ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- - - XXL Giant chevy red dog grandson GOLD_BOY - - -
  • ไม่ได้มาเล่นนานก็หวัดดีปีใหม่ทุกๆท่านนะครับพี่ๆ ก็ขอให้ปีนี้รวยๆเฮงๆกันถ้วนหน้าเน้อ

นานๆมาทีขออัพอะไรแปลกๆใหม่ๆหน่อยเน้อ :o027:

นี่เลย XXL Chevy style GOLD_BOY อายุ 1 ปี 4 เดือน หย่ายยยยยยยยยสะใจมะ

ใครชอบแนวนี้ก็เข้ามาคุยกันได้ครับผม :o022: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 188K
    131.jpg 181K
    136.jpg 187K
  • หลาน CHEVY REDDOG ตรงๆเลยเน้อมาจากคอก Northwest Working Giants ครับ

เป็นลูกของ Ellis' Chevy "Cobalt" x Holts Chevelle ครับ CHEVY ข้นๆเลย

น้ำหนักล่าสุดตอนไปฉีดวัคซีนก็ 61 โลนิดๆเอง เหมือนน้อยเนอะ 5 5 5 :o022:

ใครขานี้ก็มาคุยกัันได้เลยเน้อออออ :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 51K
    5.jpg 34K
  • ไหนๆก็อัพและขอขายเลยด้วยละกันเนอะ

ลูกของมันนี่แหละ GOLD_BOY x WAGA_WAGA ครับ ตอนนี้ 15 วันและ

เหลือตัวผู้อยู่สองตัวครับ ใครสนใจแนวนี้ก็โทรมาได้เลยนะครับ 087-900-7000 ยีนครับ

รับประกันหย่ายยยยแน่นอน 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 70K
  • อะแถมรูปสุดท้าย กับเจ้านายที่บ้าน

ถ้าไม่มีนี่ก็ไม่มีใครช่วยเลี้ยงหมาอะ ยิ่งกว่าเจ้านายอีกนะเนี่ย 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 65K
  • ตกลง GOLDENBOY ตัวใหญ่หรือ พี่ คนข้างๆตัวเล็กครับ ใหญ่มากกกกกกกกกกก
  • ขอบคุนครับพี่ อะงั้นแถมอีกคนครับ ขออนุญาติพี่มุด้วยเน้อ

ช่วงนี้ดึงมาโฆษนาบ่อยหน่อยนะครับพี่ 5 5 5 :o022:

รูปนี้ตอนอายุ 10-11 เดือนได้ กำลังยืดๆเลย image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 78K
  • ใหญ่ถูกใจจริงๆ
  • สวยมากๆ ใหญ่สุดๆ
  • โอ้วววววว แบบนี้น่าฟัดม๊ากกกก
  • ลูกตัวละเท่าไรคับ
  • โอ้ะโห ตัวใหญ่ดีจัง
  • มันหย่ายม๊ากก
  • มันไก่มากกกกกกก...ตัดกระจู่แล้วส่งมา GuPao!!
  • มันแปลงร่าง2แล้ว เห็นแต่ละครั้งไม่เคยเหมือนเดิมเลย ดูสมส่วนสวยขึ้นเรื่อยๆ
  • มันคือที่สุดแห่งเลือด Chevy จริงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    med_4dc947fed42f7_resize.jpg 47K
  • สวยมากครับ ช่วยส่งรูป ลูกหมาให้ดูหน่อยนะครับ dekdeeclub@hotmail.com
  • ป๊าดดดดใหญ่แต้ๆๆๆๆ
  • ใหญ่มากกก
  • มันกินไก่วันละเล้าเลยนะเนี่ย
  • GOLD_BOY ถ้าวัดแล้วสูงกี่นิ้วคับ
  • จบเลยท่านยีนส์ แล้วทีนี้ไอ้ที่ว่าบ้านเราใหญ่ๆ แล้วต่อไปเราจะเรียกว่าอะไรดีครับ เล่นทุบสถิติ

ใหญ่ๆ แน่นๆ ข้าน้อยขอคาราวะ :063:
  • ชอบคัฟ ใหญ่กว่าจูล่งอีก จูล่ง 55 ก.ก. แต่ตัวนี้ 61 ก.ก. :063:
  • สวยอ่ะ :021:
  • ขอบคุนทุกๆเม้นนะครับพี่ๆ

ไอ้ GOLD นี่มาอยู่ตั้งแต่ 4 เดือนแล้วครับเปลี่ยนไปเรื่อยอะ

ตอนนี้ก็ 16 เดือนแล้วครับ Stat ก็ สูงประมาน 28 นิ้ว หัว 28.5 นิ้ว หนัก 61 ครับ

ยังไงเดี๋ยวถ่ายคลิปมาให้ดูกันเน้อ อะเอารูปตั้งแต่เด็กมาให้ดูครับ

เรียงลงมาเลยก็ 4/6/9/11/16 เดือนครับ โตไปเรื่อยเนอะ :o022: imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    65.jpg 99K
    41.jpg 99K
    117.jpg 103K
    28.jpg 141K
    130.jpg 179K
  • รูปลูกหมายังไงเดี๋ยวถ่ายมาให้ชมนะครับ ขอบคุนสำหรับพี่ๆที่โทรมาด้วยครับ

ยังไงจะอัพลงในนี้เลยนะครับ ราคาก็เริ่มที่ 25000 บาทครับผม สนใจยังไงโทรมาได้เลยครับ :o027:

อะเอาเมียตัวเก็บมาโชว์หน่อย สามสีด้วยอะ อย่างโดนตัวนี้ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 188K
  • มันใหญ่มาก
  • ใหญ่ๆอย่างนี้ละที่ชอบ
  • ชอบหลายๆๆใหญ่ๆๆๆ
  • มาเป็นอาละแบ้มเลยเด้อคูณน้อง เอ้าใหญ่ๆ เชิญทางนี้เลยเด้อ น่าจะใหญ่สุดแล้วมั้งเนี้ย อิอิอิอิอิ ว่าแล้วไงตัวนี้มันจะสวยกว่าตัวที่บ้าน จริงไหมละน้องยีน :063: :063:
  • เอามาลุยลากคงจะเข้าท่า เน้นแมกซ์เวทอย่างเดียวเลย
  • ขอแบ่งมาเลี้ยงตัวสิยีน แต่ฟรีน่ะ 55555 ถ้าตื่นแล้วลบกวนโทรกลับหน่อยครับ 084-8592369
  • โว้วๆๆๆๆ สวดยอด :063:
  • ตัวใหญ่ยังอเมริกันบลูด็อกเลย
  • ยีนครับถ้าผมจำไม่ผิดตอนนั้นเอาเข้ามา2ตัวใช่ป่าวแล้วอีกตัวนึงล่ะครับเป็นไงบ้าง
    หมาใหญ่ต้องดูกันยาวๆจริงๆ
  • สวยมากครับ ใหญ่จิงบ้านนี้ :063:
  • คุณ KORAT มะไหร่จะมาอีกเนี่ย หมาๆคิดถึงๆ 5 5 5

ได้เล่นอยู่แล้วละป๋า กะลังหาใหญ่ๆจิ๊ดๆอยู่เนี่ย

พี่เอกมาเอาไปเลยลดแลกแจกแถมให้อะพี่ 5 5 5

ยังไงก็ขอบคุนทุกๆ comment นะครับพี่ๆทั้งหลาย :o022: image
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 113K
  • โห้ โครตใหญ่เรย
  • โหญ่มาก chevy red dog ผมชอบครับ
  • ตัวนี้เกือบมาอยู่ที่พาร์คแล้ว
  • ในใจเลยครับ... :o027:
  • ดูในรูปอาจคิดว่าใหญ่แล้ว พอเจอตัวจริงจะตะลึงครับโคตรจะมหึมาเลย :-D
  • ยีนส์ นิสัยมันเป็นไงบ้าง มันจีดจ๊าดไหม
  • เป็นช่วงๆอะป๋า

อยากจิ๊ดก็จิ๊ด อยากกลัวก็กลัว อยู่ที่อารมณ์มันอะ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    138.jpg 196K
  • นิสัยมันออกไปทางไหนแน่เนี่ยท่าน อยากรู้เจงๆนะ เอามาลากมันจะจี๊ดพอไหม
  • ทีเด็ดมีมาตลอดเลยนะยีนส์ :063:
  • ใหญ่อย่างเดียวคงไม่พอแล้วล่ะค่ะพี่ ต้องใช้คำว่า มโหฬาร ... :063:
  • chevy แน่น ๆ ใหญ่ได้ใจมากเจ้า ตัวนี้ :063: :063:
  • ยีน ตัวนี้ตอนแรกมันเป็นโกลเด้น ตอนนี้ทำไมมันเป็นยักษ์แล้วอ่ะ สุดๆ :017:
  • ใหญ่ได้ใจเลย
  • มันอยู่ที่อารมณ์มันจริงๆอะ จิ๊ดแต่ตกใจง่าย ฟังแล้วงงปะเนี่ย 5 5 5

พี่ก้อยอยากรู้หมดต้องมาที่บ้านเน้อ 5 5 5

หมวดมันก็เด็กกะลังโตอะนะ คาดเดายาก ฮ่าๆๆๆๆ

ยังไงก็ขอบคุนทุกๆเม้นนะครับพี่ๆ :o022:

เอารูปลูกหมา 2 ตัวที่เหลือมาให้ดูครับเลอะเทอะหน่อยก็อย่าว่ากันเน้อ อายุประมาน 18 วันและครับ

ใครสนใจก็โทรมาได้นะครับ 087-900-7000 ยีนครับขอหลังเที่ยงเน้อ :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    192.jpg 171K
    176.jpg 182K