ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาแดง 502 vs เดฟ
  • หมาแดงแนวจิดจาด 40 วัน แนวกิจกรรม สนใจโทร 0839006065imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3592.JPG 119K
    SAM_3577.JPG 69K
    SAM_3641.JPG 91K
    SAM_3604.JPG 64K
  • พ่อหมา 502 แม่หมา ของผมเองครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    254103[1].jpg 62K
    SAM_3120.JPG 116K
    untitled.bmp 130K
  • ช่วยเชียร์ครับหน้าตาเอาเรื่องดี
  • ท่านใดที่สนใจโทรหาพี่เขาได้เลยครับผม ขอบอกชุดนี้กระดูกดีมากๆเลยครับผม ผมเองก็เก็บชุดนี้ไว้ 1 ตัวครับผม :-D image ตัวนี้เลยครับคอกเดียวกับตัวบน ที่ผมเก็ยไว้ ขอบอกครับตัวบนก็สวยกระดูกไม่หนีกันครับผม :-)) หวัดดีครับพี่นัด ผมได้ชื่อใหม่ ที่แน่นอนของเจ้าตัวนี้แล้วครับพี่ Red 555(ตองห้า) ลูกสาว 502 อิๆๆ :-))
    ไฟล์แนบ
    SDC18710.JPG 224K
  • สนใจ โทรไม่ติด โทรกลับด้วยครับ 0841233313
  • ปีหน้าลูก 502 ครองเมืองแน่ๆครับแบบนี้
  • อย่ากได้ตัวเมียมีไมครับ
  • คิดเหมือนผมเลยครับ Hazal2d0uS :-D
  • พูดเป็นเล่นไปได้ครับ :-)) ปีนี้ทั้งปีลูก 502 ที่ผมและพี่ในกลุ่ม บรีดไปก็ แค่ 15 ตัวเองครับ และก็ 502 ผมอายุก็ 3 ขวบแล้ว มีลูกไปแค่นี้จะครองเมืองได้เลยเหรอครับ จะให้ผมบอกด้วยไหมว่าคอกไหนตัวผู้ตัวเมียกี่ตัว สีอะไรด้วย เพราะทุกลายละเอียดผมดูแลเองหมดครับ ผมวาที่พูดไปมันเกินงามนะครับผม :-)) image
    ไฟล์แนบ
    Copy of SDC17343.JPG 227K
  • เกินงามคือ ???
    ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียเกี่ยวกับการบรีดของพี่นะครับ ผมก็เห็นว่าพี่บรีดออกมาเยอะ กระจายไปในหลายๆที่่ ผมก็เลยบอกว่า ปีหน้าลูก 502 ครองเมืองแน่ๆครับแบบนี้ พี่คิดไปถึงไหนครับถึงได้บอกว่าเกินงาม ???
    หมามันขายตัวมันเองครับเพราะที่ผมเห็นลูก 502 ก็กระดูกดีโครงสร้างดีเกิดจากการวางแผนบรีดที่ดี ผมจะไปมีสิทธิอะไรไปท้วงหรือไปต่อว่าพี่ได้ครับ ??? สิทธิทุกอย่างเป็นของพี่หมด ผมไม่ได้มีเจตนาใดๆแอบแฝงเพราะอย่างที่บอกคือผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรเลย

วันนี้ผมเข้าใจแล้วว่าทำไมพี่ๆในบอร์ดนี้หลายท่านเข้าเวปบ่อยแต่ไม่ค่อยโพสเป็นเพราะอะไรเอาเป็นว่าผมขออภัยพี่เป็นอย่างสูงนะครับถ้าหากการโพสของผมจะทำให้พี่ไม่พอใจ ผมโพสไปตามที่จี้แจงไม่มีอะไรแอบแฝงจริงๆ
    ด้วยความเคารพ ตั้ว เพชรบุรี..
  • ครับผม ถ้าเป็นอย่างท่กล่าวมาผมเองก็ต้องขอโทษเช่นกันครับผม :-D ผมชอบนะครับคุยกันตรงไปตรงมาแบบนี้ คนเลี้ยงพิทบลูมันต้องอย่างนี้ครับ :063:
  • ผมนัทครับ ยินดีสำหรับความคิดเห็นครับ ทางผมจะบริดแต่ละครอกต้องทำแบบมีคุณภาพครับ สำหรับผู้ที่สนใจตัวนี้เป็นตัวเมียครับ ราคาคุยได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2839.JPG 93K
  • ถ้าไม่ซีเลือดเรื่องหาง โทรคุยกับพี่นัดได้เลยครับตัวนี้ อย่างอื่นๆผมมองว่าสวยใช้ได้เลยครับตัวนี้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3601[1].JPG 222K
  • ตัวที่อยู่กับผม 40 กว่าวัน 5 โลแล้วครับตัวนี้ก็ไม่หนีกันมากครับ ต้องดูยาววๆครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3423.jpg 118K
  • พี่นัท อาหารเสริมตั้งเป็นกองเลยพี่