ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยคะเจ้าแมนยูได้2ปีแว้ว
  • ช่วยติชมหน่อยนะคะว่าเปงไงบ้าง เพิ่งได้2ปีเมื่อวันที่16ธันวาคะยังไม่เคยทับเยย
    images by free.in.th
  • อีกหนึ่ง ขอบคุณพี่มาคคะ แล้วทุกคนที่แสดงความคิดเห็นนะคะ
    images by free.in.th
  • สวยๆ หัวใหญ่มาก ไม่ค่อยมีเวลาพาออกกำลังหรือเปล่าครับกล้ามน้อยไปหน่อย
  • :063:

ไปดึงหน้ามาเปล่าครับ ปากยิ้มไม่หุบเลย :m24:
  • ปกติชอบหมาทรงประมาณนี้ครับ แต่ดันชื่อแมนยูฯ ก็เลยไม่ชมดีกว่า 5555555
  • สวยคับ เหมาะทำกิจกรรม :013:
  • สวยครับ
    :063:
  • สวยสมชื่อผีแดงครับ :o055:
  • สวยครับ ถ้าได้ ออกกำลัง หน่อย จะ หล่อ มาก

ของผม พาออกไปวิ่ง นิดหน่อย ไม่มีกล้า เหมือน กัน

ช่วงนี้ งาน เยอะ คอ แรดโน็ต เหมือน กัน ชอบๆ
  • ผมก้อชอบเหมือนกันไขมันนิดๆกล้ามหน่อยๆ สวยครับพี่
  • โครงสร้างก็ไม่เลวนะ แต่น่าจะออกกำลังเพิ่มอีกนิด ถ้าฟิตอาจจะสวยได้มากกว่านี้ครับ