ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีปี สอง555
  • ปีใหม่อีกแล้ว "ด๊อกฟันพาร์ค" ขอแนะอนุญาตแนะนำนำสถานที่หน่อยนะครับ
    เพื่อเป็นอีกหนึ่งทางเลือกให้กับเหล่าบรรดาสมาชิกที่้มองหาสถาที่สงบและ
    สะอาด บรรยากาศร่มรื่น สำหรับสุนัขของท่านและตัวของท่านเอง

เราเป็นสถานที่สำหรับออกกำลังสุนัข หรือเรียกแบบเก๋ๆ ก็คือ ด๊อกฟิตเนส นั่นเอง

ด๊อกฟันพาร์คตั้งอยู่บน ถนน โชคชัย 4 (52/1) มีที่จอดรถส่วนตัว กว้างขวาง
    สะดวกและปลอดภัย

image

image

image

image

• สนามสำหรับให้สุนัขได้วิ่งเล่นได้อย่างอิีสระ กว้างขวาง สะอาด และ ร่มรื่น
    ถ้าคุณคิดว่าสุนัขของคุณไม่ก้าวร้าวและสามารถเข้ากับสุนัขตัวอื่นๆได้เป็น
    อย่างดี คุณสามารถปล่อยวิ่งเล่นโดยปราศจากสายจูงได้เลย

image

image
  • แต่ถ้าคุณต้องการความเป็นส่วนตัว ไม่อยากวุ่นวายกับใคร
    เรามีอีกหนึ่งสนามเพื่อรองรับความเป็นส่วนตัวให้กับคุณและ
    สุนัขของคุณโดยเฉพาะ

image

image
  • หากคุณคิดว่าสุนัขของคุณมีพลังงานมากเหลือเกิน
    คุณอยากจะปลดปล่อยพลังงานเหล่านั้นไป เรามี
    ลู่วิ่งที่ออกแบบมาสำหรับสุนัขโดยเฉพาะไว้บริการ

image
  • เรามีบริการสระว่ายน้ำสำหรับสุนัข ใสสะอาด ร่มรื่น และเป็นส่วนตัว
    ไม่ปะปนกับสุนัขตัวอื่นๆ สระนี้เป็นของสุนัขคุณเพียงตัวเดียวเท่้านั้น
    ดูแลโดยพนักงานของเราที่ผ่านการฝึกฝนทักษะมาเป็นอย่างดี
    และถ้าคุณอยากจะลงเล่นเป็นเพื่อนกับสุนัขของคุณเชิญได้เลย อย่า
    ลืมนำผ้าเช็คตัวและเสื้อผ้ามาเปลี่ยนด้วยล่ะ

image

image
  • "เราเป็นสถานที่สำหรับออกกำลังสุนัข หรือเรียกแบบเก๋ๆ ก็คือ ด๊อกฟิตเนส นั่นเอง"

ที่นี่คือ dog fitness จริงๆ ช่วงน้ำท่วม ทางเราได้ไปฝาก Nova กับ Gaia หมารักของผม ไว้กับ Dog Fun Park เป็นเวลาสองอาทิตย์ มีโปรแกรม train โดยการเล่น flirt-pole, spring-pole, ว่ายน้ำ, เครื่องวิ่ง.. 2 อาทิตย์ผ่านไป กล้ามขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยครับ
  • หรือคุณจะนั่งชิวๆ ระหว่างรอสุนัขของคุณวิ่งเล่นหรือว่ายน้ำ
    ก็เชิญตามสบายที่ห้องรับรองที่เงียบสงบ เย็นสบายด้วยระบบ
    แอร์คอนดิชั่น พร้อมระบบ WIFI ให้คุณได้แชตกันได้อย่าง
    เต็มที่ หรือจะนั่งสบายๆ ดูทีวี หรือ อ่านหนังสือ ตามแต่ใจ
    ปรารถนา

image

• หรือว่าหากคุณต้องเดินทางไม่ว่าจะเป็นเรื่องงานหรือท่องเที่ยว
    คุณสามารถฝากสุนัขไว้กับเราได้ เรามีบริการห้องพักระบบปรับ
    อากาศ ที่สะอาด เงียบสงบและใหญ่พอสำหรับสุนัขทุกสายพันธ์
    พร้อมกันนี้เรายังมีระบบ CCTV เพื่อจะเฝ้าดูสุนัขของคุณตลอด
    24 ชม. และหากคุณคิดถึงเจ้าตูบของคุณ ที่ใดในโลกที่มีระบบ
    อินเตอร์เน็ทคุณสามารถคลิกเข้ามาทักทายสุนัขของคุณได้ตลอด
    เวลา

image

image

image
  • Dog Fun Park ชื่อนี้ ผม มั่นใจ!!!
  • คุณภาพ :063: เลยคร๊าบ น้ำใสมากๆ
  • :063: สุดยอดมากเลยครับพี่มุ๊ เพิ่งเคย เห็น ภาพหลายๆๆมุม ของ สถานที่
  • ขอทราบเรื่องค่าใช้จ่ายได้เปล่าครับ
  • สถานที่ สงบ ร่มรื่น และส่วนตัวมากๆครับ :063:
  • มีโอกาสจะไปอุดหนุนคับ
    ภาพแรกถ้าถ่ายมุมกว้างๆ ภาพรวมจะหาง่ายกว่านี้นะคับ ป้ายซอยบางครั้งมองไม่ทันคับ
    เฮงๆคับพี่
  • ค่าใช้จ่าย คิดยังไงคะ