ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปลวกทั้ง 2 ที่บ้านใครมีมั้งคะ
  • นี่คือโฉมหน้าของปลวกทั้ง 2 คะ
    image
    image
    ทำไมถึงเรียกปลวกนะหรอคะ
    เชิญชมผลงานคะ
    image
    คู่นี้ 5500 เก็บไว้ที่สูงอย่าดีแต่ปลวกทั้งสองวิ่งเล่นกันชนจนล่วงลงมา
    image
    คู่นี้ 3500
    image
    นี่คือกระดูกที่ซื้อให้กัด แต่ยังอยู่ดีครบ 32 สงสัยเพราะมันจะใหญ่กว่ารองเท้าปลวกเลยไม่ชอบ
    สุดท้าย
    image
    สายพานของเครื่องออกกำลังกาย
    สวดดดดดดดดดยอดดดดดดดดดดดมั้งละคะ
    ขนาดให้ลากยางรถสองเส้นทุกวัน ไหนจาพาไปวิ่งอีก ยังเป็นขนาดนี้
    นี่เป็นแค่ภาพส่วนหนึ่งของผลงานปลวก
    อยากรู้ว่าที่บ้านใครมีปลวกตัวแรงจี๊ดแบบนี้บ้างมาแชร์กันนะคะ
    มาหาทางแก้อาการปลวกกันคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC08521.JPG 118K
    DSC08443.JPG 119K
    DSC08513.JPG 107K
    DSC08516.JPG 112K
    DSC08519.JPG 107K
    DSC08512.JPG 110K
  • กร๊ากกกกๆๆๆๆ โสนะน่า อิอิ

บอกแล้วว่าพิตบูล มันคือนักทำลายและเครื่องจักรสังหารที่มีลมหายใจ
    ดังนั้นใครที่กำลังคิดจะเลี้ยงพิตบูล โปรดกลับไปนอนคิดดูอีกหลายๆรอบ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ขำซะสะใจมากเลยนะคะพี่มาร์ค
    แต่มาตอนนี้ก็ขำตัวเองเหมือนกันแหละคะ
    เลี้งปลวกไว้เฝ้าบ้าน555555
    แล้วที่บ้านพี่โดนอะไรไปมั้งคะเนี่ย
    บอกกันมั้งนะคะ
  • f1ม่วงกับแดง ถ้าเกินปีแล้วแต่ทำกิจกรรมหนักสีไหนดีกว่ากัน ปีหนึ่งขึ้นต้องกินสีแดง แต่โปรตีนน้อยกว่าสีม่วง
    ไหนดีกว่า เอ็กตรีมบูลลี่แบ่งขายปล่าวแบบ5โลอะจะได้เอาไปผสม ถ้ามีจะซื้อคนแลกเลย เพราะถ้าซื้อถุงใหญ่ไม่มีกำลังจะซื้อ f1ตกเดือนหนึ่งก่อ2-3ถุงแล้ว
  • ในรูปก็ยิ้มซะมีความสุข ... อย่างนี้เรียกว่า

ฟันแข็งแรงโดยไม่ใช้คอลเกต ใช้รองเท้าต่างหากล่ะ 55555+

โอ่ย เตรียมตัวเตรียมใจไว้เหมือนกัลค่ะ หะหะ
  • ซนน่ารักทั้ง2ปลวกเลยนะคับ
  • ของผม นางรำศาลตายาย บรรไดศาลตายาย เชิงเทียนศาลตายาย เปลี่ยนมา จนนับไม่ได้แล้วละครับ

ขนาดเอากาวร้อนติดแล้ว
  • ฝีมือผมเองล้วนๆครับไม่มีตัวแสดงแทนนะขอบอก..... แมร่งเอ๊ย :012: image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 258K
  • ของผม รองเท้าเอาข้างที่เหลือ มารวมกัน กลายเป็นเด็กแนวเลย อย่าให้เจอคู่ใหม่ เผลอเป็น ไม่เหลือ
  • เราหลงรักจอมทำร้ายเหมือนกัน555