ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ อ้นชาชื่น
  • ผมได้ข่าวว่าคุณมีการจัดปาร์ตี่บ่อยมากมีการดริ้งกันประจําในช่วงนี้ผมอยากทราบว่าในงานมีเด็กตํากว่าอายุ18หรือเปล่าและมีหญิงเยอะอะเปล่าแล้วรบกวนข้างบ้านหรือเปล่าแล้วเวลาเมาคุณชอบเปิดเพลง หยั่งงี้มันต้องถอน ผมละไม่เข้าใจคุณจริงๆผมรู้คุณทํางานที่ไหนขับรถอะไรผมหวังว่าผมเขียนเท่านี้คุณคงจะเข้าใจนะอ้อแล้วไอ้คนชื้อโอ๊ดอีกคนแล้วไอ้ตัวขับแจ๊สดําอีกตัว หวังว่าคงจะเข้าใจที่เขียนนะถ้าข้องใจ :o015::o015::o015:
  • what a fuck is that?????
    hahahahaha
    กูไม่รู้มันพูดไรกัน
    แต่น่าจะสนุกอะ

เออ พวกมึงอะ
    กินเหล้าก็เบาๆกันหน่อย
    อย่ารบกวนคนอื่นดิ
    เออ เดี๋ยวโดนถอน เดี๋ยวเห๊อะมึง

ถ้าพวกมึงแน่นะ โทรไปเบอร์ พี่Wolverineเลย
    ไอ้สาด

อิอิอิอิอิ
    กูชอบเฉือก
  • ไอ้ ผีกูมีไรให้ ควย:o028::o028::o028:เรื่องกู2คน
  • แม่งเกี่ยวกับ PITBULL ตรงใหนวะ
    ให้เกียตเจ้าของเว็บหน่อยครับ
  • เรื่องมึงสองคนแล้วทำไมมึงไม่คุยกันสองคนว่ะ สัดดดดดดดดดดดด
  • สงสัยโทรศัพท์คงจะตังค์หมด เลยต้องมาโพสต์ให้โทรกลับเนอะ 55555
  • ว่างมากหรือคุณเทพ ผมรู้นะว่าคุณ เพลงนี้มันโดนจริงๆๆ แถวบ้านผมไม่ต้องเกรงใจ (ผมเครียได้) ส่วนเด็กตำกว่า 18 ไม่มี มีแต่หมา 2 ตัววะ หญิงก็มีแต่อีแก่ทีบ้าน (ตอนนี้นอนอยู่ ) วันไหนว่างมาเจอกันหน่อย เอาให้มันถึงเช้าไปเลยไอ้น้อง หยั่งงี้ มันต้องถอน
  • เป็นอันว่าเข้าใจ จบข่าว เจอตูแน้ :o028::o028::o028:
  • ไอ้ห่า นัดกินเหล้านี่หว่า
    แม่งมีแจก...ค..ว..ย..ด้วย
    แล้วจะถอนไรกันวะ

***********หมอย********

พวกมึงเร๊อะ
  • ก็บอกแล้วเรื่องกู2คน:o044::o044::o044:
  • เรื่องของมึงสองคนแล้วมาโพสต์ลงบอร์ดหาป้ามรึงเหรอสาด
  • 5555+ก๊ากกกกกกกกกกก๊ากกกกกกกกากากากากากากก:m117::m117::m117::m117::m117:
    ผีหน้าแตก:m003::m003:
  • ก็เรืองของพวกกูมึงจะมาเสือกทำไมวะไอ้ผี มึงไม่เค้าใจ หรือมึงเเกล้งโง่งวะไอ้สัด :m073::m003:
  • ถึงคุณ อ้นชาชื่น ไปตลาดซื้อหมูมาด้วยนะ
    เออ เอาอย่างเดียวเหรอ

ถึงคุณ อ้นชาชื่นไปสวนจตุจักรด้วยกันมั้ย
    ไป มารับด้วย

ถึงคุณ อ้นชาชื่นพาหมาไปเดินเล่นคลองประปามั้ย
    ไม่ว่างนะวันนี้

ถึงคุณ อ้นชาชื่นจะเข้านอนรึยังถ้ายังกินเหล้ากันเถอะ
    ยังไม่นอนแต่ไม่อยากกินว่ะวันนี้

เอาอย่างนี้เลยซิ
    เรื่องของมึงสองคนมาโพสต์ส่วนตัวกันทุกวันเลยซิ บอร์ดสาธารณะน่ะเรื่องส่วนตัวเอาแบบที่ติดต่อกันไม่ได้แล้วมาฝากโพสต์ไว้ก็พอทน
    แต่นัดกินเหล้านี่ก็เกินไป ตั้งกระทู้มาคนก็เปิดเข้ามาดูอยู่แล้วหรือพวกมึงไม่เปิดดูกระทู้คนอื่นวะ ไอ้เทพลบเบอร์ออกทำไมวะกูว่าจะโอนตังค์เข้าเบอร์มึงซะหน่อยจะได้โทรหากันเลย
    ผีตัวที่3
  • สมแล้วที่พวกมึงสองคนถูกด่า
    อยู่ดีไม่ว่าดี
    เอาความโง่ของตนมาอวดผู้อื่น
    เว็บหมาเอาเรื่องสวนตัวมาโพสท์
    หรือพวกมึงสองคนเป็นหมาด้วยวะ
  • แม่ร่ง เชรสสสสสสส

โชว์เกรียนแนวใหม่ ของไอ่บ้าสองตัว แฝรดดดด

โคตรเท่ห์เลย พวกมรึงจัดบ้าๆแบบนี้มาอีกนะ กรูจะเอาไปเป็นกรณีศึกษา

วันนี้กรูมีเคสแบบนี้พอดี

จาก หมอผี
  • ไอ้ห่าเทพ บรรทัดแรกที่มรึงพิมพ์มาอันบนสุดอะ ไอ้สาด แมร่งไม่เว้นวรรคเลยนะมรึง กรูนี่อ่านไม่รู้เรื่องเลย วันหลังหัดพิมพ์เว้นวรรคบ้างนะไอสันดาน มรึงหัดเลิกเหล้าได้แล้วนะ ไอห่าลาก ความดีมีไม่รู้จักทำ เสรือกชวนกันแดรกเหล้า แล้วก็มาโชว์เสี่ยวแดรก ให้คนอื่นเค้ารู้ว่าว่าพวกมึงเป็นพวก ตวย แล้ววันหลังพวกมรึงก็โทรหากันดิสาด เจ๊สเขร้ แล้วเมียมรึงอะ มาว่าเป็นอีแก่อยู่ที่บ้านอะ มรึงเก๋ามากเลย สาด กรูชอบมรึงจริงๆ แล้วมรึงอย่ามาด่ากรูกลับนะ สาด กรูเป็นคนดี 555555 อีกอย่างกรูกลัวมรึงด้วย เจ๊สเขร้
  • เรื่องกู2คน พวกมึงเสือกจะอ่านกูก็ไม่ได้ว่ามึงเสือกโงเข้าใจผิดเองไอควายโดยเฉพาะไอผีตัวที่3ไอสัตว์เปิดตัวมาเดะว่ามึงเป็นใครไอหน้าตัวเมียเสือกควายเองแล้วมาโทษคนอื่นแล้วกูแดกเหล้าไปแดกบนหัวพ่อมึงเหรอ ไอพวกในรู:o068::o068::o068:
  • 5555555+
    พูดถูกใจครับคุณเทพ
    เอางี้ถ้ากินเมื่อไหร่ชวนด้วยนะ
    พวกGhostอย่างพวกผมจะได้ไปกินกันด้วย
    พ่อคุณเทพนี่ดีเนาะ
    สอนลุกให้ชวนคนอื่นกินเหล้า
    ไม่พอให้นั้ง***แดก**บนหัวอีก
    เออ ไปกัน ไป***แดกเหล้า***บนหัวพ่อไอ้เทพกัน

เออ อย่าลืม****ถอน*****หงอกพ่อไอ้คุณเทพด้วยนะพี่น้อง
  • พอเสร็จแล้วก็ไปต่อบนหัวพ่อมึงอีกที่ไอผี:o013::o013::o013:
  • กูจะกินวันเสาร์นี้ เวลา 20.00น. ไอ้พวกผีทุกตัวถ้าแน่นจริงก็มา กูอยากเจอ กูรออยู่ ซ.21 และกูจะรอมึง มีไอ้ผีตัวนึงกูรู้นะว่ามึงรู้จักกู ขอเชิญมึงมาเป็นพิเศษกูอยากเจอมึงมาก ถ้าเข้ามาแล้วหาบ้านกูไม่เจอถามคนในซอยก็ได้ (กูจะรอไอ้สัดพวกผีทุกตัว) :o069:
  • ได้ ไอ่อ้น มรึงเจอกรู อย่าแดรกให้เมามากนะ เด๋วอยู่ดีๆจะหลับกลางอากาศเอา

นี่กรูก็ไปวนๆ บ้านมรึมาสองวันละ มรึงไม่รู้รึ
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 ชั่วโมงก่อน
    ได้ ไอ่อ้น มรึงเจอกรู อย่าแดรกให้เมามากนะ เด๋วอยู่ดีๆจะหลับกลางอากาศเอา

นี่กรูก็ไปวนๆ บ้านมรึมาสองวันละ มรึงไม่รู้รึ

ไอ้ผี โผล่เข้ามาเลยวันเสาร์ นี้ จะรอ
    อยากจะรู้เหมือนกันว่าเป็นใคร
    ขอให้กล้าๆหน่อย
    ทีหลังถ้าโชบไปบ้านกรู ให้เปิดตัวว่าเป็นไอ้ผี
    ไม่ใช่หลบๆซ่อนๆ ทำเป็นเหมือนพวกโจร ไอ้หน้าส้นตีน
  • ไอ้ผีเหี้ย วนบ้านพี่อ้นเสร็จมาวนบ้านกูพ่อมึงด้วยนะ ไอลูกตุด อ้อแล้วช้วยเปิดตัวหน่อยนะอย่าหลบอยู่แต่ในผ้าถุงไอ้หน้าตัวเมีย ตั้งกระทู้ใหม่เปิดตัวเลยไอสัตว์ พวกกูจะได้รู้ว่าไอหน้าตัวเมียมันออกจากรู้แล้ว แล้วจะได้เรียกมึงมาแดกเหล้าแก้มกับส้นตีนไง ไอ้ควาย ไปตัดควยทิ้งเถอะกูแนะนํา แค้นี้ยังหลบๆซ้อนๆ เก่งนักบนแป้นพิมพ์เนี้ย จะล้างตีนรอนะจ๊ะที่รัก เอ หรือไม่ต้องล้าง:m032::m032::m032:
  • ไอ้เทพลงเบอร์อีกทีซิ เจอกันวันเสาร์ บ้านเลขที่เท่าไหร่อย่านั่งในตัวบ้านนะให้เห็นจากข้างนอกด้วย
  • กูรอมึงเปิดตัวอยู่เหมือนกัน แล้วเมื่อไหร่มึงจะแสดงตัววะ ไอควาย:o028::o028::o028: อ้อแล้วอีกอย่างกูขี้เกรียดมานั้งพิมพ์เล่นกับไอลูกตุดอย่างมึงแล้วละ พ่อไม่ค้อยว่างนะลูก ไปทุกกระทู้เลยนะไอควายกระทู้คุณ บิว มึงก็เข้า นึกว่ากูไม้รู้เหลอไอ้ควายสํานวนลูกตุดอย่างมึง เก่งจังไอลอบกัดเนี้ยหลบอยู่ในรูต่อไปนะไอลูก ตุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:o069::o069::o069:แล้วอีกอย่างกูไม่ได้ชื้อ เทพ ไอควายตุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผู๋โบ้ไอตุด:o032::o032::o032: กลัวมึงจนขี้ขึ้นหัวแล้วไอสัตว์ตุด