ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าไทตั้นจอมแสบ (HARLEY LOWRIDER)
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0291_Converted.JPG 224K
  • ตัวผู้ 3,500 บาท image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0294_Converted.JPG 211K
  • ตัวผู้ 2 ตัว ตัวละ 3000 บาทตัวเล็กกินนมไม่ทันimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0299_Converted.JPG 212K
  • ภาพหมู่พี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0305_Converted.JPG 243K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0313_Converted.JPG 227K
  • เบื่อกับข่าวเหลือเกิน ว่างๆจับปลาเล่นดีกว่า
  • ตัวผู้หน้ามารค์ขาวลูกค้าจองแล้วครับ
  • ว่างๆเลยช่วยเจ้านายโค่นต้นไม้ ยืนตายอยู่นานแล้ว เกะกะอยู่นานแล้ว
  • ขอปิดการขายลูกไทตั้นครับมีลูกค้ามาซื้อหมดแล้วขอบคุณที่เข้ามาชมกันเยอะและขอบคุณพื้นที่ดีๆอีกครั้งครับ