ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~ ReDLion meet KURUPTION & CAIRO ~~~~~~~~~~~
  • This is the first time ReDLion STEROID bloodline meet KURUPTION & CAIRO breeding in Thailand

image
    image
    ไฟล์แนบ
    aa.JPG 235K
    3942151.jpg 261K
  • This is the first time ReDLion STEROID bloodline meet KURUPTION & CAIRO breeding in Thailand

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Daring Red021.jpg 282K
    Daring Red041.jpg 261K
    Daring Red061.jpg 243K
    Daring Red071.jpg 296K
  • No matter what you are ReD or Blue Anything possible PITBULLPOWER can do

Big Thank to Natee FALCONPIT for your co-operation :)
  • ตัวสีช็อคเข้มสุดในรูปลูกหมารูปแรกตัวผู้หรือตัวเมียครับ
  • :063: สุดยอดเลยครับ
  • สุดยอดเลยพี่คิงผมบอย บ้านโป่ง อีก2เดือนฮีทหมาที่บ้านมาขอทับกับ ชิว ชิว ได้ปะ
  • ตัวเข้มน่าจะตัวเมียครับพี่คิงไม่แน่ใจ มันมีเข้มหลายตัวเดี๋ยวอัพทีละตัวให้ดูอีกทีครับ

ขอบคุณมากครับพี่ตี้

ขอบคุณมากครับบอย ยินดีครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    213383.jpg 94K
  • บรีดเดอร์ตัวจริง เหนือคำบรรยาย
  • Red boy ตัวน้อย มาแล้ว จมูกแดงซะด้วย 555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7210.jpg 207K
  • นี้ซิของจริง แดงๆทั้งนั้น :063: :063: :017:
  • สิ่งที่ตั้งใจก็ได้ทำไปแล้ว แถมออกมาดีเกินคาด ความหวังใกล้เข้ามาอีกขั้น

การจะบรีดหมาให้ได้ตามที่ตัวเองชอบ ตามสไตล์ของตัวเอง มันไม่ง่ายเลยจริงๆ 555

การบ้านเสร็จไปแล้วข้อนึง อีกข้อนึงกำลังจะมีคำตอบเร็วๆนี้ และยังเหลืออีกหลายข้อที่ต้องทำ

เมื่อเสร็จทุกข้อคำตอบอาจจะ ไม่ถูกใจทุกคน แต่มันคือคำตอบที่ถูกต้องของเรา Pitbullpower style

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5982.jpg 201K
  • แจ่มๆเลยครับ
  • แหล่มมากๆคับ ลูกพี่
  • ขอบคุณมากครับคุณ rysunny
    ขอบคุณมากครับคุณ Shit
    ขอบคุณมากครับพี่ต้น เข้าไปดูมายังครับ
    ขอบคุณมากครับบูม

ที่มาของสีช็อคโกแลต
    image
    ไฟล์แนบ
    308851.jpg 270K
  • ขอรูปแม่หมาหลายๆมุมหน่อยครับ
  • ตัวสีช็อคเข้มสุดในรูปลูกหมารูปแรกตัวผู้หรือตัวเมียครับ ผมหมายถึงตัวสีเข้มที่สุดในรูปนี้ครับ ขอบคุณครับ รบกวนส่งราคาโดยประมาณให้หน่อยครับคิง visutsak@hotmail.comimage
    ไฟล์แนบ
    257912[1].jpg 282K
  • ครับพี่คิงผมเข้าใจ แม่หมาเป็นของพี่นทีกลุ่ม FALCONPIT ลูกหมาไม่ได้อยู่ที่บ้านผมครับ ผมจึงไม่แน่ใจเรื่องเพศของตัวช็อคเข้ม แต่เมื่อซักครู่ผมโทรถามให้แล้วครับ สรุปว่าตัวนี้เป็นเพศเมีย
    รูปแม่หมาเดี๋ยวผมตามให้แล้วจะอัพให้ชมครับ ส่วนเรื่องราคายังไม่เปิดขอดูฟอร์มก่อนแล้วผมจะแจ้งให้พี่ทราบครับ
    ขอบคุณมากครับ :)

ผลงานของแม่หมา เจ้าจ่อย

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    229456.JPG 83K
    229457.JPG 85K
    229458.JPG 76K
    229459.JPG 75K
    229460.JPG 77K
  • รูปแม่หมาครับสดๆร้อนๆ :)

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_37381.jpg 295K
    SAM_37371.jpg 298K
    Daring Red111.jpg 259K
    Daring Red131.jpg 234K
  • แจ่มอีกแล้วกดซะมิดเลยสายcairoมันเสือแน่นๆออกมาไม่มีเสือเลยวุ่ย
    จะเหลือมาให้เล่นบ้างมัยเนี่ย
  • ทำยังไงถึงจะออกมาแบบนี้บ้าง....
  • ขอบคุณมากครับพี่มุ๊ มีแน่นอนครับสำหรับพี่

ขอบคุณมากครับพี่รง ผมมองสามอย่างครับ
    1.แม่หมาจ่ายลูกดี 2.แม่หมามีสายของ Kuruption 3.ให้ RedBoy
  • ชุดนี้ก่อนผสม ผมทำนายใว้อย่างมากก็ได้ สีแดงแค่ 2-3ตัวอย่างมาก เพราะการเอาหมาแดงผสมกับหมาสีบลู ส่วนใหญ่ที่เห็นจะเป็นลายเสือหรือสีดำ
    แต่ชุดนี้เล่นชะ อึ้ง กับ งง มันทำได้ไงวะนี้
    ชุดนี้ ต้องขอบคุณ คิงกับพี่ณที ที่กล้าจะทำชุดนี้ออกมา ให้เราได้เห็นอาไรแบบมันส์
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ ๆ ติดตามดูอยู่นะคร้าบบบ

แต่ดูจากสีแล้ว ผมว่าน่าจะโดนใจ 555555+
  • แม่หมาจ่ายลูกดีมากผมว่า
  • ขอบคุณมากครับพี่ปอ

ขอบคุณมากครับคุณ romsun
  • ภาพที่เห็นคือ... ลูกหมาสีแดงสีช็อคสีเชมเปญ กำลังดูดนมแม่หมาสีบลู :017:
    เริ่มต้นดีตั้งแต่ต้นปีเลยคับ :063:
  • โทษที่ครับไม่มีเวลาว่างเลยครับ วันนี่เป็นวันแรก ในเดือนนี่ที่เป็นวันหยุดผม
    ขอออกตัวก่อนนะครับ บรีดนี่ เคดิต น้องคิงล้วนๆ
    กับลูกหมา ผมให้ เคดิต เจ้า RedBoy กดอยู่จริงๆ
    สุดยอดครับ สายเลือดหมาแดง บวก บูลลี่

image
    ไฟล์แนบ
    246135.JPG 298K
  • redboy มันแน่ จริงๆๆคับ กดสะอยู่เลย แดงไปหลาย ตัว :063: :063: :063:

ขอให้เดกๆๆโตมาตามคาด ไว้คับ
  • การัณตีเลยครับชุดนี้น่าจะมันมากๆครับต้องยกเครดิตให้ทั้งผู้ที่บรีดและพ่อหมากับแม่หมาต่อด้วยน้ำเลี้ยงครับ
    มันมาได้ไงแดงๆล้วนๆเลยสวดยอดๆๆๆๆ =D>
  • ยืมเลี้ยงสักสามปีได้ไหมคะ ^^
  • ขอติดตามด้วยคนครับ
  • บอกได้แค่ว่า สุดยอดครับท่าน
  • จ่ายลูกได้ดีทั้งคู่และงามมากๆเลยครับผม :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ Shit
    ขอบคุณมากครับพี่นฑี ไม่มีพี่บรีดนี้ไม่สำเร็จแน่นอนครับ
    ขอบคุณมากครับพี่กิจ
    ขอบคุณมากครับพี่ต้น
    ขอบคุณมากครับพี่ปุ๊ สำหรับพี่ได้เสมอครับ ถ้าเอาจริงโทรหาผม ผมให้ตัวเฟิสไปเลี้ยงด้วยครับ 086-4903823
    ขอบคุณมากครับพี่คิง เรื่องราคาผมจะแจ้งให้ทราบ รับรองครับถูกใจใครหลายๆคน สำหรับคนที่สนใจแรกๆผมจัดให้พิเศษเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่สมพงษ์
    ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ หาเตี้ยๆกว้างๆ ไปเล่นกิจกรรมซักตัวไหมครับ
    และขอขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาเยี่ยมชมด้วยครับ :)
  • ขอเป็นตัวผู้สีช็อคเข้มๆหน้าไม่มีแต้มขาวน๊ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับคิง
  • แน่ะๆๆ เด๋วลาออกจากงานเลยนะอยากเลี้ยงจริงๆอะ 555
  • จะเลี้ยงหมาแต่ ตัว-2ตัวนี้จะลาออกจากงานเลยริ ใจแท้ๆๆ Angie :006: