ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลี้ยงไว้เล่นๆ จมูกแแดง
  • 10 เดือน ชื่อ ob ครับ image
    ไฟล์แนบ
    P1050179.jpg 97K
  • เป็นเพื่อนเล่นยามเหงา
    ไฟล์แนบ
    P1050136.jpg 101K
  • image
    ไฟล์แนบ
    P1050136.jpg 101K
  • obimage
    ไฟล์แนบ
    P1050139.jpg 89K
  • สวยครับ
  • โซลิคเรด :063:
  • ใช่ครับ โซลิด ขอบคุณครับ
  • ลูกบันจี้ของคุณต้าหรือเปล่าคะ หน้าหล่อเหมือนกันทั้งครอกเลยค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    257500.jpg 42K
  • งามครับ โซลิด
  • OBดูดีมากเลยครับ ผมว่าใช่นะคุณHaikamin หน้าเหมือนลูกตัวอื่นเลย บันจี้จ่ายลูกสวยจริงๆ ผมรอครอกต่อไปอยู่ มั่นใจว่าต้องสวยครับ
  • ผมคิดว่าหมาผมเจ้าbeckhamก็น่าจะเป็นพี่น้องกับOBนะครับ หน้ามันเหมือนกัน แม่พันธุ์จ่ายลูกมีสไตล์ของมันอยู่ครับ
  • สวยครับ
  • หมาสวยครับ
  • Ob เป็นลูกromeoรามา3xบันจี้ของคุณต้าถูกต้องครับ ส่วนเจ้าเบคแฮม ไม่แน่ใจครับ แต่ชุดนี้เค้าบอกหน้าตาเหมือนกันหมดทุกตัวเลยครับ ขอบคุณทุกคำชมครับ
  • ไม่เลี้ยงเล่นๆ แล้วมั้งท่าน หมาหล่อขนาดนี้ พยายามอัพเดชบ่อยๆนะ