ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทำชุดลากให้ลูกสาวค่ะ
  • อยากทำชุดลากให้ลูกสาวค่ะ ใครช่วยแนะนำด้วยค่ะ อุปกรณ์ วิธีการทำ ภาพประกอบ ขอบคุณค่ะ
  • ซื้อเถอะครับได้มาตรฐานดี แข็งแรงทนทาน ที่สำคัญเซฟหมาเราไปในตัวด้วยครับ
  • ซื้อครับ ถ้าทำได้ทำกันไปหมดแล้ว แค่ผมไปให้ร้าน(เครื่องที่มีสองเข็มร้านใหญ่)เอาของที่ซื้อมาดั่งเดิมแก้ช่วงหัวให้เอาเข้า ยังทำเสียเลยคับ พอเอากับไปแก้บอกว่าเย็บยากให้ไปร้านอื่นอ้าวแล้วกูจะไปทำร้านไหนวะ นี้แค่แก้นะคับ ถ้าทำคงทำมั่วน่าดู แต่ถ้าจะทำทำได้ เชื่อเหอะคับลากไม่นานหรอก แล้วได้นํ้าหนักไม่เยาะด้วย
  • มีคนทำได้ แต่แนะนำว่าซื้อดีกว่า 700บาทเอง
  • ซื้อดีกว่าครับ