ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำร้านขายอุปกรณ์พิทบูล
  • มีคนถามกันมาเยอะเรื่องโซ่กระตุ้กและชุดลาก ผมก็เลยหิ้วกล้องไปถ่ายมาให้ดู
    แต่งวดนี้ขอแนะนำแค่ร้านkimก่อนเพราะวันนั้นร้านปุ็หยุดไปเที่ยวปีใหม่ เลยไม่ได้ภาพมาฝากกัน
    ส่วนใครจะสนใจยังไงติดต่อกันเอาเองนะครับ

ร้าน kimpetshop โทร 0866223306
  • เยี่ยมมากเลยครับท่านกร ต่อไปรายการ Pitbullzone TV ของเราจะมีการแนะนำสินค้าของสมาชิกในทุกคลิปเลยครับ

วันนี้ครอบครัวของเราใหญ่ขึ้น สมาชิกของเราต่างก็มีกิจการเป็นของตัวเองแล้ว เราน่าจะช่วยกันสนับสนุนธุรกิจของเพื่อนเราดีกว่า :063:
  • ผมก็ หนึ่งในลูกค้าที่ชอบร้านนี้มานานแล้วครับ
  • ที่สวนเหรอค่ะ
  • ใช้ครับ อยู่ซอย15 โซนขายสัตว์เลี้ยง ตั้งใจจะไม่ใส่รายละเอียดเพราะอยากให้เจ้าของร้านมาให้ข้อมูลเอง แต่รู้มาว่าพี่เขางานเยอะจนไม่มีเวลามาตอบใคร ก็เลยตอบแทนให้เสียเลย
  • ผมไม่อยากจะไปเปิดกระทู้ใหม่ เดี่ยวจะไปกวนคนที่กำลังลงขายสุนัขอยู่ แต่ขออนุญาติใช้กระทู้นี้ รวบรวมคนที่ทำธุรกิจเกี่ยวกับสุนัขพิทบูล เพื่อเอาไว้ใช้ในรายการPitbullZone Tv ก็แจ้งรายละเอียดเข้ามาได้เลย ชื่อสินค้า สถานที่ขาย เบอร์โทรรูปภาพประกอบ และข้อมูลอื่นที่ท่านอยากจะบอก
  • ไม่มีปลอกคอหนังหรอครับ
  • ไม่แน่ใจว่ามีไหมแต่ร้านปุ็หน้าจะมี รอคลิบหน้าจะไปถ่ายร้านปุ็ พระราม3 มาให้ดู
    แต่เท่าที่ดูมาพิทบูล ไม่มีใครนิยมปลอกคอหนัง เพราะขาดง่ายและ ต้องถอดทุกครั้งที่อาบน้ำ ยกเว้นบูลลี่ที่นิยมใส่กัน
  • ที่คนไม่นิยมปลอกคอหนัง เพราะราคามันสูงครับ เลยทำให้ไม่ค่อยมีคนใช้กัน แล้วก็คนที่ใช้ส่วนมากจะใช้พาน้องหมาออกงานซะเป็นส่วนใหญ่ พวกงานประกวด งานโชว์ อะไรพวกเนี้ยครับ0... สำหรับเดอะปุ๊ ผมก็อุดหนุนมา 1 เส้น ราคาก็สมน้ำสมเนื้อเพราะคุณภาพงานเค้าสุดยอด (งานส่งออกนอก) แต่เชื่อมั้ย ผมแทบไม่เคยใส่ให้น้องหมาผมเรย...... ในเวปนี้ก็เคยมีคนนำผลงานมาลงอยู่บ่อย ลองค้นหาดูครับ อีกอย่างร้านนี้เค้ากันเองจริง ๆ (เชียร์ออกนอกหน้าไปป่าวเนี่ย)....
  • ร้านคุณอ๊อดของเยอะมากไปทีกระเป๋าแห้งเลยครับ
  • ผมอยู่นครก็ใช้ของที่นี่ อุปกรณ์มีครบก็ว่าได้คุณภาพและมิตรภาพเกินราคาครับ
  • ขอกราบขอบพระคุณ เจ้าของกระทู้มากๆ เลยครับ
    อุตสาห์ทำคลิปฯ แนะนำร้านให้
    และก้อกราบขอบพระคุณ ลูกค้าทุกท่านที่ให้การอุดหนุน
    ซึ้งในน้ำใจที่มีให้แก่ทางร้านตลอดมาครับ
    ปีใหม่นี้ ขอพระเจ้าอวยพระพรให้กับทุก ๆ ท่าน พบแต่สิ่งที่ดีตลอดไปครับ

...
    "พระเจ้าจะไม่ประทานอุปสรรคที่ยากเกินกว่าความสามารถของคุณมาให้คุณ"
    ...
    image
    ไฟล์แนบ
    BeWithJesus.jpg 148K
    BeWithJesus.jpg 148K
  • แต่ว่านะค่ะ ไม่เห็นบอกราคาเลยนะค่ะว่า เส้นไหนราคาเท่าไรเมื่อกี้พึ่งเข้าไปดูมาค่ะ เลยอยากรู้ราคาค่ะ อยากได้หลายๆเส้นเลย สวยๆทั้งนั้นเลย ชอบๆๆๆ
  • อยากรู้ราคา สินค้าพวกนี้อ่ะค่ะ อยากได้ มากเลยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    LD-001.jpg 72K
    LL-3199.jpg 80K
    LLS-001.jpg 44K
  • ร้าน ประจำ ผม เลย ครับ :063: