ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาชื่อ เฮกเตอร์ ค่ะ 6 อาทิตย์ พึ่งวัคซีนเข็มแรก น้ำหนัก 5 กิโล
    จริงๆต้องมีรูป ท่ายืนด้านข้างด้วย แต่ไม่มีจังหวะถ่าย ยังไง ทั้งอัฟมา รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะพี่ๆ
    ตรงไหนต้องเสริม เพิ่มเติม .... แต่เท่าที่หมวยสังเกตลักษณะ เค้าก็เติบโตตามวัย ..

image

image

image

image

image
    เอ่อ ส่วน รูปนี้ โปรดสังเกตหมาพอละค่ะ ส่วนอื่นมันเป็นที่มุมกล้องไม่ดี 555+
    ไฟล์แนบ
    Picture 309022.jpg 25K
    Picture 309035.jpg 27K
    Picture 309039.jpg 34K
    Picture 309024.jpg 17K
    Picture 309025.jpg 37K
  • รูปสุดท้ายคงอบอุ่นน่าดู หลับปุ๋ยเลย อิอิ
  • เหมือนรูปเจ้าบิ๊กตอนเล็กๆๆเลย อัพพัฒนาการเรื่อยๆนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    บิ๊ก (Medium).jpg 63K
    รูป​ถ่าย0090 (Medium).jpg 98K
  • หมาตัวนี้ มีแมวเป็นแม่ แต่เล็กครับ !เล่นกับแมวแต่เล็กจนโต
  • ที่แท้ชื่อ เจ้าบิ๊ก หรอกหรอ

ถ้าโตมาแล้วได้อย่างเจ้าบิ๊ก จะดีใจมากๆเลย :013: :015:
  • น่ารักอะ
    :(|)
  • ครับ อัพเรื่อยๆนะครับ จะติดตาม
  • :015: น่ารักดี
  • พิทบูลตอนเด็ก ๆ น่าตาน่ารักทุกตัวเลยนะคะ
  • คุณหมวยครับ ตกลงจะจีบลูกสาวผมให้ลูกชายคุณหรือป่าว ฮ่าๆ ขำๆ ครับ
  • คุณ Memo_Pitbull -- ให้เป็นคนแรกของกันและ อีโรติก สุด... 555555+
  • ครับๆ ฮ่าๆ ขอเมลคุณมั่งสิครับ จะได้คุยแรกเปลี่ยนของลูกๆทั้งคู่ ครับ
  • กินอิ่มนอนหลับได้รับการเลี้ยงดูที่ดีจากเจ้าของ แค่นี้ก็พอแล้วล่ะครับ เรื่องโตตามวัยมั้ย อายุเท่านี้ำน้ำหนักขนาดนี้เล็กหรือใหญ่ไม่ใช่เรื่องสำคัญ สำคัญที่เราเป็นนายที่ดีให้เค้าเค้าเป็นหมาที่ดีของเรา แค่นี้ล่ะครับความสุขของคนเลี้ยงหมา ^^
  • คุณ Memo_Pitbull --- dootsanee.gansuwan@hilton.com เป็นเมล์ที่ทำงาน ใช้บ่อยว่าเมล์ส่วนตัวค่ะ
  • *** สงสัยฝันว่า กำลังสปริงโพล .... ดูผาดโผนเชียว แต่ละท่า

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Picture 309041.jpg 32K
    Picture 309042.jpg 34K
    Picture 309043.jpg 38K
    Picture 309044.jpg 28K
  • น่ารักเว้ยเฮ้ยยย
  • o_0 น่ารักครับ
  • ผมว่าไม่น่าจะฝันว่าได้เล่นสปริงโพล นะคับ น่าจะฝันว่ากำลังแปลงร้างอยู่มากกว่าคับ(อุนตร้าแมนทาโร่) :013: :013:
  • hectorสวยมากกกแต่น้อยกว่าน้องmueylekมากกกกก :m93: :m93:
  • หะหะ .... ....... ......
  • วันที่ 22 ลูกสาวผมจะไปตัดหูแล้วนะครับ คุณหมวย ฮ่าๆ
  • ตัดหูแล้ว มาแชร์ภาพกันหน่อยนะคะคุณ อยากเห็น ส่วนของหมวย คงจะพาไปตัดช่วงต้นเดือน กุภพาพันธ์ค่ะ
  • ช่ือ hector เหมือนลูกชายท่ีบ้านเลยครับ แต่ท่ีบ้าน 16 เดือนแล้ว
  • หน้าหล่อเชียวค่ะ ของคุณMamoad :-D
  • ครับๆ เดวมาให้ดูครับ
  • เอาใหม่ครับ งงๆ ขอโทษทีครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1875.JPG 41K
    IMG_1876.JPG 52K
    IMG_1877.JPG 43K
  • โอ้..... หล่อ

อยากให้เฮกเตอร์ของแม่หมวยโตมาเป้นอย่างนี้...วันนี้จะพาเฮกเตอร์ไปหาดจอมเทียนฉลองวันเด็ก

สุ๘สันต์วันเด็กค่ะทุกคน
  • อัฟเดท เฮกเตอร์

ตื่นนอน หาววววววว สุดกรามที่จะอ้าไปได้

image
    image

ไฟล์แนบ
    Picture 001.jpg 183K
    Picture 002.jpg 91K
  • อัฟเดท ..... เมื่อ เฮกเตอร์ ไปเที่ยวทะเล

ขาไป แอร์เย็น บวกกับ ตักแม่ นุ่มเหลือเกิน เลยหลับเอาแรง
    image

image

image

ไฟล์แนบ
    Picture 004.jpg 108K
    Picture 009.jpg 293K
    Picture 014.jpg 148K
  • น้องหมวยว่างๆพามาเที่ยวบ้านพี่บ้างนะ ยังเหลืออีกสามตัวเลย ยังไม่มีใครเอาไป ;;)
    ไฟล์แนบ
    img_0466_副本KJ1.gif 11K
  • image
    ไฟล์แนบ
    img_0466_副本KJ.gif 126K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0468.JPG 105K
    IMG_0481.JPG 102K