ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PitbullZone TV การใช้โซ่จูง
  • ขอบคุณเกล็ดความรู้ดีดีครับ ป๋า :063:
    image

image
    ไฟล์แนบ
    SAM777777777.jpg 143K
    SAM66666666.jpg 186K
  • สิ่งดีๆแบบนี้ หาที่ได้พิทบูลโซนเท่านั้น :063:
  • มีประโยชน์ดีคับ สาระเยอะดี ชอบคับ
  • ภัทพี่ว่า ดีวัน ต้องจัดฟูมูลแล้วมั้ง....
  • ผมคนหนี่งติดตาม pitbull tv มีประโยชน์มากกับการเลี้ยงสุนัขอย่างถูกทางครับ! ทำต่อไปน่ะครับพี่!มันเป็นสิ่งที่หลายคนยังไม่เข้าใจ และยังขาดความรับผิดชอบ! เป็นกำลังใจให้ครับผม!
  • ขอบคุณมากครับ สำหรับสาระดีๆ
  • น่าจะมีเวอร์ชั่น dvd หรือ cd บ้างเน๊าะ เน็ตที่นี่คลานตลอด24 ชม.ครับ