ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายจูงฝึก - เชือกฝึก คิมเพ็ทช็อพ
  • ขออนุญาต ลงหน่อยนะครับคุณมาร์ค
    ...
    - สายจูงฝีก ยาว 1.5 เมตร ขนาดสาย 10 มม. ห่วงสแตนเลส 3/16 นิ้ว
    ราคาเส้นละ 350 บาท
    - เชือกฝึก 11 มม. x 24 นิ้ว ราคาเส้นละ 200 บาท ห่วงสแตนเลส โตใน 1 นิ้ว
    โทร. 08-66223306 / http://kimpetshop.blogspot.com/

imageimage
    ไฟล์แนบ
    LLS8930.JPG 270K
    SL8915.JPG 244K
  • ปลอกคอสุนัข หน้ากว้าง 2 นิ้ว โลหะสแตนเลส

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8870.JPG 236K
    D8699.JPG 272K
    kim-z.jpg 126K
  • สอบถามหน่อยนะครับ...

ถ้าจะซื้อแต่ห่วงสแตนเลสเหมือนที่ติดอยู่สายจูงฝึกได้ไหมครับ

ถ้าได้...ขายยังไงครับ
  • ปลอกคอ รุ่นD8870
    และ D8699 ราคาต่อชิ้นเท่าไหร่คับ ต่างกันแค่ปรับระดับความกระชับหลวมอย่างเดียว หรือว่าอย่างอื่นด้วยคับ
  • ต่างกันที่ห่วงกลมกับห่วงตัวดี อุ้ม
    ที่บ้านใช้ห่วงกลมจับถนัดมือ และง่ายต่อการเกี่ยวสแนบลิ้ง ราคาห่วงกลมแพงกว่านิดเดียว
  • ของเค้าดีจิง
  • เป็นลูกค้าอยู่ค่ะ สั่งของได้ไม่มีปัญหา
    ตอนนี้สนใจประเภทโช้คเชน สายจูงฝึกก็น่าจะดี เวลาพาไปเดินเล่น ปีกว่าแล้วแรงเยอะ
  • ของดีมีคุณภาพ ครับทุกท่าน!!!
  • อ๊าว.... ลงขนาดสแตนเลสผิด...!!!
    สายโตประมาณ 1 เซ็นติเมตร ห่วงสแตนเลส 2 หุนครับ ( แก้ไข )
    ถ้าอยากทราบว่า ห่วงสแตนเลส ขนาดใหน
    ก้อลอง ขยายภาพที่หน้าจอ ให้สายโตประมาณ 1 เซ็นติเมตร ขนาดห่วงก้อจะประมาณที่เห็นแหละครับ

image
    ไฟล์แนบ
    LLS8923.JPG 249K
  • ไม้งัดปากมีป่าวครับพี่ คิม ....
  • ไม้งัดปากว่าจะทำปลายปีนี้แหละ แต่เจอเรื่องน้ำท่วมซะก่อน
    เลยเป็นโรคเลื่อนไปอีก ครับ...
    ต้องขออภัยด้วย ช่วงนี้ขอเคลียร์งานก่อน
    ยังไม่ค่อยเข้าที่ เข้าทางเลย