ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BM ปี้ ไม่หยุดเลยเปนไรไหมคะ
  • http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&NR=1&v=OJE9lxi1bqs
    อยากทราบมากเลยคะ เพราะ เพิ่ง 3 เดือนเศษ อิกอย่างปี้ไม่หยุดเลย พอรอบสุดท้ายที่ทำ มันก็ลงมานอนคาตักเลย หลับนิ่ง กรนอิกตะหาก (มันผิดปรกติไหมคะ)
  • จิงๆมันมีอิกคริปนึง แต่ยาวไป พวกเล่น ปี้ ไม่หยุด ลิ้นห้อยเลย แบบนี้โตมาจะแย่ไหมคะ ใครพอเจอเหตุการณ์แบบนี้บอกเก๊าด้วยน๊า
    :015:
  • มันก็ดื้อก็คึกไปตามประสาครับ อะไรที่เราชอบเราก็ชม อะไรที่เราไม่ชอบเราก็ห้าม ไม่ใช่ตามใจจนกระทั่งมันไม่มีวินัย ผมไม่ได้เปิดดูคลิปหรอกนะครับ แต่ก็พอเดาได้ พฤติกรรมบางอย่างที่ทำเจ้าของขายหน้าห้ามได้ก็ห้ามเถอะครับ ยกเว้นเจ้าของชอบก็เชียร์ส่งไปเลย
  • เวง คลิป ขายหมา ไม่ใช่คลิป หมาปี้
  • คะ เพิ่งเห็นครั้งแรกก็ สังเกตุไว้ ถ้ามีอีกคงต้องสั่งสอนสะหน่อย แต่ไม่เปรไรนะคะพี่เพิ่ง 3 เดือนเอง
  • ไม่เป็นไร หมายังเด็ก ลองดูๆไปก่อน อย่าไปลงโทษรุนแรง
  • ง่ะ จิงด้วยคะลงผิดคริป 555+

• ไม่เห็นด้วยเป็นอย่างมากที่ยอมให้หมาขึ้นไปนอนบนเตียงเดียวกับคุณแบบนั้นครับ
    ผมเคยเจอมากับตัวเอง หมามันไม่ยอมใครเลยทั้งบ้าน กว่าจะทำให้มันยอมรับคนอื่นก็เกือบตาย
  • :063: ใช่ครับเลี้ยงให้เป็นหมาน่ะครับอย่าตามจัยจนเคยตัวเดี๋ยวพอเราแก่ตัวแล้วจะเอาไม่อยู่
  • อ่อ คะขอบคุณคะ เอามาเล่นด้วยอ่ะคะ ตอนนั้น ขอบคุณมากคะพี่มาร์ค จะนำไปปรับปรุง @aon คร๊า ไม่ได้ตามใจ(เท่าไร) เดะต้องปรับปรุงคะ มีตามใจนิสๆๆ แหะๆ
  • ดีแล้วครับ เลี้ยงหมาให้เป็นหมา และที่นอนเราห้ามให้มันขึ้นอย่างเด็ดขาด เชื่อพี่เถอะครับ
    รีบเปลี่ยนแปลงวิธีการเลี้ยงก่อนเลย เดี๋ยวจะเสียใจภาพหลังครับ