะมั่งก่อนที่จะวิจารณ์คนอื่นโชว์ความเขลาของตัวเอง**

ผมว่าเอาเวลาที่ว่างๆเนี่ยไปดูแลช่วยเหลือประชาชนในท้องที่คุณจะดีกว่านะ**พวกราชการอย่างคุณก็เอาแต่ผลประโยชน์พวกพ้อง****หัดเคารพและให้เกียรติคนอื่นบ้างครับ ผมแค่คิดว่าคนที่ทำงานแบบคุณน่าจะมีวุฒิภาวะความรู้มากกว่านี้นะครับ***

****แล้วเรื่องที่จะพิสูจน์เจ้าSOLหมาผมเนี่ยยินดีมากๆๆๆมาเลยเร็วๆๆๆนะครับ ใครที่ข้องใจมาต่อแถวลงชื่อเลยครับ***คุณผีไม่เอานะครับ***

***ถ้าไม่ใช่อย่างที่พวกคุณกล่าวหา คุณกล้ากราบหมาผมมั้ยครับ*********เอาไอ้ตัวจริงๆเจ๋งๆมาคุยกับผมดีกว่า ลูกเด็กแบบนี้ไม่เอาครับ***
    ไฟล์แนบ
    SOLfamily.jpg 96K
  • ผม Lerzchai "ขอโทษครับ"
    สาเหตุที่ต้องขอโทษครับ
    1. ผมอาจได้รับข้อมูลมาไม่ดีเอง หรือไม่ได้กลั่นกรองให้ดีก่อน
    2. ผมไม่ควรเสือกเรื่องของคนอื่นครับ
    3. การผสมข้ามสายเป็นสิทธิของเจ้าของเขา และเป็นสิทธิของคนซื้อ พิทที่เราเลี้ยงกันอยู่ ที่จริงแล้วก็อาจมีการผสมข้ามสายมา
    4. การผสมข้ามสายตามหลักพันธุ์กรรม ทำให้มีโอกาสที่จะได้หมาที่มีลักษณะดีขึ้นได้
    5. ผมควรจะชื่นชมว่าคนไทยทำได้ ไม่ควรโจมตีกันเองครับ
    6. ผมควรจะสนับสนุนให้ทุกคนสามัคคีกัน ร่วมกันพัฒนาสายพันธุ์พิทบูลบ้านเราให้ดีขึ้นๆ
    สุดท้าย ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่ให้แง่คิดและความรู้เพิ่มเติมครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4574&page=1#Item_13
  • ผม Lerzchai "ขอโทษครับ"
    สาเหตุที่ต้องขอโทษครับ
    1. ผมอาจได้รับข้อมูลมาไม่ดีเอง หรือไม่ได้กลั่นกรองให้ดีก่อน
    2. ผมไม่ควรเสือกเรื่องของคนอื่นครับ
    3. การผสมข้ามสายเป็นสิทธิของเจ้าของเขา และเป็นสิทธิของคนซื้อ พิทที่เราเลี้ยงกันอยู่ ที่จริงแล้วก็อาจมีการผสมข้ามสายมา
    4. การผสมข้ามสายตามหลักพันธุ์กรรม ทำให้มีโอกาสที่จะได้หมาที่มีลักษณะดีขึ้นได้
    5. ผมควรจะชื่นชมว่าคนไทยทำได้ ไม่ควรโจมตีกันเองครับ
    6. ผมควรจะสนับสนุนให้ทุกคนสามัคคีกัน ร่วมกันพัฒนาสายพันธุ์พิทบูลบ้านเราให้ดีขึ้นๆ
    สุดท้าย ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่ให้แง่คิดและความรู้เพิ่มเติมครับ

Lerzchai คุณมีความจริงใจและรับผิดชอบในการกล่าวหาผมแค่นี้เองหรอ ตอนคุณโพสต์กล่าวหาผมคุณมั่นใจจังนะแต่ตอนนี้ไม่เห็นจะมั่นใจในการขอโทษเลยและเอาไอ้คำพูดพวกเนี่ยไปใช้กับคนของพวกคุณเถอะ.......**

***สมองมีแค่นี้เองหรอครับ***และอย่าเอาความคิดอันโง่เขลาของคุณมายัดเยียดผมนะ***

คนที่คุณอ้างข้อมูลเชิงลึกหนะเอาออกมาให้หมดนะ เอาคนที่เจ๋งจริงๆนะพวกเด็กเลี้ยงหมาไม่เอาครับ***ผมก็รออยากให้มาพิสูจน์ใจจะขาดแล้วครับ***

***089-035-1178***
  • ขอโทษอีกครั้ง
  • :005:ผมไม่มีส่วนเกี่ยวเกี่ยวข้องนะครับกับการโต้ตอบกันนะครับ ขอชมว่าลูกหมาสวยครับ ตอนนี้คงโตขึ้นมาก
    ยังไงก็ถ่ายรูปมาโชว์ด้วยนะครับ:013: