ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับพวกเรา Lovely Bulldogs ขณะนี้คอกเรามีเจ้าหมูอ้วนๆ มาแบ่งปันให้พวกเราที่หลงใหลในบูลด็อกมาชื่นชมกันครับ เด็กๆเป็นลูกของ
    Sire:Th.Ch.Fellow Family IRONMAN(จากคอก fellow Bulldog )
    Dam: Buddy Bull Snowwhite ( ลูก Th.Ch.Winsan Mambo จากคอก Winsan)
    ลูกสุนัขเกิด 25 พ.ย.2554 เด็กๆครอกนี้โครงสร้างดีมากๆ ลำตัวสั้นกระชับกระดูกและกะโหลกใหญ่ (สุนัขจะถึงมือท่านเมื่ออายุครบ 65 วันพร้อมใบรับรองพันธุ์จากสมาคม พร้อมถ่ายพยาธิ์และวัคซีน 2 เข็มครับ) สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมหรือเข้ามาชมได้ครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ( Tel.087-3164-184 หนุ่ม)
    ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    4,z,z.jpg 246K
    DSC063792y.jpg 246K
    DSC06401kkk.jpg 246K
    DSC063632jjj.jpg 248K
  • เข้ามาดู น่ารักดี
  • น่ารักนะ