ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมา กลิ่นตัวแรง
  • image

น้องหมา กลิ่นตัวแรง อาบน้ำวันเดียวก็เหม็นแล้ว ใช้อะไรดีคะ???แนะนำหน่อยจ้าา
    ไฟล์แนบ
    DSCF4219.jpg 185K
  • ปกติหมามีกลิ่นตัวอยู่แล้วครับตามฮอโมน เหมือนสัตว์ทั่วไป ถ้าไม่มีสะเก็ดแห้งๆก็ถือว่าไม่เป็นอะไร
    ไม่แพ้ชมพูก็ดูดีแล้วครับ
    ****แชมพูในเวปนี้มีขายครับ สำหรับพันธุ์นี้ส่วนตัวผมไม่เคยใช้ แต่คนทำขึ้นมาเน้นพันธุ์นี้โดยเฉพาะ
    หรือถ้ามีกลิ่นก็ใช้เด๊ืตอลผสมน้ำจางๆเช็ดตัวครับกลิ่นสาบหายแน่นอนแต่ก็ขึ้นอยู่กับฮอโมน ของมันนะครับว่ามาเร็วแค่ไหน *-* faceboook friend+ aDD to -------> MonSter CheeSeed
  • สีสวยนะครับ สีเดียวกับผมเลย *-* faceboook friend+ aDD to -------> MonSter CheeSeed
  • บีบต่อมเหม็นออกบ้าง 3-4 วันครั้งช่วยลดกลิ่นสาป
    ต่อมเหม็นอยู่บริเวณใต้รูก้นสุนัข กดบีบแล้วรูดออกทางรูก้น
  • อาหารที่กินก็มีผลครับ
  • เด็ตตอลนานนนนนๆๆๆทีใช้น่ะค่ะเพราะมันแรงพิทบูลผิวเค้าแพ้ง่าย
  • อาหารให้กิน F1 ค่ะ
  • ไช้สารส้มเอามาแช่น้ำครับแล้วเอาผ้าชุบน้ำเช็ดตัวเค้าครับ เมื่อก่อนผมก่อเป็นลองทำดูหายครับ