ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชม ด้วยคับ สมาชิกใหม่
  • image
    ไฟล์แนบ
    1111111_副本.jpg 75K
  • นัง เป มา ได้ 3เดือนแร้ว คับ
  • หมาอยู่จังหวัดไรครับ ชื่อเหมือนคอกเดียวกัน
  • ยุว อุทัย คับ
  • ยุ่อุทัยเอาหมาไปตัดหูที่ไหนเหรอคับ
  • ลืมถาม ยุ่แถวไหนของอุทัยคับ
  • ตัด ที่ นครสวรรค์ คับ

ยุว่ ลานสัก
    แร้ ว ยุวไหน หรอ คับเนี่ย
  • ผมก้อคนลานสัก ยุ่แถวไหนอ่ะ
    ตัดที่ร้านไรหรอคับ ผมยุ่คอนหวันเหมือนกันยังหาร้านดีๆไม่ได้เลย
  • เปมาได้ไปซื้อที่ลุงแก่ๆป่ะครับ ถ้าใช้100% คอกเดียวกันครับ

ตัดนครสวรรค์ร้านไหนครับ พอดีมาอยู่นครสวรรค์ รบกวนด้วยนะครับ ขอทราบราคาด้วย
  • ร้านเอเชียเพ็ด คับ ไม่เกิน20โลไม่เกิน2000คับผม
    ผมก็นครสวรรค์คับอยู่สันคู
  • แต่ตอนผมไปหมาผมไม่ถึง10โล เค้าเอา2100 เหนผมเด็กมั่งครับ โกงราคาเชียว
  • ใช่ คับ ซื้อ บ้าน ตรง คลองถม คับ

ชื่อ ร้าน คลินิกรักษาสัตว์หมอสุธีคับ ซอยโกสีย์ 29 ตรง ข้ามวัด ครหวัด คับ

โทร 0815328059
  • ซื้อลุงมาตัวละเท่าไหร่ครับ ผม2000 เอง คอกเดียวกันครับลูกไอ้ชิ!กลับซูซี่ 55
    แล้วตัดหูราคาเท่าไหร่ครับ ขอโทษนะครับ ที่ถามเยอะไป
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย2612.jpg 66K
  • ร้าน เอเชียเพ็ทเลยคับ ดีสุด
  • ผมก้อคอนหวันคับ
  • รับประกันสวยจิง
  • ราคาแพงครับ ไม่ไหว ไม่ใช่ไม่มีตังนะครับ แต่ตัวแค่นี้ไม่น่าถึง สองพันน่ะ
  • ไม่แพง เทียบกับคุณภาพ
    ร้านอืนชีดยาสลบ ร้านนี้รมยาคับไม่เสี่ยง
    เหมือนร้านอืนคับ
    แต่แล้วแต่คับบอกของดีๆๆๆให้
  • คับ ซื้อมา 2200 บ. แต่ มัน 2เดือน นะคับ

ตัดหู 2000คับ

ก้อ อย่างที่ aomam บอกอ่ะคับ คลินิกที่ ผม บอก หมอ เค้า ฉีด ยาสลบ
    เพราะ ตอน แรก ผมก้อ ไม่ รู้ เเหล่ง น่ะคับ

โอกาศ หน้า คงต้องไป ร้านเอเชียเพ็ท แร้ว ร่ะคับ
  • ขอดูผลงานหน่อยได้ไหมครับ จะเอามาคิดดูอีกที
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6769_副本.jpg 74K
  • posiizหมาตัว ผู้ ตัวเมีย ครับ หนัก กี่โล แร้ว คับ

• 4 เดือนครับ เกิดวันที่7 ตุลาครับ หมตัวผู้ครับ คอกเดียวกัน ๆ

หนักประมานสิบกว่าโล
  • หูข้างซ้ายทำไมเป็นอย่างงั้นอ่ะครับเหมือนตัดแบบตรงๆไปเลยหูข้างขวาสวยครับ
    ผมมีรูปเปมาตอนเด็กด้วยครับแต่ไม่ได้ลงคอมไว้ ตอนแรกลุงแกบอกว่าจะไม่ขายจะเอาไว้ทำแม่พันธ์ผมละเสียดายจริง ๆ
    นี่ครับรุปไอ้เปียกปูน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย2625.jpg 104K
    รูปถ่าย2639.jpg 76K
  • หูไม่ ตรง หรอ ก คับ มันเป้น ที่มุมกล้อง จริง ๆแร้ว หมอ เค้า พับหู แร้วตัด คับ

แต่ ลุงบอกผม ว่า ไม่มี คัย เอา ตัวมันเล็กกว่า เค้า คับ

ตอนนี้ยังไม่ได้ รอง ชั่ง น้ำหนัก เรย คับ
  • ตอนนี้อยุ่ลานสักป่ะครับ

ผมอยู่แถว ประดู่ยืนครับ คุณอยู่แถวไหนครับ เพื่อไปเที่ยวหา อายุเท่าไหร่ครับ จะได้เรียกตำแหน่งถูก 55
  • ตอนนี้อยู่ คับ
    ยุว น้ำรอบ คับ อายุ 20 คับ

เมื่อ วัน ผม รองชั่ว น้ำหนัก ดู แค่ 7 โลเอง คับ เเต่ หมามัน ก้อ อ้วนน่ะคับ

เเร้วให้ กิน อาหารวัน ร่ะกี่ มื้อ คับเนี่ย ...
  • 2 มื้อครับ ถ้าว่างๆไม่ได้ไปไหนก้อ 3 มื้อ ผมไปถามหมอสุธีมา หมอบอก1800 เสร็จสับก้อ 2พันกว่าๆ

หมอต่อแค่1500เสร็จสับ แต่ตัดสินใจแล้ว ไม่ตัดดีกว่าครับ เอาไว้ตัวใหม่ถึงจะตัด ชั่งล่าสุด 15โลครับ
  • คับผม ก้อว่าไม่ ตัดดี กว่า เพราะ ดูจาก รูปแร้ว กระดูก คงหนาแร้ว

แต่ผม ยังงง ทำไม หมาผม แค่ 7โ ล หมอก้อ บอกว่า มันเล็ก กว่า ปกติ

แร้ว ฝึก คำสั่งได้ บางยังคับ
  • ฝึกให้ขึ้นรถ-ลงรถได้ (อันนี้คงกระจอก) หมอบ นั่ง คอย ได้แค่นี้ครับ มากกว่านี้คงลืมทุกอย่าง ต้องค่อยๆไป ครับ เปมา เป็นน้องสุดท้องครับ ตอนผมไปตัวเล็กกว่าหมาผมเป็นเท่าๆ ไม่ได้ดูถูกนะครับ เปมาหมัดเยอะมาก
    ผมเอาไปเล่นไม่ถึงครึ่งชั่วโมง หมัดมาติดเต๊มเลยครับ พี่คงได้หาหมัดเปมาแน่ๆเลยใช่ไหมครับ ^^
    เปมารุ้สึกจะแกน นะครับ โตไปเดี๋ยวก้อใหญ่เองครับ ว่างๆมาคุยกันนะครับ
  • โอ เค คับ
  • ว่างๆ ช่่ว่ย บอก วิธี ด้วย นะคับ ฝีก ไม่เป้น เรย ๕๕
  • ได้ คับ แต่เอาวิธีของผู้ชำนาญไปลองทำดูดีกว่าครับ ได้ผลเรว