ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมน้องใหม่อยู่สุรินต้องการคำแนะนำ
  • คือ พิลบลูผม เป็นสัด ( อายุ4ปี อ้วนด้วย ) เอาตัวผู้มาผสมที่บ้านผม ตัวเมียไม่ให้ขึ้นเลย จะกัดอย่างเดียว 2 วันเลย แล้ววันที่3 ผมเอาหมาของผมไปทิ้งไว้บ้านตัวผู้ หมาผมไม่กัดตัวผู้ แถมให้ขึ้นแต่ตัวผู้แทงไม่เข้า เลยทิ้งไว้บ้านตัวผู้ 2วัน แล้วไม่มีใครดูว่าผสมติดไหม จะติดไหมคัฟ อยากได้ลูกหมาตัวใหม่ ตัวเมียของผม เลี้ยงแบบ ผิดๆๆ มาตลอด4 ปี ไม่พาออกกำลังกายเลย พึ่งพาวิ่งได้ 2สัปดา ก่อนเป็นสัด ช่วยแนะนำหน่อยคัฟ ผมพึ่งมารู้ว่า เลี้ยงพิทบลูแล้วต้องใส่ใจ ผมน้องใหม่อยู่สุรินทร์ ชื่อMaXนะฮ๊าฟ ติชม ตามสบายคัฟ ผมต้องการปรึกษา การเลี้ยงพิทบลู
  • คำแนะนำอะไรคับ ถ้าลูกติดหรือไม่ติดแล้วแต่ดวงคับ แต่ว่าความรู้ทั่วไปคุณต้องศึกษาเองคับมันเยาะ ไม่มีใครมาประเคนให้คุณหรอกคับ แล้วถ้าติดลูกคุณขายมันแล้วคุณจะให้ความรู้คนซื้อยังไงคับ แล้วถ้าขายไม่ออกคุณจะเลี้ยงยังไงคับ ตัวเดี๋ยวยังมาหาคำแนะนำเลยคับ ...ด้วยรัก(ไม่ติดจะดีกว่ามัยคับ)แล้วแต่คุณนะมันเป็นสิทธิของคุณ
  • ใช่คนที่เอาไปทับกับหมาของโอมเปล่าครับ ชื่อไจแอนน่ะครับ ผมก็คนสุรินทร์เหมือนกันครับ ผมเห็นตัวเมียมันอ้วนมากเลย นึกว่าหมาทำหมัน
  • ถ้ามันติด มีลูก ผมจะเลี้ยงมันอย่างดี ตอนนี้ผม ศึกษา ไว้อย่างดีแล้วคัฟ ตอนนี้รอแค่ติดอย่างเดียว ตอนแรกผมนึกว่าพิทบลูเลี้ยงเหมือนหมาทั่วไปก็ได้ แต่ผมเลี้ยงหมาพันธุ์ บ็อกเซอร์ คัฟ ขอบคุนที่ติชม นะคัฟ ตอนนี้ผม เริ่มพาออก วิ่งทุกวันแล้วคัฟ
  • พี่โอม พาหา หมาตัวใหม่หน่อยนะพี่ อยากได้ จังหวัดใกล้เคียง ราคาประมาณ 3000
  • ไอติ้งหาให้น้องมันหน่อยซิ ราคาพอประมาณอย่าแพงมาก